Mridishien bibi wawatu ndege yeke wajemeni lol!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mridishien bibi wawatu ndege yeke wajemeni lol!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LOOOK, Dec 20, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Haya ya dunia nia makubwa eti bibi ataka apewe ndege yake adai hana ntoto hata mmoja songea kisa kaanguka
    usiku akiwa safarini ha ha ha ha ha ha ha !!!
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,251
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    kwenye siasa?
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Huyo bibi ni mwanasiasa?Ama ndege yake ni yakisiasa?
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Mbona hauweleweki wewe!
     
  5. A

    Anti_Mafisadi New Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anazingua askar tu!..
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kaingia anga za wengine kwa hiyo kakosea njia ndio malipo yake hayo...
     
  7. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,309
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Ukweli nimecheka sana ile taarifa ya habari ya bibi. Alkuwa anamwaga versi si mchezo. Angepelekwa studio atoe walau single yake ya kurudishiwa ndege. Kweli ulimwengu una mabo
     
  8. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,851
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Hata hivyo Songea sikutegemea kuwa na mambo kama hayo. Nilifikiri ni Tanga, Bagamoyo, S'wanga na Tanga / Pemba. Kweli hawavumi lakini wamo
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Huyo bibi mwanasiasa, alikuwa mjumbe wa serikali ya kijiji kwa tiketi ya CCM na CHADEMA kwa mpigo. Aligombeaje akashinda kotekote muulizeni mwenyewe.
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,125
    Likes Received: 2,112
    Trophy Points: 280
    Tbccm 1
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    mnnnnnnnnnnnnnnhhhh
     
  12. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,904
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Hao ndio hasa taswira angavu ya wana ccm ambao kila mara jk anapobanwa kisawasawa hukimbilia kwao yap ndio wazee wa ccm hao!! Hivi hujiulizi ni kwa nini ccm wanakubalika zaidi maeneo mengi yenye viumbe wa aina hiyo? Sababu ni moja. Ccm ni mtaji kwao. Na wao ni mtaji kwa ccm. Ooh sjui wazee wa dar mara. Wazee wa wapi sijui shtuka. Giza ni kwa ajili ya usiku. Hapo mwanga hauna nafasi katu.
     
  13. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Khaaa ! Ivo eeh
     
Loading...