Msaada jamani Mwenye taarifa zozote juu ya ajira zilizo tolewa disemba za kilimo.

pclarence60

Member
Jan 17, 2012
15
20
Naomba kwa mwenyetaarifa zozote juu ya ajira za kilimo, itafanyika interview au watapanga tu mojakwa moja na je wanaweza wakaita watu kuanzia lini?
 

mwitu

JF-Expert Member
Jun 22, 2012
856
0
kwa jinsi nilivyosoma tangazo inaonekana hakuna interview ni kupangiwa tu. Kwa mujibu wa jamaa 1 tangazo lilikuwa limekosewa maana kulikuwa na nafasi pia za certificate ambazo zilikuwa ni nyingi kuliko diploma. Ila sijui kama ni kweli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom