Mrejesho: Pombe mwisho Kaunta Lowassa hadi Ikulu


luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
9,557
Likes
5,331
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
9,557 5,331 280
Wakuu bila shaka mko poa.
Kwa roho safii nachukua nafasi hii kuwashukuru wote waliofika pale furahisha kumuunga mkono raisi kamanda lowassa.

Yaani ile sio mafuriko ni sunamiiiii, jamani tukubari kuwa lowassa ni mpango wa mungu maana hakuna namna,

Wakuu mabomu yalipigwa pale airpot bodaboda wakanyanganywa pikipiki zao ila hatukujari maana tulienda na maji kwa mabomu, tulimpokea mpaka sehemu ya tukio.
Baada ya mkutano ilibidi aende kupumzika GOLD CREST HOTEL mdogo mdogo mafuriko yoteee tulinsindikiza hadi chumbani.

Izi ni baadhi ya nyimbo za kusuuza roho yake wakati tunamsindikiza apunzike:
-mdogo mdogo mpaka ikulu...
- alisemaa alisema alisema pombe alisema vijana na wazee tuungane tuitokemeze ccm...
- kama sio nguvu zako nyerere na lowasaa tungepata wapiiiiii
(mwl nyerere asante kwa kupanda mbegu bora daima tutakukumbuka).

Salamu zangu ziwafikie wanafiki wote walosema eti lowassa mwanza hapati hata robo kisa pombe anazaliwa kanda ya ziwa mmeona????? Chato wotee walikuwa pale !Na badoooooooo yeyoooooooo, koroga korogaaaaaaaaaaaa mpaka kieleweke.

Mwisho: nipende kusema mwisho wa mnafiki ni aibu:

CCM KAENI MKAO WA UPINZANI IKULU TUTAINGIA MAPEMA TRH 25 SA MBILI.

nawakilisha.
 
gsu

gsu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2014
Messages
3,463
Likes
58
Points
145
gsu

gsu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2014
3,463 58 145
Huyu fisadi wenu hafiki mahala popote hatuwezi kuongozwa na mafisadi.
 
gsu

gsu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2014
Messages
3,463
Likes
58
Points
145
gsu

gsu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2014
3,463 58 145
Wakuu bila shaka mko poa.
Kwa roho safii nachukua nafasi hii kuwashukuru wote waliofika pale furahisha kumuunga mkono raisi kamanda lowassa.

Yaani ile sio mafuriko ni sunamiiiii, jamani tukubari kuwa lowassa ni mpango wa mungu maana hakuna namna,

Wakuu mabomu yalipigwa pale airpot bodaboda wakanyanganywa pikipiki zao ila hatukujari maana tulienda na maji tulimpokea mpaka sehemu ya tukio.
Baada ya mkutano ilibidi aende kupumzika GOLD CREST HOTEL mdogo mdogo mafuriko yoteee tulinsindikiza hadi chumbani.

Izi ni baadhi ya nyimbo za kusuuza roho yake wakati tunamsindikiza apunzike:
-mdogo mdogo mpaka ikulu...
- alisemaa alisema alisema pombe alisema vijana na wazee tungane tuitokemeze ccm...
- kama sio nguvu zako nyerere na lowasaa tungepata wapiiiiii
(mwl nyerere asante kwa kupanda mbegu bora daima tutakukumbuka).

Salamu zangu ziwafikie wanafiki wote walosema eti lowassa mwanza hapati hata robo kisa pombe anazaliwa kanda ya ziwa mmeona????? Chato wotee walikuwa pale !Na badoooooooo yeyoooooooo, koroga korogaaaaaaaaaaaa mpaka kieleweke.

Mwisho: nipende kusema mwisho wa mnafiki ni aibu:

CCM KAENI MKAO WA UPINZANI IKULU TUTAINGIA MAPEMA TRH 25 SA MBILI.

nawakilisha.
mnadhani nafasi ya fisadi lowasa bado ipo kwenye mioyo ya watanzania?
 
david kisui

david kisui

New Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
4
Likes
0
Points
3
david kisui

david kisui

New Member
Joined Jul 29, 2015
4 0 3
Lowassa ni shidah....kwel jamaa anakubalika
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,043
Likes
14,869
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,043 14,869 280
Jana kama ni namba basi wameisoma tayari
 
P

Petition

Member
Joined
May 28, 2014
Messages
68
Likes
8
Points
15
Age
48
P

Petition

Member
Joined May 28, 2014
68 8 15
Ndoto za mchana hizo, rais hachaguliwi kwa maandamano ya bodaboda na mihemko ya wanaokuja kushangaa viwanjani.. siasa ni sayansi sio makelele. Tukutane kwenye sanduku ya kura Octoba 25..Magufuli oyeeee
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,335
Likes
21,172
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,335 21,172 280
Magufuli toroka uje
 
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2015
Messages
2,547
Likes
3,007
Points
280
Age
40
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2015
2,547 3,007 280
Vipi kama Kaunta iko Ikulu?
 
M

mathew2

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
574
Likes
193
Points
60
M

mathew2

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2009
574 193 60
Ndoto za mchana hizo, rais hachaguliwi kwa maandamano ya bodaboda na mihemko ya wanaokuja kushangaa viwanjani.. siasa ni sayansi sio makelele. Tukutane kwenye sanduku ya kura Octoba 25..Magufuli oyeeee
Sayansi gani unayoimaanisha hapa? Ya goli la mkono????
 
M

mathew2

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
574
Likes
193
Points
60
M

mathew2

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2009
574 193 60
Ndoto za mchana hizo, rais hachaguliwi kwa maandamano ya bodaboda na mihemko ya wanaokuja kushangaa viwanjani.. siasa ni sayansi sio makelele. Tukutane kwenye sanduku ya kura Octoba 25..Magufuli oyeeee
Sayansi gani unayoimaanisha hapa? Ya goli la mkono????
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,778
Likes
923
Points
280
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,778 923 280
Ndoto za mchana hizo, rais hachaguliwi kwa maandamano ya bodaboda na mihemko ya wanaokuja kushangaa viwanjani.. siasa ni sayansi sio makelele. Tukutane kwenye sanduku ya kura Octoba 25..Magufuli oyeeee
Safari hii sijui mtaibaje, nasubiri kwa ham sana nione hiii sayansi ya kuiba kura mwaka huu.
 
M

Mwisawa

Senior Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
176
Likes
10
Points
35
Age
38
M

Mwisawa

Senior Member
Joined Jul 11, 2015
176 10 35
Huyu fisadi wenu hafiki mahala popote hatuwezi kuongozwa na mafisadi.
Kwa taarifa yako sio Lowasa anayechaguliwa, bali tunachagua 'mabadiliko' yaani Tanzania mpya bila ccm. Kwa hiyo hata angewekwa 'Shilole' tungemchagua tu kwasababu lengo ni kuiondoa ccm. Imeoza kabisa, nashangaa mnapoteza muda wenu kumtukana mzee wa watu. You are not seeing the point!
 
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2006
Messages
11,627
Likes
4,418
Points
280
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2006
11,627 4,418 280
Wakuu bila shaka mko poa.
Kwa roho safii nachukua nafasi hii kuwashukuru wote waliofika pale furahisha kumuunga mkono raisi kamanda lowassa.

Yaani ile sio mafuriko ni sunamiiiii, jamani tukubari kuwa lowassa ni mpango wa mungu maana hakuna namna,

Wakuu mabomu yalipigwa pale airpot bodaboda wakanyanganywa pikipiki zao ila hatukujari maana tulienda na maji kwa mabomu, tulimpokea mpaka sehemu ya tukio.
Baada ya mkutano ilibidi aende kupumzika GOLD CREST HOTEL mdogo mdogo mafuriko yoteee tulinsindikiza hadi chumbani.

Izi ni baadhi ya nyimbo za kusuuza roho yake wakati tunamsindikiza apunzike:
-mdogo mdogo mpaka ikulu...
- alisemaa alisema alisema pombe alisema vijana na wazee tuungane tuitokemeze ccm...
- kama sio nguvu zako nyerere na lowasaa tungepata wapiiiiii
(mwl nyerere asante kwa kupanda mbegu bora daima tutakukumbuka).

Salamu zangu ziwafikie wanafiki wote walosema eti lowassa mwanza hapati hata robo kisa pombe anazaliwa kanda ya ziwa mmeona????? Chato wotee walikuwa pale !Na badoooooooo yeyoooooooo, koroga korogaaaaaaaaaaaa mpaka kieleweke.

Mwisho: nipende kusema mwisho wa mnafiki ni aibu:

CCM KAENI MKAO WA UPINZANI IKULU TUTAINGIA MAPEMA TRH 25 SA MBILI.

nawakilisha.
Naomba kesto ya bardiiiiiiiii
 

Forum statistics

Threads 1,215,022
Members 462,987
Posts 28,532,392