Mrejesho wakuu 'kwa hili mimi nitaoa Rwanda"

BigBaba

JF-Expert Member
Feb 7, 2017
1,917
2,000
Kama kawaida yetu wakuu huu ni mrejesho kwenu ndugu zangu.

Kwa hili mimi nitaoa Rwanda.

Sisi ni kama ndugu kanuni yetu ile ile ya kupeana habari mbali mbali ili tuendelee kujifunza. Kama nilivyoainisha katika uzi wangu wa awali kwamba bongo bahati mbaya nitajiripua Rwanda. Nilifanikiwa kupata mtoto wa kirwanda nipo naye gheto hapa, Lakn ndugu zangu nmekuja kuona hawa watoto hawanakitu kabisa mpaka najiraumu.
1.Hawajui mambo kunako sita kwa sita. Ccm kirumba nimeona bado kiwanja bora kwangu.

2.Kupika hawajui kabisa aisee naona shida tu, ugali ndo kabisa yani mpaka napika mwenyewe.

3.wazembe mbaya yani acha tu wakuu kazi kuongea kilugha na ndugu zake kwa cm. Unaweza kuta hata vyombo hajaosha.

Ushauri wangu kwenu wakuu Wanawake wa kibongo ndo wenyewe hawa viumbe wamejaliwa sura tu but nothing aisee, tuache ulimbukeni na hawa watu mi ananikela kweli wakuu
c354680e5590e2ba11585e210f2067b4.jpg
 

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Jun 21, 2016
22,154
2,000
Kama kawaida yetu wakuu huu ni mrejesho kwenu ndugu zangu.

Kwa hili mimi nitaoa Rwanda.

Sisi ni kama ndugu kanuni yetu ile ile ya kupeana habari mbali mbali ili tuendelee kujifunza. Kama nilivyoainisha katika uzi wangu wa awali kwamba bongo bahati mbaya nitajiripua Rwanda. Nilifanikiwa kupata mtoto wa kirwanda nipo naye gheto hapa, Lakn ndugu zangu nmekuja kuona hawa watoto hawanakitu kabisa mpaka najiraumu.
1.Hawajui mambo kunako sita kwa sita. Ccm kirumba nimeona bado kiwanja bora kwangu.

2.Kupika hawajui kabisa aisee naona shida tu, ugali ndo kabisa yani mpaka napika mwenyewe.

3.wazembe mbaya yani acha tu wakuu kazi kuongea kilugha na ndugu zake kwa cm. Unaweza kuta hata vyombo hajaosha.

Ushauri wangu kwenu wakuu Wanawake wa kibongo ndo wenyewe hawa viumbe wamejaliwa sura tu but nothing aisee, tuache ulimbukeni na hawa watu mi ananikela kweli wakuu
c354680e5590e2ba11585e210f2067b4.jpg

Mtoto mzuri kama uyo unategemea ataosha vyombo na kusonga ugali? Mtafutie beki 3.
 

bhachu

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
6,704
2,000
Kama kawaida yetu wakuu huu ni mrejesho kwenu ndugu zangu.

Kwa hili mimi nitaoa Rwanda.

Sisi ni kama ndugu kanuni yetu ile ile ya kupeana habari mbali mbali ili tuendelee kujifunza. Kama nilivyoainisha katika uzi wangu wa awali kwamba bongo bahati mbaya nitajiripua Rwanda. Nilifanikiwa kupata mtoto wa kirwanda nipo naye gheto hapa, Lakn ndugu zangu nmekuja kuona hawa watoto hawanakitu kabisa mpaka najiraumu.
1.Hawajui mambo kunako sita kwa sita. Ccm kirumba nimeona bado kiwanja bora kwangu.

2.Kupika hawajui kabisa aisee naona shida tu, ugali ndo kabisa yani mpaka napika mwenyewe.

3.wazembe mbaya yani acha tu wakuu kazi kuongea kilugha na ndugu zake kwa cm. Unaweza kuta hata vyombo hajaosha.

Ushauri wangu kwenu wakuu Wanawake wa kibongo ndo wenyewe hawa viumbe wamejaliwa sura tu but nothing aisee, tuache ulimbukeni na hawa watu mi ananikela kweli wakuu
c354680e5590e2ba11585e210f2067b4.jpg
Daaaah ahsante kwa kunifungua mkuu, ntatembelea rwanda
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
52,595
2,000
Kama kawaida yetu wakuu huu ni mrejesho kwenu ndugu zangu.

Kwa hili mimi nitaoa Rwanda.

Sisi ni kama ndugu kanuni yetu ile ile ya kupeana habari mbali mbali ili tuendelee kujifunza. Kama nilivyoainisha katika uzi wangu wa awali kwamba bongo bahati mbaya nitajiripua Rwanda. Nilifanikiwa kupata mtoto wa kirwanda nipo naye gheto hapa, Lakn ndugu zangu nmekuja kuona hawa watoto hawanakitu kabisa mpaka najiraumu.
1.Hawajui mambo kunako sita kwa sita. Ccm kirumba nimeona bado kiwanja bora kwangu.

2.Kupika hawajui kabisa aisee naona shida tu, ugali ndo kabisa yani mpaka napika mwenyewe.

3.wazembe mbaya yani acha tu wakuu kazi kuongea kilugha na ndugu zake kwa cm. Unaweza kuta hata vyombo hajaosha.

Ushauri wangu kwenu wakuu Wanawake wa kibongo ndo wenyewe hawa viumbe wamejaliwa sura tu but nothing aisee, tuache ulimbukeni na hawa watu mi ananikela kweli wakuu
c354680e5590e2ba11585e210f2067b4.jpg
Demu wa kawaida sana huyo
 

Napoleone

JF-Expert Member
Apr 11, 2012
8,055
2,000
Bongo kuna wanawake jamani..juz nilkua eneo moja hapa kwa jij la bashite ,watoto wanaoga kwenye swimming pool kama mbele yanni vyupi kwenda mbele,yan nkasema ngoz nyeus tusiilaum kutokua na maendeleo,ni vile tunaridhika na wanawake wetu kias kwamba tunasahau hata kutafta ya dunia..yaan kila mdada aliekua ana swim,ni mkali,.yan kama brazil
 

ntahobhi

Senior Member
Apr 1, 2017
119
225
Nenda kg maeneo ya karinzi utawakuta wapo wengi wao nitofaut kidogo na hao wa kagame kwan kaz wanapiga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom