Mrejesho kutoka kwa waliowahi kutumia dawa za nguvu za kiume

M

mdiwani

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
236
Points
250
M

mdiwani

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
236 250
Dawa za nguvu kama vitamin au dawa za preasure au diabetic. Zote zinasaidia tu performance tako ..ukitaka ya kudumu hamna kabisa
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
23,603
Points
2,000
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
23,603 2,000
Sasa umetumia neno "uchwara" la nini?
 
xav bero

xav bero

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2016
Messages
4,962
Points
2,000
xav bero

xav bero

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2016
4,962 2,000
mie nimewahi tumia vumbi la kongo ile kitu noma haitibu tatizo ila inasaidia kuficha aibu kwa mechi za ugenini na nilipata kwa member wa jf humu humu
Kasongo au kule linaitwa KAPOMPEEE mkitaka niambieni
 
M

mzee wa kijiwe

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
939
Points
1,000
M

mzee wa kijiwe

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
939 1,000
Kuna mmoja anauza formula ya tikiti maji na ndimu kwa elfu kumi yupo istragram na Facebook, anapiga vichwa balaa!
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
8,679
Points
2,000
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
8,679 2,000
Vumbi lá kongo ati!

Pichá linaanza vumbi likizamishwa kwa mafuta mgando kisha kichwa cha dudu kinalamba vumbi kwa mzungusho.
Alafu kwambaali kidizain flan kama dudu inaanza kuvuta mara ganzi inaanza kunyemelea mlingoti mzima. Dakik 10 baadae mambo si mchezo ganzi inasambaa mubasharaaaa kwenye mlingot mzima na kwa mbali mithili ya pilipili inaanza kuwasha fimbo sasa hapo ndo utajua kwann kabila ni gaidi. Nusu saa hadi masaa 2 baadae hali tete ya pilipili inachachamaa na mnyama ukimgusa husikii chochote kwa kipigo cha ganzi kuu ukijumlisha muwasho wa pilipili. Unaamini sasa hapa mechi imepata mchezaji.

Unaingia uwanjani kitu kipo mnara. Mpinzani anatahamaki kuona kitu kinazama golini Na kufukunyua nyavu dk 20 bila kuchomoka wala kulala. Anachukulia powa. Mara anaona kamanda ndo kwanza anaongeza spidi akat yy kafika mwisho. Patamu hapo ......tô be continue

[HASHTAG]#chamkongo[/HASHTAG]
Duh!!!
 
belionea

belionea

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Messages
928
Points
1,000
belionea

belionea

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2014
928 1,000
ukitumia zile dawa original zinasaidia sana unaweza ukakesha unakula mzigo
 
M

MZAWA JF

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
2,346
Points
2,000
M

MZAWA JF

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
2,346 2,000
Nimetumia zaidi ya asilimia 80 hazitibu trust me okoa pesa yako mimi nilitibiwa na mzee mmoja tena baada ya kukaa miezi minne bila kufanya ngono nilikuwa Chaputa mzuri...nkapona kwa dawa ya mzee mmoja sio mganga wala nini ni mzee tu wa miaka km 90 hivi arusha ndani ndani unaweza pona ila sio kwa ndodi,mwaka wala hao wengine wengine kibao wa hapo dar...nimetumia more than 2milion....tatizo la nguvu za kiume sa kwa njia ya punyeto na porno HAWANA DAWA HIYO...wapuuzie au nenda kaliwe pesa zako...
Mkuu umetisha
 
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
1,330
Points
2,000
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
1,330 2,000
mie nimewahi tumia vumbi la kongo ile kitu noma haitibu tatizo ila inasaidia kuficha aibu kwa mechi za ugenini na nilipata kwa member wa jf humu humu
nakubaliana na wewe ile kitu muhimu sna mechi za ugenini na mara mbili kwa mwezi home ground
 
Sura Mbovu

Sura Mbovu

Senior Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
136
Points
225
Sura Mbovu

Sura Mbovu

Senior Member
Joined Feb 8, 2017
136 225
Vumbi lá kongo ati!

Pichá linaanza vumbi likizamishwa kwa mafuta mgando kisha kichwa cha dudu kinalamba vumbi kwa mzungusho.
Alafu kwambaali kidizain flan kama dudu inaanza kuvuta mara ganzi inaanza kunyemelea mlingoti mzima. Dakik 10 baadae mambo si mchezo ganzi inasambaa mubasharaaaa kwenye mlingot mzima na kwa mbali mithili ya pilipili inaanza kuwasha fimbo sasa hapo ndo utajua kwann kabila ni gaidi. Nusu saa hadi masaa 2 baadae hali tete ya pilipili inachachamaa na mnyama ukimgusa husikii chochote kwa kipigo cha ganzi kuu ukijumlisha muwasho wa pilipili. Unaamini sasa hapa mechi imepata mchezaji.

Unaingia uwanjani kitu kipo mnara. Mpinzani anatahamaki kuona kitu kinazama golini Na kufukunyua nyavu dk 20 bila kuchomoka wala kulala. Anachukulia powa. Mara anaona kamanda ndo kwanza anaongeza spidi akat yy kafika mwisho. Patamu hapo ......tô be continue

[HASHTAG]#chamkongo[/HASHTAG]
Sijui nimalizie hii muvi
 
orangutan

orangutan

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
778
Points
1,000
orangutan

orangutan

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
778 1,000
Hahahaa ulikanao uliwachungulia au ulikaa nao vip mkuu
Tumeshakaa nao kwenye kijiji kimoja huko pande za Monduli. Hii inajumuisha pissing together, occasionally swimming together, na nature ya hawa mabwana kupenda kujiachia bila soni. Ushaona wapi mmasai anaona aibu kuexpose utupu wake
 

Forum statistics

Threads 1,315,253
Members 505,171
Posts 31,851,499
Top