Msaada fundi wa TV flat screen, TV yangu imegoma kuwaka

mahingah

Senior Member
Oct 4, 2016
190
250
Nina TV yangu kampuni ya PHILIPS imegoma kuwaka toka juzi inawaka taa nyekundu tu, nilijua kutotumia remote nikaenda kununua lakini wapi haiwaki. naombeni msaada Kwa anayejua fundi wa hizi TV, Sio smart ni ya kawaida

IMG_20200526_154631_7.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Chipukizi

JF-Expert Member
Mar 12, 2009
2,845
2,000
Fundi acheck Switching trasistor ya Flay back transformer (FBT) na pia acheck IC inayodrive hiyo FBT circuit.
 

orturoo

JF-Expert Member
Mar 13, 2017
1,630
2,000
Nakushauri upeleke uliponunulia Kama haijamaliza mwaka tafuta ile warantee kabla hujaichokonoa kwa mafundi wa mtaani
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
21,759
2,000
Out of topic... binafsi napenda sana kununu electronics item za brand zenye dealer hapa Tanzania... Sony na Samsung...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom