Mrejesho kutoka kwa waliowahi kutumia dawa za nguvu za kiume

orangutan

orangutan

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
778
Points
1,000
orangutan

orangutan

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
778 1,000
Naomba wale wote ambao wamewahi kutumia madawa na mizizi ya kimasai na hawa waganga wa kienyeji wasioisha ili kuongeza urefu na unene wa pampu pamoja na perfomance ya kitandani waje hapa jukwaani watupe mrejesho kama kweli wamepata suluhisho la kudumu.
Nia ni kwamba tunataka tujue kama kweli hawa wamaasai na waganga uchwara wa nguvu za kiume kama mizizi yao inasaidia kweli ili nasisi wenye vibamia na perfomance ya dakika mbili tuwahi mapema tukapate tiba tuanze kuinjoi raha ya u-mandingo!
 
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2014
Messages
5,182
Points
2,000
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2014
5,182 2,000
Hakuna ugonjwa mbaya kama ugonjwa wa kisaikolojia! ukiwa unaamini kuwa una umbile dogo na huna nguvu za kiume,basi wewe una tatizo kubwa sana la kisaikolojia,katika utafiti nilioufanya wa kawaida tuu,wanaume wengi bado wanaamini nguvu za kiume ni kuwa na kunio kubwa,au ku pee mabao mia,au kumliza mpenzi wako wakat wa kwichi! Nguvu za kiume ni uwezo wa kukidhi matamanio ya mwenzio,unaweza kwenda one shot but mwenzio akaenda two....three or more pamoja na kibamia chako
 
A

Aggayah

Senior Member
Joined
Oct 16, 2013
Messages
141
Points
225
A

Aggayah

Senior Member
Joined Oct 16, 2013
141 225
Naomba wale wote ambao wamewahi kutumia madawa na mizizi ya kimasai na hawa waganga wa kienyeji wasioisha ili kuongeza urefu na unene wa pampu pamoja na perfomance ya kitandani waje hapa jukwaani watupe mrejesho kama kweli wamepata suluhisho la kudumu.
Nia ni kwamba tunataka tujue kama kweli hawa wamaasai na waganga uchwara wa nguvu za kiume kama mizizi yao inasaidia kweli ili nasisi wenye vibamia na perfomance ya dakika mbili tuwahi mapema tukapate tiba tuanze kuinjoi raha ya u-mandingo!
Mbona hujiamini. Sema 'Mimi' usiseme 'sisi'.
 
Michaelray22

Michaelray22

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,782
Points
2,000
Michaelray22

Michaelray22

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,782 2,000
Kijana wa miaka 20-35 utumie dawa za kuongeza nguvu za kiume Duuuu!!

Uache kula vizuri ukashiba.
Uache kufanya kazi za kutumia nguvu au mazoezi kufanya misuli ipate moto.
Uache kunywa maji ya kutosha ili mzunguko wa damu ufanye kazi vizuri.
Uache kupumzika kwa muda wa kutosha.
Uache kuvaa nguo zinazobana mapumbu au nguo nyingi zinazoweza kusababisha joto kunako pumbu.
Uache kupiga punyeto na kuangalia picha za uchi.
Uache unywaji wa Pombe kupitiliza na Uvutaji wa sigara kupitiliza.
Ulaji wa vyakula vyenye mafuta Sana.

Ukifanya mambo yote hayo sijui hata Kama utakuwa unafikiri habari za nguvu za kiume.
 
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
3,072
Points
2,000
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
3,072 2,000
Nimetumia zaidi ya asilimia 80 hazitibu trust me okoa pesa yako mimi nilitibiwa na mzee mmoja tena baada ya kukaa miezi minne bila kufanya ngono nilikuwa Chaputa mzuri...nkapona kwa dawa ya mzee mmoja sio mganga wala nini ni mzee tu wa miaka km 90 hivi arusha ndani ndani unaweza pona ila sio kwa ndodi,mwaka wala hao wengine wengine kibao wa hapo dar...nimetumia more than 2milion....tatizo la nguvu za kiume sa kwa njia ya punyeto na porno HAWANA DAWA HIYO...wapuuzie au nenda kaliwe pesa zako...
 
Paprika

Paprika

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2017
Messages
6,039
Points
2,000
Paprika

Paprika

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2017
6,039 2,000
Nimetumia zaidi ya asilimia 80 hazitibu trust me okoa pesa yako mimi nilitibiwa na mzee mmoja tena baada ya kukaa miezi minne bila kufanya ngono nilikuwa Chaputa mzuri...nkapona kwa dawa ya mzee mmoja sio mganga wala nini ni mzee tu wa miaka km 90 hivi arusha ndani ndani unaweza pona ila sio kwa ndodi,mwaka wala hao wengine wengine kibao wa hapo dar...nimetumia more than 2milion....tatizo la nguvu za kiume sa kwa njia ya punyeto na porno HAWANA DAWA HIYO...wapuuzie au nenda kaliwe pesa zako...
Kweli!!! Wanawaibia sana watu
 
Pharm D

Pharm D

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
1,024
Points
2,000
Pharm D

Pharm D

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2017
1,024 2,000
Kijana wa miaka 20-35 utumie dawa za kuongeza nguvu za kiume Duuuu!!

Uache kula vizuri ukashiba.
Uache kufanya kazi za kutumia nguvu au mazoezi kufanya misuli ipate moto.
Uache kunywa maji ya kutosha ili mzunguko wa damu ufanye kazi vizuri.
Uache kupumzika kwa muda wa kutosha.
Uache kuvaa nguo zinazobana mapumbu au nguo nyingi zinazoweza kusababisha joto kunako pumbu.
Uache kupiga punyeto na kuangalia picha za uchi.
Uache unywaji wa Pombe kupitiliza na Uvutaji wa sigara kupitiliza.
Ulaji wa vyakula vyenye mafuta Sana.

Ukifanya mambo yote hayo sijui hata Kama utakuwa unafikiri habari za nguvu za kiume.
Kat ya vyoote hvho punyere na porno ndio tatzo kwa walio wng
 
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
689
Points
500
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
689 500
mie nimewahi tumia vumbi la kongo ile kitu noma haitibu tatizo ila inasaidia kuficha aibu kwa mechi za ugenini na nilipata kwa member wa jf humu humu
vumbi la Congo au mundende au Kassongo au puturu au Kiboko ya sebene. bado ipo mkuu ! nadhan unanikumbuka boss
 
deebo

deebo

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
354
Points
250
deebo

deebo

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
354 250
Kumbe hadi mjichochee na madawa? kumbe hadi mji chaji ndo nguvu zipatikane?.. ndo maana vijana mtaan wanasema akina mama watu wazima ni mteremko..
 

Forum statistics

Threads 1,315,263
Members 505,171
Posts 31,851,760
Top