Mrisho Gambo: Tanzania kuna double standard, yapo maeneo maamuzi yanafanyika haraka kulimo mengine

beth

JF-Expert Member
Aug 19, 2012
3,199
2,000
Mbunge wa Arusha Mjini, Mrisho Gambo amesema Tanzania ina 'Double Standard' ambapo kuna baadhi ya maeneo maamuzi yanafanyika haraka, yapo ambayo maamuzi yanafanyika kwa kuangalia maslahi mapana ya Nchi na mengine maamuzi yanachelewa

Vilevile akiwa Bungeni leo wakati wa majadiliano ya Bajeti ya Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Mbunge huyo amesema licha ya dhamira ya Urasimishaji kuwa nzuri, zoezi hilo ni 'kichefuchefu'. Ameeleza, mambo hayo hayatoi sura nzuri kwa Serikali na suala la urasimishaji litapunguza umaarufu alionao Waziri William Lukuvi kwa Wananchi licha ya kwamba anafanya kazi kwa weledi na watendaji wake wanaendana na kasi yake
 
May 26, 2021
21
45
Mbunge wa Arusha Mjini, Mrisho Gambo amesema Tanzania ina 'Double Standard' ambapo kuna baadhi ya maeneo maamuzi yanafanyika haraka, yapo ambayo maamuzi yanafanyika kwa kuangalia maslahi mapana ya Nchi na mengine maamuzi yanachelewa

Vilevile akiwa Bungeni leo wakati wa majadiliano ya Bajeti ya Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Mbunge huyo amesema licha ya dhamira ya Urasimishaji kuwa nzuri, zoezi hilo ni 'kichefuchefu'. Ameeleza, mambo hayo hayatoi sura nzuri kwa Serikali na suala la urasimishaji litapunguza umaarufu alionao Waziri William Lukuvi kwa Wananchi licha ya kwamba anafanya kazi kwa weledi na watendaji wake wanaendana na kasi yake
Of all the people, Mrisho Gambo we know? Gambo shut up. You are one of the Double Standards
 

sem2708

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,639
2,000
Naungana na Gambo. Hakika suala la urasimishaji limemshinda Lukuvi, ni "kichefu chefu" kweli maana wananchi tuna struggle sana kuchangishana pesa zinaishia kwa makampuni tapeli. Kwa nini mwananchi abebeshwe mzigo wa kujipimia halafu Serikali isubirie tu kukusanya kodi.?? Lukuvi is more on TV than reality
 

DeepPond

JF-Expert Member
Nov 18, 2017
14,251
2,000
Double standards,
Bila shaka ameizungumzia Dodoma na Kanda ya ziwa.

Awamu ya JPM,
mikoa ya kaskazini palisusiwa kabisa
 

Niza doyi

JF-Expert Member
Dec 10, 2019
1,243
2,000
Huyu jamaa ndo amekumbuka leo,amesahau alivyokuwa akiwanyanyasa upinzani akiwa mkuu wa mkoa.
Atulie tu hii huitwa kutesa kwa zamu.
 

Daniel mmbaga

New Member
May 27, 2017
3
45
Naungana na Gambo. Hakika suala la urasimishaji limemshinda Lukuvi, ni "kichefu chefu" kweli maana wananchi tuna struggle sana kuchangishana pesa zinaishia kwa makampuni tapeli. Kwa nini mwananchi abebeshwe mzigo wa kujipimia halafu Serikali isubirie tu kukusanya kodi.?? Lukuvi is more on TV than reality
Ardhi ni mali ya serikali, sasa huu urasimishaji inauaje ufanywe na makampuni(Private sector) ...kuna mambo mengi ambayo yataibukq hapo baadae we tu subirie tu...
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
17,376
2,000
Mbunge wa Arusha Mjini, Mrisho Gambo amesema Tanzania ina 'Double Standard' ambapo kuna baadhi ya maeneo maamuzi yanafanyika haraka, yapo ambayo maamuzi yanafanyika kwa kuangalia maslahi mapana ya Nchi na mengine maamuzi yanachelewa

Vilevile akiwa Bungeni leo wakati wa majadiliano ya Bajeti ya Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Mbunge huyo amesema licha ya dhamira ya Urasimishaji kuwa nzuri, zoezi hilo ni 'kichefuchefu'. Ameeleza, mambo hayo hayatoi sura nzuri kwa Serikali na suala la urasimishaji litapunguza umaarufu alionao Waziri William Lukuvi kwa Wananchi licha ya kwamba anafanya kazi kwa weledi na watendaji wake wanaendana na kasi yake
Kwanza tumuulize yeye alichaguliwa na nani? bila juhudi za NEC na Mahera anagekuwa hapo? aache kutapika.
 

Niza doyi

JF-Expert Member
Dec 10, 2019
1,243
2,000
Ni kama aliota. Mfano asingegombea ubunge ili abaki RC awamu hii angetoboa?
Alikuwa na dharau sana maana hata mawaziri hakuwasikiliza,akina prof.Magembe.
ilikuwa ngumu sana kutoboa ndo maana hata sasa analia kuchezewa rafu na viongozi wa mkoa.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
49,061
2,000
Mbunge wa Arusha Mjini, Mrisho Gambo amesema Tanzania ina 'Double Standard' ambapo kuna baadhi ya maeneo maamuzi yanafanyika haraka, yapo ambayo maamuzi yanafanyika kwa kuangalia maslahi mapana ya Nchi na mengine maamuzi yanachelewa

Vilevile akiwa Bungeni leo wakati wa majadiliano ya Bajeti ya Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Mbunge huyo amesema licha ya dhamira ya Urasimishaji kuwa nzuri, zoezi hilo ni 'kichefuchefu'. Ameeleza, mambo hayo hayatoi sura nzuri kwa Serikali na suala la urasimishaji litapunguza umaarufu alionao Waziri William Lukuvi kwa Wananchi licha ya kwamba anafanya kazi kwa weledi na watendaji wake wanaendana na kasi yake
Sasa kama anafanya kazi kwa weledi bado ana lalamika kitu gani? mpuuzi huyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom