Mrisho Gambo anogewa na Ubunge. Kugombea tena 2025

MKEHA

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
696
1,000
Akiongea na umma kwenye uzinduzi wa bodi ya maji Arusha( AUWASA) amesema ikifika mwaka 2025 haoni sababu ya kuacha kuhudumia wana Arusha kwani uwezo anao sana na wamemkubali sana wana Arusha kwa huduma anayowapa kama mwakilishi wao
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
11,354
2,000
Mjengoni ni kula kiyoyozi tu kugonga meza na kusaini makabrasha ya hapa ba pale siku imepita. Utaachaje kuona sababu ya kuwatumikia wana arusha bana
 

Simchezo

JF-Expert Member
Apr 10, 2012
393
500
Yeye na mwenzake wa Arumeru Mashariki hamna kitu, wameshindwa kuweka mipango sawa taa za barabarani ziwake hasa barabara ya Sakina -Tengeru!! Ni aibu barabara inayopokea wageni wanaoingia kupitia Kia...
 

mugah di matheo

JF-Expert Member
Jul 28, 2018
5,318
2,000
Akiongea na umma kwenye uzinduzi wa bodi ya maji Arusha( AUWASA) amesema ikifika mwaka 2025 haoni sababu ya kuacha kuhudumia wana Arusha kwani uwezo anao sana na wamemkubali sana wana Arusha kwa huduma anayowapa kama mwakilishi wao
Duh,harakati za uchaguzi zimeanza mapema hivi?
Hapa hatuwezi kuwa salama
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom