Msaada: Je, inawezekana kwa mtu binafsi kuanzisha sehemu ya biashara ya mnada?


nyahinga

nyahinga

Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
32
Likes
8
Points
15
Age
30
nyahinga

nyahinga

Member
Joined Dec 18, 2016
32 8 15
Uhali gani mwana Jamii Forum, natumaini umzima kabisa.

Husika sana na title hapo, napenda kuuliza: Inawezekana kwa mtu binafsi kuanzisha sehemu ya biashara zinazofanyika hasa vijijini ambazo zinafahamika kama minada, kawaida minada hii huwa na siku maalum kwa kila wiki. Je Kuna utaratibu wowote wa kufuata kama inawezekana kuanzisha hiyo business na kuruhusu watu kuja na bidhaa zao kuuza?

Ahsanteni sana wadau.
 

Forum statistics

Threads 1,239,109
Members 476,369
Posts 29,342,429