Mrembo wa wiki hiii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrembo wa wiki hiii

Discussion in 'Jamii Photos' started by Maria Roza, Mar 7, 2011.

  1. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]


    Muwe na mwanzo wa wiki mzuri kutoka kwa mrembo mwanana!!
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,727
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Ni mrembo gani huyu
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hehe ni my best friend :wink2:
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,727
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    tafadhari nipe contact zake nimu-PM, mweleze kabisa kuwa mimi niko hapa Kunduchi-sarasara naponda kokoto.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,711
    Likes Received: 36,135
    Trophy Points: 280
    Ni mrembo kweli lakini hayo matattoo mhhhhh!
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Bak hiyo unapaka tuu na baada ya siku kadhaa inafutika :wink2:
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hahhah nitafkisha ujumbe aje kununua kokote mwaya :becky::becky::becky:
     
  8. M

    Mutu JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kajitenga unono

    say hi for me
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,711
    Likes Received: 36,135
    Trophy Points: 280
    Kama inafutika kama hina basi hakuna ubaya maana siku hizi kumeingia mtindo wa kujichorachora matattoo mwili mzima, kwa maoni yangu naona kama wanajiharibu ngozi zao tu.
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,437
    Likes Received: 1,746
    Trophy Points: 280
    Au ni wewe mwenyewe?
     
  11. m

    mams JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama ni wewe mwenyewe, hongera!
     
  12. P

    Pomole JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzuri,mapozi ya hatari hasa huo mbinuko
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,727
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    sawa, kwani yeye ni mkandarasi wa kujenga majumba?!, mwaya,namkaribisha.
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Alikuwa amelewa??:A S 13:
     
  15. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,756
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Huyu anaonekana ni wa bei rahisi aka wa jero kule kinondoni
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,781
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Zaburi 23:
     
  17. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,756
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Imefanyaje?
     
  18. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mh! haya mi simo
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,578
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    mbona amevaa uchi na wewe note yako ni zaburi 23 kuonesha wewe ni mtu wa mungu sasa inakuwaje uvaaji huo? Madadazi shetani amewaingia kwa sana kiasi kwamba mnatoka kwenye utu sasa kwa kujiacha uchi. noma mnamuudhi sana Mungu.
     
  20. Rainbow

    Rainbow Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    machangu kwa kupigiana debe ...
     
Loading...