Msaada: Hii shule ya St. Jude Arusha ukiomba kazi lazima ulipie?

minale

Member
Jul 4, 2018
24
45
Kwa yeyote yule anayeifahamu shule ya St. Jude Arusha kazi zake za kuajiriwa au kujitolea ni lazima uchangie kwa sisi Watanzania

Nimekutana na kazi katika kujaza form nikakutana na kipengele kinaeleza kuchangia

Tafadhali anayejua msaada wadau
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom