MSAADA : ANAWEZA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO AU KUSOMEA KOZI GANI?!!

I

inyele

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2017
Messages
748
Points
500
I

inyele

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2017
748 500
Salaam kwenu wakuu..
Kuna kijana mtoto wa rafiki yangu alifanya mtihani wa kidato cha NNE kwa Mara ya kwanza 2015 na kufeli kabisa..
Alirudia kusoma kwa kuanza kidato cha pili na kufanikiwa kuhitimu mwaka Jana ! Alipata ufaulu wa daraja la NNE pointi 26 kama ifuatavyo:-
Civ- D
His- D
Geo- C
Bio- C
Eng- D
Kisw- C
B/Math- F
*** Baba yake huyu mwanafunzi alikuwa na maono kijana aende advance lakini kuna tetesi kwamba anaweze asikubaliwe kujisajili kidato cha tano!
Tulishauriana na kuona uwezekano wa kupata kuendelea na masomo ikiwemo kupata kozi yoyote ambayo itamfaa baadaye!
Je, anaweza kusoma form 5? Au kozi gani inaweza kumfaa kulingana na ufaulu wake na itakuwa msaada kwake baadaye?
Naomba michango ya mawazo kutoka kwenu wanajamvi ili tumsaidie huyu kijana na wengine wanaofanana nao.
NB. Pesa baba yake anazo, yuko tayari kugharamikia ili mradi kijana asome!
Nawasilisha
 
Therapist 2015

Therapist 2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2018
Messages
439
Points
500
Therapist 2015

Therapist 2015

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2018
439 500
Mwaka 2015 bado hajakata tamaa duuu hatari, any way Private anasoma CBG,
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
3,160
Points
2,000
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
3,160 2,000
Alifanya mtihani wa form 4 miaka 14 iliyopita.

Tukiamini kuwa alimaliza akiwa na miaka 16 mwaka 2005 atakuwa na miaka 30 sasa.

Nashauri akasomee fani anayoipenda
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
3,160
Points
2,000
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
3,160 2,000
Mwaka 2015 bado hajakata tamaa duuu hatari, any way Private anasoma CBG,
Mkuu, mi naona alimaliza mwaka 2005.
Labda kama mleta mada alikosea.
Watu wana mioyo mkuu
 
I

inyele

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2017
Messages
748
Points
500
I

inyele

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2017
748 500
Mwaka 2015 bado hajakata tamaa duuu hatari, any way Private anasoma CBG,
2015 alifeli mkuu,,, karudi kahitimu mwaka Jana 2018 na hayo ndo matokeo yake ! Halafu cbg hajasoma chemistry, hiyo imekaaje hapo mkuu?
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
3,160
Points
2,000
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
3,160 2,000
Salaam kwenu wakuu..
Kuna kijana mtoto wa rafiki yangu alifanya mtihani wa kidato cha NNE kwa Mara ya kwanza 2005 na kufeli kabisa..
Alirudia kusoma kwa kuanza kidato cha pili na kufanikiwa kuhitimu mwaka Jana ! Alipata ufaulu wa daraja la NNE pointi 26 kama ifuatavyo:-
Civ- D
His- D
Geo- C
Bio- C
Eng- D
Kisw- C
B/Math- F
*** Baba yake huyu mwanafunzi alikuwa na maono kijana aende advance lakini kuna tetesi kwamba anaweze asikubaliwe kujisajili kidato cha tano!
Tulishauriana na kuona uwezekano wa kupata kuendelea na masomo ikiwemo kupata kozi yoyote ambayo itamfaa baadaye!
Je, anaweza kusoma form 5? Au kozi gani inaweza kumfaa kulingana na ufaulu wake na itakuwa msaada kwake baadaye?
Naomba michango ya mawazo kutoka kwenu wanajamvi ili tumsaidie huyu kijana na wengine wanaofanana nao.
NB. Pesa baba yake anazo, yuko tayari kugharamikia ili mradi kijana asome!
Nawasilisha
2005 -2019 akasomee fani ajiajiri/aajiriwe tu
 
I

inyele

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2017
Messages
748
Points
500
I

inyele

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2017
748 500
Sorry wakuu hiyo ikikuwa typing error! Ni 2015 sio 2005!
Mkuu, mi naona alimaliza mwaka 2005.
Labda kama mleta mada alikosea.
Watu wana mioyo mkuu
Alifanya mtihani wa form 4 miaka 14 iliyopita.

Tukiamini kuwa alimaliza akiwa na miaka 16 mwaka 2005 atakuwa na miaka 30 sasa.

Nashauri akasomee fani anayoipenda
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
3,160
Points
2,000
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
3,160 2,000
2015 alifeli mkuu,,, karudi kahitimu mwaka Jana 2018 na hayo ndo matokeo yake ! Halafu cbg hajasoma chemistry, hiyo imekaaje hapo mkuu?
Edit maelezo yako kwenye mada hapo juu mkuu
 
Therapist 2015

Therapist 2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2018
Messages
439
Points
500
Therapist 2015

Therapist 2015

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2018
439 500
2015 alifeli mkuu,,, karudi kahitimu mwaka Jana 2018 na hayo ndo matokeo yake ! Halafu cbg hajasoma chemistry, hiyo imekaaje hapo mkuu?
Mwambie akaifanyie mtihani kama private candidate other wise alisiti atoe hizo D
 
I

inyele

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2017
Messages
748
Points
500
I

inyele

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2017
748 500
Mwambie akaifanyie mtihani kama private candidate other wise alisiti atoe hizo D
Kwa jinsi ninavyomjua sidhani kama anaweza kufuta D kabisa ,, binafsi niliona kama hakuna uwezekano wa kwenda form 5,, walau apate kozi yenye application ambayo itamfaa hata kujiajiri
 
E

ediydreamer74

New Member
Joined
Jun 8, 2019
Messages
1
Points
20
E

ediydreamer74

New Member
Joined Jun 8, 2019
1 20
Nimemaliza kidato cha nne Nimepata division2 ya point21 Na Nina
phys-C
chem-C
geo-C
Bio-C
Eng-C
mathe-D
naweza kusoma combination gan ya sayansi manake nasikia mwaka huu wanachukua cutting point za 8 Kwa sayansi
 
At Calvary

At Calvary

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
760
Points
500
At Calvary

At Calvary

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
760 500
Nimemaliza kidato cha nne Nimepata division2 ya point21 Na Nina
phys-C
chem-C
geo-C
Bio-C
Eng-C
mathe-D
naweza kusoma combination gan ya sayansi manake nasikia mwaka huu wanachukua cutting point za 8 Kwa sayansi
PCM PGM CBG
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,466
Top