Msaada: Hili jiwe la kawaida au ni aina ya madini?

Jul 14, 2021
36
150
Hilo jiwe linaitwa Obsidian. Halina thamani sana kama gem. Jaribu ku google hilo jina utapata details.
Usipende ku Google na kuamini kila jina ndio jiwe lenyewe kwanza unatakiwa kujua mawe yanafanana rangi aina nyingi kinachotakiwa ni kuangalia tabia ya jiwe na mpangilio wa nyama zake na lilipopatikana ni wapi hilo jina ulilotaja ukiulizwa yanapatikana wapi hutaweza kujibu najua utaenda ku Google lakini pia sio madini aina zote yanapatikana tanzania
 

Moo Click

JF-Expert Member
Feb 18, 2015
3,203
2,000
Isije ikawa ni kipande cha mkaa umekigonga gonga vizuri kwel?

Maana juz kati kuna mtu kafa kwa mstuko siku ya mazishi yake.
 

Chaliifrancisco

JF-Expert Member
Jan 17, 2015
17,166
2,000
Usipende ku Google na kuamini kila jina ndio jiwe lenyewe kwanza unatakiwa kujua mawe yanafanana rangi aina nyingi kinachotakiwa ni kuangalia tabia ya jiwe na mpangilio wa nyama zake na lilipopatikana ni wapi hilo jina ulilotaja ukiulizwa yanapatikana wapi hutaweza kujibu najua utaenda ku Google lakini pia sio madini aina zote yanapatikana tanzania
Sawa geologist.
 

TADPOLE

JF-Expert Member
Nov 18, 2015
1,504
2,000
Aaaah basi hapo hamna kitu
Kama ndio hili ulilonalo basi hii ni thamani yake sokoni

20210915_185812.jpg
 

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
25,436
2,000
Umeokota hapo Kariakoo, unategemea nini zaidi ya mabaki ya bidhaa ya mchina iliyoungua.
Nimeokota wakati mafundi wanachimba msingi, by the way usijibu kila kitu kuonyesha mjuaji au kutafuta sifa uonekane umechekesha
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
10,172
2,000
Nafikiri kiustaarabu hili sio jibu hata wewe unaweza kuuliza kitu au jambo lolote ambalo hulifahamu vizuri na ukajibiwa kistaarabu sio vema kumkejeli mtu anayetaka kujua jambo
Naomba nikusaidie maana haujaelewa, jambo la muhimu ulitakiwa utueleze ulikoliokota yaani mji, kijiji au pori la mkoa fulani, vinginevyo ngumu kupata jibu sahihi.
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
10,172
2,000
Nimeokota wakati mafundi wanachimba msingi, by the way usijibu kila kitu kuonyesha mjuaji au kutafuta sifa uonekane umechekesha
Nimekufafanulia vizuri sana, nikujulishe tu kuwa watu wanachoma chupa na huweza kufanana na almasi au madini mengine.
 

KeyserSoze

JF-Expert Member
Feb 26, 2014
5,575
2,000
Nadhani ikijulikana limepatikana maeneo gani huenda ukapata mwanga zaidi kujua ni aina gani (ingawa na hio ina hatari sababu kama lina thamani unaweza kuambulia asante tu kwa mwenye mali kwa kumuokotea mali yake)

Neno kuokota lina ukakasi....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom