Msaada: Bajeti ya kuanzisha kiwanda cha kutengeneza maji ya kunywa inaweza kuwa kiasi gani?

S

samuel siyame

New Member
Joined
Feb 9, 2016
Messages
1
Points
20
S

samuel siyame

New Member
Joined Feb 9, 2016
1 20
Wakuu habari,

Ningependa kujua ni budget ya kiasi gani inatakiwa kwenye kuanzisha kiwanda cha maji ya kopo, kama Kilimanjaro & Uhai?
 
Nktlogistics

Nktlogistics

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
1,477
Points
2,000
Nktlogistics

Nktlogistics

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
1,477 2,000
Mimi mwenyewe niliwahi kupata wazo kama hili lakini kwa machache niliyofanyia survey. Inafika million 1,000 .
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,457
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,457 2,000
Ngoja waje kukupa muongozo...


Cc: mahondaw
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,160
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,160 2,000
Mimi mwenyewe niliwahi kupata wazo kama hili lakini kwa machache niliyofanyia survey. Inafika million 1,000 .
Bilioni moja itatosha endapo majengo/magodowns tayari unayo.
Hii bilioni moja ni kwa ajili ya kununua mitambo tu tena ya wachina.
 
rutegeramisi gwategera

rutegeramisi gwategera

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
311
Points
500
rutegeramisi gwategera

rutegeramisi gwategera

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
311 500
Ukiwa na godown office million 140 unaanza
Bilioni moja itatosha endapo majengo/magodowns tayari unayo.
Hii bilioni moja ni kwa ajili ya kununua mitambo tu tena ya wachina.
 
socrate jr

socrate jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
287
Points
250
socrate jr

socrate jr

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
287 250
mkuu kiwanda kitategemea na facts mbalimbali.Kama
1. filling machine ina capacity kiasi gani,(inajaza chupa ngapi kwa saa).
2.Unnataka tank la ukubwa kiasi ani
3.Blowing machine ina uwezo gani
4.unataka full automated au semi automated
5.labeling machine utanunua au utaprint lables kwa kiwanda kingine
6.utakuwa una pack maji yako kwa nylon (utahitaji shrinking machina) ama utapack kwenye box
..........................

Nimefanyya project na watu tofauti kwa kuwanunulia hiz hii mitambo(complete ) inchini China (Bado nipo huku:):):))
Hii ni moja ya kazi ya mtu mmoja anapatikana Ruvuma.
filling-machine-png.1204932
hii ni filling machine

bloowing-machune-png.1204933
hii ni semi automatic blowing machine.Ni ndogo inablowchupa mbili kila muda

tank-png.1204938
hili ni tank (dogo)
label-png.1204940
Aliamua kuprint lable China (kwa kuanzia)

kuna vitu vingi ambavyo lazima uvizingatie ili kujua gharama halisi.
Ukitaka kiwanda kinaeleweka ,complete system gharama zinaanzia 50,000$.
(siuzi ila nimefanya project nyingi za hizi mambo
filling-machine-png.1204932
bloowing-machune-png.1204933
tank-png.1204938
label-png.1204940
 
socrate jr

socrate jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
287
Points
250
socrate jr

socrate jr

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
287 250
socrate jr

socrate jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
287
Points
250
socrate jr

socrate jr

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
287 250
Milioni 140 ni mashine moja tu tena ya kichina.
Kwenye packaging line Kuna mashine Kama 5 hivi,hapo bado hujanunua matank, generators,hujachimba visima.
Sio shuhuli ndogo
mkuu umewahi kununua hizi mashine?umewahi kununua za capacity gani?Sababu maelezo yako hayana ukweli.Kiwanda cha kawaida kinacho fill kuanzia chupa 1000 za 550ml kinaanzia 55,000$.Soma comments zangu za nyuma.Ni kitu ambacho nimekifanya so nina uhakika nacho.kuna viwanda vimeanzishwa kwa bei hiyo na vina run more than 2 years now.Mimi ndo niliwanunulia complete system.Kimoja kipo Ruvuma .Sitaki kuweka details zote za buyers.Ila angalia hapo juu attachments.
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,160
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,160 2,000
mkuu umewahi kununua hizi mashine?umewahi kununua za capacity gani?Sababu maelezo yako hayana ukweli.Kiwanda cha kawaida kinacho fill kuanzia chupa 1000 za 550ml kinaanzia 55,000$.Soma comments zangu za nyuma.Ni kitu ambacho nimekifanya so nina uhakika nacho.kuna viwanda vimeanzishwa kwa bei hiyo na vina run more than 2 years now.Mimi ndo niliwanunulia complete system.Kimoja kipo Ruvuma .Sitaki kuweka details zote za buyers.Ila angalia hapo juu attachments.
Nitajie capacity ya filling machine kwenye hiyo line(chupa ngapi kwa saa au dakika),brand name(make).
Na je katika hii pesa $55000 utapewa na matenki,RO plant,blending plant?
 
socrate jr

socrate jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
287
Points
250
socrate jr

socrate jr

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
287 250
Nitajie capacity ya filling machine kwenye hiyo line(chupa ngapi kwa saa au dakika),brand name(make).
Na je katika hii pesa $55000 utapewa na matenki,RO plant,blending plant?
Nadhani kama ulisoma vizuri ungweza kuona nilicho kuandikia hapo juu.Nimeandika capacity za mashine ya ku wash,fill na ku cap(3-in1).Ninakuambia hivi sababu nimekamilisha project za watu wengi.Angalia hizo picha ni real photos nareal videos nimezichukua mwenyewe nilivoenda kukagua mashine za mtu kabla sijazituma.
Nikuulize umewahi kuifanya hii biashara?Ama unauzoefu gani?Ningekutajia hata viwanda vya maji ambavyo nimewaletea machine complete na viwanda vina run,ila naona ntakuwa nawaingilia na najiingilia.Anyway kunakiwanda kimoja cha maji Jo...h M....kiko Ruvuma kampuni inaitwa Md......k. 5.Fuatilia mimi ndio nimeleta complete system na kiwanda kina run.nilileta
1.belt ya chupa kwenda filling machine
2.filling machine yenyewe (1000+) bottles per hour
3.silca sand filter,water purifier,sodium iron exchange,preciaion iron filter (hii inakuwa in chain pamoja ila mitungi ni tofauti)
4.tank
5.shrink sleeve machine
6.bottle blowing machine
7......
8.......
9.....

hii ni project moja tu ambayo ina run Tz na mimi ndo nimeleta.Naongea kitu ninacho kifahamu sio story toka kwa watu.
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,160
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,160 2,000
Nadhani kama ulisoma vizuri ungweza kuona nilicho kuandikia hapo juu.Nimeandika capacity za mashine ya ku wash,fill na ku cap(3-in1).Ninakuambia hivi sababu nimekamilisha project za watu wengi.Angalia hizo picha ni real photos nareal videos nimezichukua mwenyewe nilivoenda kukagua mashine za mtu kabla sijazituma.
Nikuulize umewahi kuifanya hii biashara?Ama unauzoefu gani?Ningekutajia hata viwanda vya maji ambavyo nimewanunulia machine complete na viwanda vina run,ila naona ntakuwa nawaingilia.Anyway kunakiwanda cha mtu mmoja cha maji anaitwa Jo...h M....ka yuko Ruvuma huwa anakuwa na kampuni inaitwa Md......k. 5.Fuatilia mimi ndo nimewaletea complete system na kiwanda kina run.nilileta
1.belt ya chupa kwenda filling machine
2.filling machine yenyewe (1000+) bottles per hour
3.silca sand filter,water purifier,sodium iron exchange,preciaion iron filter (hii inakuwa in chain pamoja ila mitungi ni tofauti)
4.tank
5.shrink sleeve machine
6.bottle blowing machine

hii ni project moja tu ambayo ina run Tz na mimi ndo nimewanunulia.Naongea kitu ninacho kifahamu sio story toka kwa watu.
Mkuu Mimi sipo kiubishi ila nahitaji kujua zaidi.
Mimi sio mfanyabiashara ila mtaalamu wa kwenye viwanda vya kinywaji na nilikuwa na mpango miaka ijayo nianzishe kiwanda changu ndio maana nakuuliza kwa details.
 
daudthefarmer

daudthefarmer

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2016
Messages
5,305
Points
2,000
daudthefarmer

daudthefarmer

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2016
5,305 2,000
Mkuu Mimi sipo kiubishi ila nahitaji kujua zaidi.
Mimi sio mfanyabiashara ila mtaalamu wa kwenye viwanda vya kinywaji na nilikuwa na mpango miaka ijayo nianzishe kiwanda changu ndio maana nakuuliza kwa details.
Ukiona mtu anazunguka maelezo mepesi ya kutaja tu ni chupa 100 au 2 kwa saa ujue huyo ni dalali ndo maana kakimbia kusema ali-record wakiwa china.
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,160
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,160 2,000
Ukiona mtu anazunguka maelezo mepesi ya kutaja tu ni chupa 100 au 2 kwa saa ujue huyo ni dalali ndo maana kakimbia kusema ali-record wakiwa china.
Hata Mimi imenishangaza kidogo.
Namuuliza swali fupi analeta maelezo mengi,mara atume picha,mara atume video za wachina.
Kama picha na video hata Mimi Niko nazo kwa simu yangu na haiwezi kuwa kigezo Cha utaalamu wangu.
 

Forum statistics

Threads 1,335,138
Members 512,244
Posts 32,496,765
Top