MSAADA: Hivi, Naweza Kutumia Laptop kupita simu?

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
26,502
2,000
Mkuu, nimejaribu kuitumia TeamViewer naona siwezi ku-access laptop kupitia simu, ninachokiona ni screen ya simu inaonekana kwenye screen ya laptop.

Tofauti na vile nilivyotaka ni kuwa, nilitaka ku-access laptop lakini kwa kutumia simu kiongozi.
Ina maana hapo umefanya vice versa ni setting tu hapo.

Hakikisha laptop ndio ina generate code na simu ndio inaingiza hio code ya laptop.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom