Msaada: Fito za Dish langu 8" zimekula kutu na kukatika

1954tanu

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
1,041
1,250
Jamani nawaombeni msaada. Je1 Naweza pata wapi fito za dish 8 ft. Nimewahi ambiwa nichonge nondo. Hata hivyo, hazikunifaa kabisa.
 

Madiba

JF-Expert Member
Mar 31, 2009
426
250
Jamani nawaombeni msaada. Je1 Naweza pata wapi fito za dish 8 ft. Nimewahi ambiwa nichonge nondo. Hata hivyo, hazikunifaa kabisa.
Ni kampuni gani. Kama ni DStv hivyo vyuma wanaviuza ktk ofisi zao kubwa, kama sh 10,000 au 20,000. Otherwise chukua fundi afanye vipimo ukachonge Gerezani, Kariakoo DSM
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
24,054
2,000
Jamani nawaombeni msaada. Je1 Naweza pata wapi fito za dish 8 ft. Nimewahi ambiwa nichonge nondo. Hata hivyo, hazikunifaa kabisa.
Mkuu Hata hizi nondo zinatofautiana unene, uimara etc.

Ume consider vyuma vya style hii?
images


Wanatumia kwenye mashule kutengeneza madawati ama kutengeneza frames na vitu vifananiavyo,

Na wakati wa uchomeleaji pia waambie wa re enforce na vipande vya nondo kwenye maungio wanapochomelea.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom