Mrembo na Kampeni kwa JK...!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrembo na Kampeni kwa JK...!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jambo1, Sep 14, 2010.

  1. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau...Mlimuona huyu dada jinsi Alivyozomewa baada ya kuanza kumkampenia JK..siku ya Shindano la Miss Tanzania...!
    I think angekuwa na Akili angeweza kuibuka hata na Taji lile ila kilichomponza ni kutosoma alama za nyakati...!
    Soma zaidi..
    Ni Genevive Mpangala
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    hee ndo akaome na kihere here chake hata JK mwenyewe hamjui, imekula kwake huyo
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,035
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    una uhakika gani? jamaa ni kiboko ati au umesahau?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kuna member mmoja hapa ndani jana alinichekesha aliposema kwamba hata majaji walithibitisha kwamba hawaipendi kabisa ccm baada ya kumtupilia mbali mrembo huyo!
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Yaliyotokea pale ni kuwa mrembo alikuwa anajua kuwa akimtaja JK basi anachukua taji bila kujua kuwa watu wamechoka na CCM ya huyo huyo JK.Natumai JK amchukue kwenye msafara wake amsaidie kupiga kampeni
     
  6. R

    Ramos JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni mrembo yupi huyo?
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,620
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280
    Atampa u DC ili iwe rahisi KUMUONA, tehe tehe tehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Anaweza kuteuliwa kachukua nafasi ya januari makamba :becky::becky::becky::becky::becky:
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    Angepewa taji la miss zuzumagic..
    Lingemfariji na kumpa picha halisi kuwa yeye ni nani na anastahili nini.
     
  10. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  11. n

    nmaduhu Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwenye namba yake ya simu naomba anitumie..
     
  12. r

    ratzinger Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    sisi mtaani ukitaja kikwete unweza temewa mate
     
  13. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 5,036
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    makamba angekuwa jaji ungesikia nimeyatupilia mbali mayowe ya watanzania narudia tena ninayatupilia mbali mayowe kwa maana hayana msingi
     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ha ha ha,

    Akome kiherehere la sivyo atapata mimba na kisha kulazimika kwenda shule matiti yakichuruzika maziwa
     
  15. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,932
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu, you never know. Aisifiaye mvua huenda imemnyea, maana siku hizi mambo ya kusafisha fimbo na vimwana wa VODA ndo fasheni....muulize waziri wa nanii ...wa naniii au Iskarioti.
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,433
    Likes Received: 1,738
    Trophy Points: 280
    JK akishinda atakuwa DC wa Ilala!
     
Loading...