Msaada hii haitaki kufungua baadhi ya page na kudownload inaleta msg "ACESS DENIED". | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada hii haitaki kufungua baadhi ya page na kudownload inaleta msg "ACESS DENIED".

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, May 30, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Je nini solution ya hili swala msaada plz!
     
  2. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Imegoma kuedit namaanisha computer wakuu!
     
  3. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Msaada plz!
     
  4. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,297
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Toa maelezo vizuri ndugu yangu ili upatiwe suluhisho.


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  5. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yaani baadhi ya komputa hasa za jamii kama vyuoni ukitaka kufungua page flani au kudownload kitu flani inagoma na kuleta messege "ACESS DENIED" JE suluhisho la swala hili ni nini naomba kusaidiwa khs hilo!
     
Loading...