Mrema pumzika baba


M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Jamani sura ya Mrema inatisha.kwa nini asipumzike ?Pesa anayo,of course ana pension nzuri.Anataka nini?
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
46
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 46 145
Jamani sura ya Mrema inatisha.kwa nini asipumzike ?Pesa anayo,of course ana pension nzuri.Anataka nini?
Sura yake iko wapi? Mbona sioni kitu
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,920
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,920 280
Hivi vichwa vya threads nyingine havina akili. Katika circles fulani za jamii yetu mtu anayeambiwa "pumzika baba" ni mtu aliyekufa, kwani hilo ndilo pumziko pekee la hakika.Sasa ukiandika "Mrema pumzika baba" kama heading ya thread unawashtusha watu wanaodhani Mrema kashaachia ngazi nini?

Kwani kuandika "Mrema anahitaji mapumziko" which is clearer and unambiguous kuna tatizo gani?
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
Hivi vichwa vya threads nyingine havina akili. Katika circles fulani za jamii yetu mtu anayeambiwa "pumzika baba" ni mtu aliyekufa, kwani hilo ndilo pumziko pekee la hakika.Sasa ukiandika "Mrema pumzika baba" kama heading ya thread unawashtusha watu wanaodhani Mrema kashaachia ngazi nini?

Kwani kuandika "Mrema anahitaji mapumziko" which is clearer and unambiguous kuna tatizo gani?
I thought the guy is dead!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Hivi vichwa vya threads nyingine havina akili. Katika circles fulani za jamii yetu mtu anayeambiwa "pumzika baba" ni mtu aliyekufa, kwani hilo ndilo pumziko pekee la hakika.Sasa ukiandika "Mrema pumzika baba" kama heading ya thread unawashtusha watu wanaodhani Mrema kashaachia ngazi nini?

Kwani kuandika "Mrema anahitaji mapumziko" which is clearer and unambiguous kuna tatizo gani?
muache mmakonde wa watu... wewe vipi?:D
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
672
Likes
44
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
672 44 45
Hivi vichwa vya thread nyingine havina akili. Katika circles fulani za jamii yetu mtu anayeambiwa "pumzika baba" ni mtu aliyekufa, kwani hilo ndilo pumziko pekee la hakika.Sasa ukiandika "Mrema pumzika baba" kama heading ya thread unawashtusha watu wanaodhani Mrema kashaachia ngazi nini?

Kwani kuandika "Mrema anahitaji mapumziko" which is clearer and unambiguous kuna tatizo gani?
Hata mimi kanistua, usimlaumu kama hilo jina ndio kabila lake tumsahihishe tu hakuwa na maana mbaya si wote wajuao kiswahili fasaha, Mwambie atamke ''msumari''
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,431
Likes
4,113
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,431 4,113 280
Jamani sura ya Mrema inatisha.kwa nini asipumzike ?Pesa anayo,of course ana pension nzuri.Anataka nini?

Heshima kwako Mmakonde,

Tanzania leo iko hoi bin taabani ukitazama sababu ya kufikia hapa tulipo leo ni kuendekeza mambo ya sura.Tulimchagua Muungwana kwasababu ana sura nzuri hatukuangalia uwezo wake hatuuliza hatatufanyia nini sura yake tu ilitosha kumpeleka magogoni.

Tuwe makini tuache kuyapa umuhimu mambo ya kipuuzi na kuacha mambo ya maana.Sura ya mzee wa Kiraracha ni ile ile tangu akiwa mbunge na hatimae waziri sana sana ngozi yake imebabuka.kama uongozi ni sura basi S wasira kamwe asingeupata uwaziri,sijui kama umewahi kukutana naye kwa karibu,na kwambia utakiri Mrema ana afadhali kuliko Wasira hata hivyo uongozi si sura bali ni kipaji na uwezo.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Hata mimi kanistua, usimlaumu kama hilo jina ndio kabila lake tumsahihishe tu hakuwa na maana mbaya si wote wajuao kiswahili fasaha, Mwambie atamke ''msumari''
jamani muacheni mmakonde wa watu nyie vipi??
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,920
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,920 280
jamani muacheni mmakonde wa watu nyie vipi??
Sijamu attack Mmakonde, nimesema kuhusu vichwa vya threads vilivyo irresponsible. Can you see past imagined personal clashes at all?
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
bado yuko kazini, kibaraka au kada wa ccm huwa hawazeeki....
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
I didnt meant to say Mrema is dead.Political correctness is killing us!
Maana yangu kwamba Mrema ni mgonjwa,why is allowed to to lead the Party?
Kama watanzaniua hatuona hilo,basi we are doomed.
 
C

CHAMPUNGA

Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
14
Likes
0
Points
0
C

CHAMPUNGA

Member
Joined Oct 29, 2009
14 0 0
Jamani sura ya Mrema inatisha.kwa nini asipumzike ?Pesa anayo,of course ana pension nzuri.Anataka nini?
Nadhani kuna tatizo kwa ndugu yangu huyu. Nakumbuka hata uchangiaji wake kwenye suala la msaada wa Gadaff kwa waathirika wa mafuriko Kilosa haukuwa wa kawaida. Kaka inakuwaje lakini mbona unatoa adhabu kali kwa binadamu wenzako?
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Champunga naona ukasome UHURU,au Mzalendo!
Kama hukubali kuwa Mrema ni mgonjwa,katika strong democratic country,huyu awezi kuongoza chama cha siasa.Tumeona ameanza kujikomba SISIEM,wakati ana chama chake cha TLP.May be alitaka matibabu India
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,054
Likes
766
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,054 766 280
Heshima kwako Mmakonde,

Tanzania leo iko hoi bin taabani ukitazama sababu ya kufikia hapa tulipo leo ni kuendekeza mambo ya sura.Tulimchagua Muungwana kwasababu ana sura nzuri hatukuangalia uwezo wake hatuuliza hatatufanyia nini sura yake tu ilitosha kumpeleka magogoni.

Tuwe makini tuache kuyapa umuhimu mambo ya kipuuzi na kuacha mambo ya maana.Sura ya mzee wa Kiraracha ni ile ile tangu akiwa mbunge na hatimae waziri sana sana ngozi yake imebabuka.kama uongozi ni sura basi S wasira kamwe asingeupata uwaziri,sijui kama umewahi kukutana naye kwa karibu,na kwambia utakiri Mrema ana afadhali kuliko Wasira hata hivyo uongozi si sura bali ni kipaji na uwezo.
Ama kweli!
icon10.gif
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Jamani sura ya Mrema inatisha.kwa nini asipumzike ?Pesa anayo,of course ana pension nzuri.Anataka nini?
Anarudisha fadhira jamani,
Si juzi hapa alienda nae India kutibiwa
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Hivi vichwa vya threads nyingine havina akili. Katika circles fulani za jamii yetu mtu anayeambiwa "pumzika baba" ni mtu aliyekufa, kwani hilo ndilo pumziko pekee la hakika.Sasa ukiandika "Mrema pumzika baba" kama heading ya thread unawashtusha watu wanaodhani Mrema kashaachia ngazi nini?

Kwani kuandika "Mrema anahitaji mapumziko" which is clearer and unambiguous kuna tatizo gani?
Ha ha ha!jamani mkumbuke wengine humu ndani hatuna skills za uandishi wa habari kabisa lakini pia ni muhimu kuandika vichwa vya habari ambavyo vinagusa watu..asingeandika hivi angekupataje?
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,747
Likes
1,954
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,747 1,954 280
Duh, kweli sura imechakaa!
Lakini Mbona Mzee Cigwiyemisi kachoka lakini anapiga siasa kama kawaida? Mrema endelea tu mzee kufanya UFEDHULI, Manake ndo unakufanya upate mkate wako wa kila siku.
 

Forum statistics

Threads 1,236,278
Members 475,050
Posts 29,252,638