Mrejesho kutoka kwa waliowahi kutumia dawa za nguvu za kiume

Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
689
Points
500
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
689 500
Dawa za nguvu kama vitamin au dawa za preasure au diabetic. Zote zinasaidia tu performance tako ..ukitaka ya kudumu hamna kabisa
nani kakwambia dawa ya kudumu ya nguvu za kiume haipo? mambo ya tiba za asili tuachie sisi. sio kila kitu uonyeshe ujuz hata km huna
 
N

nyathika

Member
Joined
Oct 13, 2016
Messages
25
Points
75
N

nyathika

Member
Joined Oct 13, 2016
25 75
Nimetumia zaidi ya asilimia 80 hazitibu trust me okoa pesa yako mimi nilitibiwa na mzee mmoja tena baada ya kukaa miezi minne bila kufanya ngono nilikuwa Chaputa mzuri...nkapona kwa dawa ya mzee mmoja sio mganga wala nini ni mzee tu wa miaka km 90 hivi arusha ndani ndani unaweza pona ila sio kwa ndodi,mwaka wala hao wengine wengine kibao wa hapo dar...nimetumia more than 2milion....tatizo la nguvu za kiume sa kwa njia ya punyeto na porno HAWANA DAWA HIYO...wapuuzie au nenda kaliwe pesa zako...
Nimetumia zaidi ya asilimia 80 hazitibu trust me okoa pesa yako mimi nilitibiwa na mzee mmoja tena baada ya kukaa miezi minne bila kufanya ngono nilikuwa Chaputa mzuri...nkapona kwa dawa ya mzee mmoja sio mganga wala nini ni mzee tu wa miaka km 90 hivi arusha ndani ndani unaweza pona ila sio kwa ndodi,mwaka wala hao wengine wengine kibao wa hapo dar...nimetumia more than 2milion....tatizo la nguvu za kiume sa kwa njia ya punyeto na porno HAWANA DAWA HIYO...wapuuzie au nenda kaliwe pesa zako...
Nimetumia zaidi ya asilimia 80 hazitibu trust me okoa pesa yako mimi nilitibiwa na mzee mmoja tena baada ya kukaa miezi minne bila kufanya ngono nilikuwa Chaputa mzuri...nkapona kwa dawa ya mzee mmoja sio mganga wala nini ni mzee tu wa miaka km 90 hivi arusha ndani ndani unaweza pona ila sio kwa ndodi,mwaka wala hao wengine wengine kibao wa hapo dar...nimetumia more than 2milion....tatizo la nguvu za kiume sa kwa njia ya punyeto na porno HAWANA DAWA HIYO...wapuuzie au nenda kaliwe pesa zako...
Nimetumia zaidi ya asilimia 80 hazitibu trust me okoa pesa yako mimi nilitibiwa na mzee mmoja tena baada ya kukaa miezi minne bila kufanya ngono nilikuwa Chaputa mzuri...nkapona kwa dawa ya mzee mmoja sio mganga wala nini ni mzee tu wa miaka km 90 hivi arusha ndani ndani unaweza pona ila sio kwa ndodi,mwaka wala hao wengine wengine kibao wa hapo dar...nimetumia more than 2milion....tatizo la nguvu za kiume sa kwa njia ya punyeto na porno HAWANA DAWA HIYO...wapuuzie au nenda kaliwe pesa zako...
Nimetumia zaidi ya asilimia 80 hazitibu trust me okoa pesa yako mimi nilitibiwa na mzee mmoja tena baada ya kukaa miezi minne bila kufanya ngono nilikuwa Chaputa mzuri...nkapona kwa dawa ya mzee mmoja sio mganga wala nini ni mzee tu wa miaka km 90 hivi arusha ndani ndani unaweza pona ila sio kwa ndodi,mwaka wala hao wengine wengine kibao wa hapo dar...nimetumia more than 2milion....tatizo la nguvu za kiume sa kwa njia ya punyeto na porno HAWANA DAWA HIYO...wapuuzie au nenda kaliwe pesa zako...
Mjomba naomba msaada nami nna tatizo hilo chanzo ni punyeto nna miaka 24 tu lakini cwez kitu... nisaidie japo nami nifike huko kupata tiba
 
Tanganyika1

Tanganyika1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
414
Points
225
Tanganyika1

Tanganyika1

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
414 225
Dah kwakweli hii thread leo imeniokoa. Nlitaka kufungua porn afu nijilipue na angalau bao moja nilale.....
Lakini nimeona eti punyeto nayo inasababisha kuwa mlegevu wa huku chini nimeogopa.

Asante mtoa mada.
 
D

doxtgblaze

Senior Member
Joined
Feb 2, 2010
Messages
116
Points
195
D

doxtgblaze

Senior Member
Joined Feb 2, 2010
116 195
mie nimewahi tumia vumbi la kongo ile kitu noma haitibu tatizo ila inasaidia kuficha aibu kwa mechi za ugenini na nilipata kwa member wa jf humu humu
Mundende
 
steve_shemej

steve_shemej

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2015
Messages
597
Points
500
steve_shemej

steve_shemej

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2015
597 500
Nimeona reo tushilikishane katika hili jambo ambaro linatutesa wengi duniani

Mimi ni miongoni mwa wahanga wa hili tatzo nlisumbuka saana kutafuta tiba kwa kuwa nlikuwa na uwezo wa kurudia tendo zaid ya Mara tatu rakini nawai kumaliza

Nlitaabika pamoja na kutumia gharama nyiingi na kunyweshwa vitu viingi skupata rusuisho

Nikakutana na mzee Wang mmoja alinisaidia kwa njia nyepeesi ambayo haina gharama

Kama ww ni miongoni mwa wenye tatzo la kuwai kifika kileleni Fanya hivi

Tafuta mbegu za maboga ambazo ni kavu zisafishe vizuuri alafu tafuna kama Katanga waweza zi Kaanga au ukara bila kukaanga

Pia tunaungana kuwa anae wai kumariza hata mbegu hutoa chache ivyo basi wakati unatumia mbegu za maboga jaribu kunywa na maji kwa wiingi matokeo utayaona baada ya wiki moja

Binafsi nimepona kwa kufanya hivyo tuu pia kma unaweza kupata na asari itakuwa ni vizuri zaidi

MaanA mm matokeo nimeyapata nkaona bora tudhilikishane nawe upone kifupi mimi saivi natamani hata kuacha kutumia condom maana huwa simalizi nachukuwa mpaka saa na zaidi

Mwenye kuitaji ajaribu Kama syo msaada kwako waweza pita
 
ikinyunyi

ikinyunyi

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
1,080
Points
2,000
ikinyunyi

ikinyunyi

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
1,080 2,000
Nimeona reo tushilikishane katika hili jambo ambaro linatutesa wengi duniani

Mimi ni miongoni mwa wahanga wa hili tatzo nlisumbuka saana kutafuta tiba kwa kuwa nlikuwa na uwezo wa kurudia tendo zaid ya Mara tatu rakini nawai kumaliza

Nlitaabika pamoja na kutumia gharama nyiingi na kunyweshwa vitu viingi skupata rusuisho

Nikakutana na mzee Wang mmoja alinisaidia kwa njia nyepeesi ambayo haina gharama

Kama ww ni miongoni mwa wenye tatzo la kuwai kifika kileleni Fanya hivi

Tafuta mbegu za maboga ambazo ni kavu zisafishe vizuuri alafu tafuna kama Katanga waweza zi Kaanga au ukara bila kukaanga

Pia tunaungana kuwa anae wai kumariza hata mbegu hutoa chache ivyo basi wakati unatumia mbegu za maboga jaribu kunywa na maji kwa wiingi matokeo utayaona baada ya wiki moja

Binafsi nimepona kwa kufanya hivyo tuu pia kma unaweza kupata na asari itakuwa ni vizuri zaidi

MaanA mm matokeo nimeyapata nkaona bora tudhilikishane nawe upone kifupi mimi saivi natamani hata kuacha kutumia condom maana huwa simalizi nachukuwa mpaka saa na zaidi

Mwenye kuitaji ajaribu Kama syo msaada kwako waweza pita
Hii dozi ni ya muda gn?!
 
majonzimakali

majonzimakali

Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
47
Points
95
majonzimakali

majonzimakali

Member
Joined Nov 9, 2015
47 95
Sihitaji bali nitaka kufaham ni kitu gani, kwetu kigoma dawa zote zipo hapa
Hahahhaaa hii huku Rwama tunaiita Bunga!dah hii ishazoeleka ila co nzuri kiafya ya nguvu za kiume, , kwan inaumaliza ule uwezo wa kawaida,mwsho wa cku bila bunga huwez kulast long kbsa,! Simshahur mtu kuijarb japo nishawahi ijaribu n ninayo,,for emergency use!!!!
 
shangoo

shangoo

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2015
Messages
292
Points
500
shangoo

shangoo

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2015
292 500
Hahahhaaa hii huku Rwama tunaiita Bunga!dah hii ishazoeleka ila co nzuri kiafya ya nguvu za kiume, , kwan inaumaliza ule uwezo wa kawaida,mwsho wa cku bila bunga huwez kulast long kbsa,! Simshahur mtu kuijarb japo nishawahi ijaribu n ninayo,,for emergency use!!!!
Hahaha for emergncy!
 
Half Genious

Half Genious

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
495
Points
1,000
Half Genious

Half Genious

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
495 1,000
Bado sijapata utaifiti wa kisayansi punyeto inahusian nini na kushindwa kusimamisha...mbona naona kama ndio inaomgeza speed na stamina..!bunyere inapigwa na mzigo unapigwa vya kutosha stamina ya kutosha na unaji control vizuri ku piz
 
majonzimakali

majonzimakali

Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
47
Points
95
majonzimakali

majonzimakali

Member
Joined Nov 9, 2015
47 95
Bado sijapata utaifiti wa kisayansi punyeto inahusian nini na kushindwa kusimamisha...mbona naona kama ndio inaomgeza speed na stamina..!bunyere inapigwa na mzigo unapigwa vya kutosha stamina ya kutosha na unaji control vizuri ku piz
Hahaha dah hii ishu Ngumu sana,kuna wale punyeto addicted hii mbaya sana, lkn kuna wale wanaoipga kabla real mechi ili kupunguza mzuka wa goli la kwnz hufanikiwa Kuwasaidia kukawia kufk kilelen ,
lkn kiukwel tusipotoshane huu mchezo ni mbaya n unahitaji kupgwa vita sana..
[HASHTAG]#Stop[/HASHTAG] masturbation....!
 
Half Genious

Half Genious

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
495
Points
1,000
Half Genious

Half Genious

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
495 1,000
Hahaha dah hii ishu Ngumu sana,kuna wale punyeto addicted hii mbaya sana, lkn kuna wale wanaoipga kabla real mechi ili kupunguza mzuka wa goli la kwnz hufanikiwa Kuwasaidia kukawia kufk kilelen ,
lkn kiukwel tusipotoshane huu mchezo ni mbaya n unahitaji kupgwa vita sana..
[HASHTAG]#Stop[/HASHTAG] masturbation....!
Hata weewe bado hujatoa jibu muafaka ubaya wake nini na umekiri kuna watu inawasaidia
 
Querido

Querido

Senior Member
Joined
May 12, 2014
Messages
147
Points
225
Querido

Querido

Senior Member
Joined May 12, 2014
147 225
Nimetumia zaidi ya asilimia 80 hazitibu trust me okoa pesa yako mimi nilitibiwa na mzee mmoja tena baada ya kukaa miezi minne bila kufanya ngono nilikuwa Chaputa mzuri...nkapona kwa dawa ya mzee mmoja sio mganga wala nini ni mzee tu wa miaka km 90 hivi arusha ndani ndani unaweza pona ila sio kwa ndodi,mwaka wala hao wengine wengine kibao wa hapo dar...nimetumia more than 2milion....tatizo la nguvu za kiume sa kwa njia ya punyeto na porno HAWANA DAWA HIYO...wapuuzie au nenda kaliwe pesa zako...
kakupa nini mkuuu
 
D

drappohkishimbo

Senior Member
Joined
Jan 3, 2017
Messages
134
Points
225
D

drappohkishimbo

Senior Member
Joined Jan 3, 2017
134 225
mimi nilipona kwa matunda tu na ndio kazi yangu kuwatibu wenzangu 0712505049 gharama zangu 20,000
 
D

drappohkishimbo

Senior Member
Joined
Jan 3, 2017
Messages
134
Points
225
D

drappohkishimbo

Senior Member
Joined Jan 3, 2017
134 225
Bado sijapata utaifiti wa kisayansi punyeto inahusian nini na kushindwa kusimamisha...mbona naona kama ndio inaomgeza speed na stamina..!bunyere inapigwa na mzigo unapigwa vya kutosha stamina ya kutosha na unaji control vizuri ku piz
madhara yakehuja baadae baada ya miaka miano hadi kumi endelea na utafiti
 
M

mrmufindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
644
Points
500
M

mrmufindi

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
644 500
Saikolojia kitu kibaya sana. Hivi huwa mnadanganywa kuwa hilo ni tatizo? Ukiwa kwa tendo punguza stress na kuona kitendo hicho cha kawaida sana ila ukiwaza sijui kibamia sijui nn huwezi kuwa na performance zuri sahau. Mbinu ni maandalizi ya kutosha kiongozi ili uendane na speed ya mwenzio
 

Forum statistics

Threads 1,315,271
Members 505,171
Posts 31,852,067
Top