Msaada chochote ukijuacho kuhusu kozi ya tourism&hotel management

D Metakelfin

JF-Expert Member
Mar 23, 2017
2,868
2,000
Naomba kwa yeyote mwenye uelewa kuhusu kozi hizo
Ikiwamo ajira zake
Urahisi au ugumu kupata
Mishahara.
Masomo yake
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,762
2,000
Naomba kwa yeyote mwenye uelewa kuhusu kozi hizo
Ikiwamo ajira zake
Urahisi au ugumu kupata
Mishahara.
Masomo yake
Bora hiyo ada uliyonayo ununue Shamba uanze kilimo na ufugaji utatoka, sasa hivi mahoteli hayana Wateja na mengi yanafungwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom