Msaa wa ushaur wana jf biashara ya kuwa agent wa kuuza ticket za ndege | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaa wa ushaur wana jf biashara ya kuwa agent wa kuuza ticket za ndege

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by FIDO DIDO, May 7, 2012.

  1. F

    FIDO DIDO Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hellow naomben mwenye kujua biashara hi ya kuwa agent wa kuuza ticket za ndegen mwenye maujaunja ya jinsi ya kuanza, marketing techniques,na vigezo mpaka nipewe kuwa agent.
     
  2. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 758
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Kaka hyo ni dil nzuri sana inategemea na capital yako na wateja wako ni wa class gan.Kuna siku nlikuwa nazungumza na mtu fulan ana connection nzuri kwenye mashirika ya uma na binafsi. Kama vp ni pm ili tujadili mchakato na nijaribu kukutanisha na jamaa fulan mjadili kwa kuwa mimi si mtaalam sana.Karibu
     
  3. K

    Khokhma Senior Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawish na me ningejua
     
  4. F

    FIDO DIDO Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks mkuu ngoja niku pm tujadil.
     
  5. Healthy wealthy

    Healthy wealthy Member

    #5
    Jun 19, 2017
    Joined: Nov 19, 2016
    Messages: 92
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 25
    Vipi mkuu ulifanikiwa? Cc@ fido dido
     
  6. Healthy wealthy

    Healthy wealthy Member

    #6
    Jun 19, 2017
    Joined: Nov 19, 2016
    Messages: 92
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 25
    Vipi mkuu ulifanikiwa? Cc@FIDO DIDO
     
  7. David Harvey

    David Harvey JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2017
    Joined: Jul 17, 2014
    Messages: 1,607
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    thread tangu 2012 uyu FIDO DIDO hayupo jukwaani last seen june 14/2012
     
  8. Healthy wealthy

    Healthy wealthy Member

    #8
    Jun 19, 2017
    Joined: Nov 19, 2016
    Messages: 92
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 25
    Sawa.
     
  9. miminimkulimaakachekasana

    miminimkulimaakachekasana Senior Member

    #9
    Jun 24, 2017
    Joined: May 29, 2017
    Messages: 193
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    HUYU KESHATOBOA
     
  10. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2017
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 335
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Biashara ilikuwa enzi za utawala wa Mh JK na wateja wakubwa walikuwa serikali na taasisi zake pamoja na mashirika ya umma. Kwa sasa ni kama biashara imekufa, agents wako wengi na wasafiri wachache. Sana zimebaki International organizations chache na NGO. Taasisi na mashirika mengi ya umma wananunua direct kwa airlines

    Sent from my ZTE A2017 using JamiiForums mobile app
     
Loading...