Mrejesho: Ninadaiwa kodi ya nyumba na sina kazi kwa sasa, msamaria mwema nisaidie

MKONGORO

JF-Expert Member
Jun 15, 2014
262
250
Habarini za wakati Huu Wana JF!

Jana tar 17/12/2015 Niliweka Uzi Hapa Nikiomba Msaada Kwenu Wasamaria Wema Kunichangia Fedha Ili Niweze Kulipa Kodi Ya Nyumba Au Nichangiwe Bati 12 Ili Nifunike Chumba Kimoja Katika Nyumba Yangu Ya Vyumba 2 Nihamie Kutokana Na Matatizo yaliyonikuta Hadi Kushindwa Kulipa Kodi. Matokeo Ni Kama Ifuatavyo:-

Akaunti Ya Tigo Mpaka Sasa ina Tshs 40,000/=
Akaunti Ya Mpesa Ina Tshs 44,000/=

Western Union Tshs 122,000/=
Moneygram Tshs 120,000/=
Ahadi Watu 3,

Hapa Sitalipa Kodi Tena Ila Naezeka Vyumba Vyote 2 Nihamie Kwangu Mambo Ya Milango Na Madirisha Yatajijua Yenyewe!

Kwa Niaba Yangu Mwenyewe Na Kwa Niaba Ya Familia Yangu Tunasema Asanteni Sana Wana JF kwa msaada wenu mkubwa hakika mmetuepusha na aibu kubwa! Hatuna cha kuwalipa ila MUNGU mwenyewe ndie atakae walipa, wenu Gershom S. Mbanga 0765544791

Asanteni.
 

kiri12

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
287
225
Mabati ulienda kuchukua?? Maana hapo hujasema kama uliyafuata ama vipi
 

ntamaholo

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
12,301
2,000
Mabati ulienda kuchukua?? Maana hapo hujasema kama uliyafuata ama vipi
yeah, kuna mdau wa kimara aliahid kumpa bati 12 kuukuu, na mwingine akaahidi kuzifikisha tegeta maana ana route ya kwenda wazo kuchukua kifusi. hizo bati siyo za kuacha poti, zitapigwa chumba cha watoto na kuzibwa vizuri tu
 

BekaNurdin

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
2,073
2,000
Ubarikiwe sana kwa moyo wa shukurani ulio nao!

Pia wabarikiwe wana JF wote.

Nashauri ianzishwe '' JF Fund Board'' kwa ajili kusaidia wenye matatizo. Maana shida haina mwenyewe, leo kwangu kesho kwa mwingine!
 

rais wako

JF-Expert Member
Jul 18, 2015
600
1,000
mkuu cjaelewa hapo kwenye western union iyo ni milioni moja na laki mbili au laki moja na ishirini maake huo mkato cjaelewa hapo ulipo uweka
but MSHUKURU MUNGU KWA UPENDO ULIONYESHWA NA HAYA MAMBO YANAPATIKANA TANZANIA AMBAPO MTU ANAEZA KUMSAIDIA MTU ASIE MJUA ..... ASANTEE SANA
 

mjukuum

JF-Expert Member
Dec 8, 2014
5,147
2,000
Mungu awabarki sn wote mliotoa Na kuahidi pia nawe kwa kutambua asante kitu cha maana sn
 

Luv

JF-Expert Member
Aug 29, 2013
1,561
2,000
Mungu mkubwa na awazidishie na kuwabariki waliokuchangia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom