Msaada: Honeymoon..


Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,825
Likes
10,655
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,825 10,655 280
Habari za kazi wanaJF,
ninaomba msaada wenu tafadhali,
nina rafiki yangu tulisoma naye mwanzoni mwa 2000 huko Kenya. sasa ananiomba kama naweza kumtafutia hoteli nzuri huko Dar for his honeymoon this december.
Somewhere along the beach na if possible kama ina honeymoon suite..!
KWa sasa niko Moshi..nimeshatangulia kuhesabiwa..lol!
Nauliza kama kuna mtu mwenye idea anijibu tafadhali...
at least jina la hoteli na cost zake kwa bei yetu, tafadhali.
Natanguliza shukrani.
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
mi sizijui za huko tz..hebu tungojee nikipata na mie nahitaji nikija nifkizie hotel za huko,
Habari za kazi wanaJF,
ninaomba msaada wenu tafadhali,
nina rafiki yangu tulisoma naye mwanzoni mwa 2000 huko Kenya. sasa ananiomba kama naweza kumtafutia hoteli nzuri huko Dar for his honeymoon this december.
Somewhere along the beach na if possible kama ina honeymoon suite..!
KWa sasa niko Moshi..nimeshatangulia kuhesabiwa..lol!
Nauliza kama kuna mtu mwenye idea anijibu tafadhali...
at least jina la hoteli na cost zake kwa bei yetu, tafadhali.
Natanguliza shukrani.
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
mi sizijui za huko tz..hebu tungojee nikipata na mie nahitaji nikija nifkizie hotel za huko,
duh nilham mashaalah mtoto wa kiarabu bila shaka,karib sana jamvin jana niliona umepiga hodi twakukaribisha sana
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
ingekuwa vyema kama ww ungeweza kusema wanataka hotel ya sh ngapi?maana hotel ni ngingi sema pesa yako tu,pia ni bora ukitaja gharma tukikupa feed back tukupe na no za sim kabisa mana Dec wageni ni wengi its bet kufanya reservation kabisa
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
shukran nshakaribia mambo ya humu mazur lakini,,inshallah kheyr tutapata kujua mengi
duh nilham mashaalah mtoto wa kiarabu bila shaka,karib sana jamvin jana niliona umepiga hodi twakukaribisha sana
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
3
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 3 35
Hotel ipo nzui sana New Happy ipo kariakoo /lumumba street
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,674
Likes
668
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,674 668 280
Waende zanziberi Rev Masa atawapokea
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,865
Likes
290
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,865 290 180
Mentor,

Hotel zote zilizopo "along the beach" malipo yake ni kwa "USD" kwahiyo kama unataka kulipia kwa "pesa ya kwetu" unaweza kupata sehemu safi tu lakini sio along the beach! Kwa maadalizi tu unaweza kutenga around "USD 250-300" per night kama utapenda kukaa kwenye "hotel zinazotizamana na bahari ya Hindi.

Kama unahafiki naweza kukupa Contact zao.

Otherwise, unaweza kwenda Zanzibar, and it may be much cheaper for the same "environment"
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
Mwambie aende Mafia Island kuna hotel nzuri ambazo zipo along the beach na pwani yao ni nzuri and still virgin. Aende Butiama Lodhe (Maura 0784575720), au Mafia Lodge (0786303042) or Kinasi Lodge. Watafurahi wakifika Mafia.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,825
Likes
10,655
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,825 10,655 280
ingekuwa vyema kama ww ungeweza kusema wanataka hotel ya sh ngapi?maana hotel ni ngingi sema pesa yako tu,pia ni bora ukitaja gharma tukikupa feed back tukupe na no za sim kabisa mana Dec wageni ni wengi its bet kufanya reservation kabisa
Ooh..tuseme kitu kama 50,000-120,000 tshs.
Aliniambia nifanye hivi:
- Kama ninaweza kupata hotel karibu na beach yenye honeymoon suite within that range
OR
- hoteli yoyote karibu na beach, ata kama haina honeymoon suite but within that range
OR (if worse gets to worse)
- hoteli yeyote dar within that range, (kama ina honeymoon suite more preferably) kama haina..iwe nzuri tu..sehemu tulivu for newly weds to spend their time and enjoy!!!!
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
hizo za Mafia ni almost 70-80USD
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
263
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 263 160
We ndenda google serch for hotel in dar utapata kila kitu contact, cost nk acha kusumbuka siku hizi hatutafuti vitu manually bwana tunatafuta electornicaly au sio gonga google you will get everything you want
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,825
Likes
10,655
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,825 10,655 280
Mentor,

Hotel zote zilizopo "along the beach" malipo yake ni kwa "USD" kwahiyo kama unataka kulipia kwa "pesa ya kwetu" unaweza kupata sehemu safi tu lakini sio along the beach! Kwa maadalizi tu unaweza kutenga around "USD 250-300" per night kama utapenda kukaa kwenye "hotel zinazotizamana na bahari ya Hindi.

Kama unahafiki naweza kukupa Contact zao.

Otherwise, unaweza kwenda Zanzibar, and it may be much cheaper for the same "environment"
Ati wat!?? exchange rate yetu bado ni 1us$-1187Tshs!??
Na Z'bar roughly inaweza kuwa how much?
au basi nipe walau contacts za hoteli nyingine swafi tu jus in Dar sehemu tulivu...
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
21
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 21 135
Kama anaweza aingie kwenye mtandao atafute honeymoon suite dar es salaam hotels atazipata kwa jinsi anavyohitaji na bei zake ziko pale
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
duh nilham mashaalah mtoto wa kiarabu bila shaka,karib sana jamvin jana niliona umepiga hodi twakukaribisha sana
za asubuhi mama, mbona umepotea au ndio mambo ya kuhesbiwa huko kilima kyaro
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,825
Likes
10,655
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,825 10,655 280
We ndenda google serch for hotel in dar utapata kila kitu contact, cost nk acha kusumbuka siku hizi hatutafuti vitu manually bwana tunatafuta electornicaly au sio gonga google you will get everything you want
Dena..google inakupa za kuanzia 350 USD boss!!
alafu pia..kwa wale walioko huko ts easier kujua kama kweli ni nzuri ama google images zinatuziga tu! Ni msaada tu tafadhali..

* Ingekuwa ni yangu..mimi wala sikanyagi Dar....mimi huyoooo Matema beach...!!!!clean, good weather, kukimya!!!
 

Forum statistics

Threads 1,212,848
Members 461,778
Posts 28,456,439