Mrs USA 2008!!!

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Jan 30, 2008
14,695
1,195
Jamani kweli sisi watu weusi ni watamu kishenzi.Kina dada endeleeni kuleta utamuzzz....wasemavyo wenyewe "Don't mess with Texas"...anagalia totozzz hio...utadhani Michelle Obama!!





I love black ladies, why lie!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom