• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Msaada: Fingerprint zinagoma, nifanyeje kuepuka kufungiwa line?

enock yusto

enock yusto

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2014
Messages
380
Points
500
enock yusto

enock yusto

JF-Expert Member
Joined May 28, 2014
380 500
Wakati najisajiri NIDA mwaka Jana fingerprints ziligoma kabisa, waliniambia watajua cha kufanya ili nipate kitambulisho na kweli kitambulisho kimetoka ila nilipoenda kusajili kwa alama ya kidole voda na tigo kote zimegoma.

Nifanyeje nisifungiwe line zangu ndugu zangu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,689
Points
2,000
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,689 2,000
Ogopa vitu vingine ilo la laini toa hofu.
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,689
Points
2,000
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,689 2,000
Kama nini wasiwasi wangu ni kusajiliwa kama mlemavu wakati sio

Sent using Jamii Forums mobile app
Wasiwasi ni kwamba, wawe wametumia Jina lako kwenye fingerprints za mtu mwingine.

Siku uyo mtu itokee afanye uharifu. Eneo la tukio tuzikute fingerprints zake. Wazee wa forensic tuziscan tukute jina linasoma wewe.

Sijui utatushawishi vipi?
 
enock yusto

enock yusto

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2014
Messages
380
Points
500
enock yusto

enock yusto

JF-Expert Member
Joined May 28, 2014
380 500
Duh iyo hatar mkuu
Wasiwasi ni kwamba, wawe wametumia Jina lako kwenye fingerprints za mtu mwingine.

Siku uyo mtu itokee afanye uharifu. Eneo la tukio tuzikute fingerprints zake. Wazee wa forensic tuziscan tukute jina linasoma wewe.

Sijui utatushawishi vipi?
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,403,181
Members 531,106
Posts 34,416,510
Top