Mrejesho wa HIV: kuhusu majibu tata ya kipimo cha HIV ,SD BOOLINE


not found 404

not found 404

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
325
Likes
165
Points
60
not found 404

not found 404

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
325 165 60
Wakuu wangu hamjambo...

Previously nilileta mada hapa ,kuhusu majibu tata ya kipimo cha HIV ,SD BOOLINE.

NIMEFUATA USHAURI WENU BAADHI KAMA:-

1.kupima kwa kipimo kingine kama determine n.k

2. Kwenda kwa wataalamu kunafuata.
Najua kule presha inakuaga kubwa,

Na hivi wakipima wanaka dump kwe bin, hijui what next,

So kupima mwenyewe unafuatilia step by step (ukiwa umeshajiandaa kisaikolojia lakini.

KIPIMO CHA SASA NIMESOMA NA KUFUATA HATUA ZOTE.

1c336af5844882dc19bb8e4b03dc15b6.jpg


ec278d23329ea9983a5563dde0411a13.jpg


Kwa sasa natulia na sitaki tena kuji expose kijinga jinga.

Nimelala na PO+ tofauti tofauti kwa vipindi tofauti tofauti vya miaka 6, mara ya mwisho ni 9/9/2017,

Nilisex na Mchepuko wangu ambao ni Positive kwa kumpima mwenyewe mara mbili, nilishasex nae pia miezi ya 7/7/2016 jambo lililonikimbiza BUGANDO KUTAFUTA PCR/PRC nilipotibua akiwa hedhi bahati mbaya.

Pia mapema September 2017 (kama nilivyoeleza kwenye thread iliyopita, nilisex na mwanamke ambae baadae niliambiwa nimuathirika kwa miaka5 sasa.

Mwaka 2011 nilijiexpozi na ve+ huko jirani na Tanga.

2013 nilijiexpose na ve+ huko Hai Bomang'ombe.

2014 na Huko Same K njaro na Nyanda za Juu(Mufindi)

2015 Singida na Dar.

2016 Tabora na Shinyanga.

2017 TABORA NA MWANZA.

Ninahaja ya kupima.
Sijawahi kutumia condom toka kukja sex.
NABADILIKA.

STRESS SIO NZURI HATA KIDOGO.

NATARAJIA KUPIMA TENA FEB/14/2018.
Sijajua labda vipo domant.

GOD FORBID.
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,098
Likes
1,360
Points
280
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,098 1,360 280
Kwa wanaume ni mara chache sana kupata ukimwi..muchubuko ndo huleta maambukizi kwa wanaume...pia maximum duration ya virusi huwa ni miaka kumi...unawza kujidhania mzima kumbe ushakufa ktambo...hata baada ya miaka mitano virus ulivyopata leo vinawza kuonekana.....bado UKIMWI ni pasua kichwa..weng sana wanao huu ugonjwa....vifo vingi vya kusababishwa na ugonjwa ni kwa sababu ya hii kitu...hata takwimu zinatisha kwa kweli....bas tu huwa zinafichwa
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,101
Likes
4,425
Points
280
Age
25
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,101 4,425 280
Kwa wanaume ni mara chache sana kupata ukimwi..muchubuko ndo huleta maambukizi kwa wanaume...pia maximum duration ya virusi huwa ni miaka kumi...unawza kujidhania mzima kumbe ushakufa ktambo...hata baada ya miaka mitano virus ulivyopata leo vinawza kuonekana.....bado UKIMWI ni pasua kichwa..weng sana wanao huu ugonjwa....vifo vingi vya kusababishwa na ugonjwa ni kwa sababu ya hii kitu...hata takwimu zinatisha kwa kweli....bas tu huwa zinafichwa
Well said mkuu
 
not found 404

not found 404

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
325
Likes
165
Points
60
not found 404

not found 404

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
325 165 60
Kwa wanaume ni mara chache sana kupata ukimwi..muchubuko ndo huleta maambukizi kwa wanaume...pia maximum duration ya virusi huwa ni miaka kumi...unawza kujidhania mzima kumbe ushakufa ktambo...hata baada ya miaka mitano virus ulivyopata leo vinawza kuonekana.....bado UKIMWI ni pasua kichwa..weng sana wanao huu ugonjwa....vifo vingi vya kusababishwa na ugonjwa ni kwa sababu ya hii kitu...hata takwimu zinatisha kwa kweli....bas tu huwa zinafichwa
Sasa maukimwi vipimo vya miez mi3 sita vya nn? Kama had miaka kumi?
 
Ilitarakimura

Ilitarakimura

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2016
Messages
2,516
Likes
1,419
Points
280
Age
48
Ilitarakimura

Ilitarakimura

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2016
2,516 1,419 280
Hongera mkuu kwa maamuzi magumu hiyo ni kutaka kujua mustakabali wa afya yako
 
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
2,095
Likes
1,698
Points
280
Age
31
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
2,095 1,698 280
Duh mkuu,hivi kanakua kapepo ee mtu kumeet v+, maana hata Mimi kila manzi nlikua nikigusa naambiwa pale sio,duh
 
jje's

jje's

JF Gold Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
9,826
Likes
13,617
Points
280
jje's

jje's

JF Gold Member
Joined Sep 3, 2014
9,826 13,617 280
Kwa wanaume ni mara chache sana kupata ukimwi..muchubuko ndo huleta maambukizi kwa wanaume...pia maximum duration ya virusi huwa ni miaka kumi...unawza kujidhania mzima kumbe ushakufa ktambo...hata baada ya miaka mitano virus ulivyopata leo vinawza kuonekana.....bado UKIMWI ni pasua kichwa..weng sana wanao huu ugonjwa....vifo vingi vya kusababishwa na ugonjwa ni kwa sababu ya hii kitu...hata takwimu zinatisha kwa kweli....bas tu huwa zinafichwa
Uwiiii hatarii mnooo
Ukiangalia nyakati hizi utadhani hakuna ukimwi
Watu tumejisahau kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,213,030
Members 461,898
Posts 28,464,327