Msaada garage nzuri ambayo mtu anawezapata mafunzo kwa vitendo.

KALINZI NYUMBANI

JF-Expert Member
Jan 7, 2015
1,623
2,000
Wakuu nilikuwa naomba msaada kuna mdogo wangu kamaliza degree ya Mechanical mwaka uliopita, lakini mpaka sasa hajafanikiwa kupata ajira .Nilikuwa naomba kama panaweza patikana garage nzuri aje kuongeza ujuzi hata kwa malipo kidogo kama itawezekana kwa kipindi cha miezi 4/6.yeye anaishi Kibamba(DSM) na garage itakuwa vizuri ikiwa ndani ya DSM.
 

Kyawanjubu

JF-Expert Member
May 13, 2017
2,217
2,000
Wakuu nilikuwa naomba msaada kuna mdogo wangu kamaliza degree ya Mechanical mwaka uliopita, lakini mpaka sasa hajafanikiwa kupata ajira .Nilikuwa naomba kama panaweza patikana garage nzuri aje kuongeza ujuzi hata kwa malipo kidogo kama itawezekana kwa kipindi cha miezi 4/6.yeye anaishi Kibamba(DSM) na garage itakuwa vizuri ikiwa ndani ya DSM.
Mpeleke Nduvin TMK

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom