Msaada ajira portal kwangu haijawai kukubali application nini nifanye?

lucky_boy

Member
Aug 9, 2017
94
150
Habari waungwana naimani wengi tunafaham website ya ajira za serikali ajira portal recruitment sasa mimi nimesajili account yangu ila kila nikijaribu kuapply inaniandikia FAILED kama kwenye hii picha tafadhali mwenye utatuzi wa hili anijuze. KARIBUNI

Screenshot_20211018-184436.jpg
 

Gamba la Mbu

Senior Member
Jun 28, 2020
109
500
Mbona hapo inajieleza mkuu? Au shida ni lugha?

Kwenye kila post huwa wanasema wanataka watu wa fani zipi na viwango vyao vya elimu.

Kama upo nje ya hapo whether umezidi au kupungua qualifications hauwezi kuqualify.
Hivyo nenda kaedit tena kwenye education background. Weka vigezo husika kwà matakwa husika.

Ajira portal haitaki "uhaya"
 

lucky_boy

Member
Aug 9, 2017
94
150
Mbona hapo inajieleza mkuu? Au shida ni lugha?

Kwenye kila post huwa wanasema wanataka watu wa fani zipi na viwango vyao vya elimu...
Iyo inatokea ata kwa issue ambayo nimequalify kabisa ndo maana nauliza shida nini na kama kuna mtu amewai kupatwa na hii issue alirekebisha nini ili nijaribu pia
 

Craig

JF-Expert Member
Feb 9, 2013
1,160
2,000
Rudi kweny ukurasa edit education background na uchague qualifications zako za uombaji, system inakutema kwa kuwa umeichanganya haikuelewi.
 

Chaliifrancisco

JF-Expert Member
Jan 17, 2015
17,750
2,000
Mkuu kama kigezo kwenye ajira ni mtu uwe na labda diploma kama kwenye profile yako ume list una degree haiwezi kukubali.
 
Mar 6, 2021
29
75
Asanteni nimepata pa kuanzia
Sometimes unakuta una degree ambayo ndio highest qualification yako, na diploma kama lowest qualification. Sasa kama kazi inahitaji qualification ya diploma ukiomba itakugomea, nadhani ni utaratibu wa ajira za utumishi tu...Wewe apply kazi ambayo inaendana na highest qualification yako.
 

lucky_boy

Member
Aug 9, 2017
94
150
Sometimes unakuta una degree ambayo ndio highest qualification yako, na diploma kama lowest qualification. Sasa kama kazi inahitaji qualification ya diploma ukiomba itakugomea, nadhani ni utaratibu wa ajira za utumishi tu...Wewe apply kazi ambayo inaendana na highest qualification yako.
Pamoja mkuu

Sent from my Infinix X688B using JamiiForums mobile app
 

Unluckyboy

New Member
Jul 12, 2021
4
20
Mbona hapo inajieleza mkuu? Au shida ni lugha?

Kwenye kila post huwa wanasema wanataka watu wa fani zipi na viwango vyao vya elimu.

Kama upo nje ya hapo whether umezidi au kupungua qualifications hauwezi kuqualify.
Hivyo nenda kaedit tena kwenye education background. Weka vigezo husika kwà matakwa husika.

Ajira portal haitaki "uhaya"
Duh! Uhaya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom