Mrejesho: Hatimaye nimempata yule ndege anayetoboa kwenye miti mikavu

Bandundu

Senior Member
Sep 6, 2015
126
225
Wakuu poleni na kazi!!kama mtakumbuka kuna uzi humu niliwaomba wapi nitapata yule ndege anaetoboaga matundu kwenye miti mikavu nawashukuru sana mlionipa mwongozo yule ndege nimempata hukoo ikwiriri vijijini!asanteni kwa ushauri wenu!!
weka picha yake mkuu
 

J33

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
1,537
2,000
Bahati mbaya sikuona huo uzi najua mahali wapo!!

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Feb 11, 2014
13,732
2,000
Wakuu poleni na kazi!!kama mtakumbuka kuna uzi humu niliwaomba wapi nitapata yule ndege anaetoboaga matundu kwenye miti mikavu nawashukuru sana mlionipa mwongozo yule ndege nimempata hukoo ikwiriri vijijini!asanteni kwa ushauri wenu!!
Jee ni huyu..? tupe faida yake mkuu.....
upload_2016-7-19_16-28-34.jpeg
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
21,407
2,000
Eheeeeee baba ndo huyo huyo tena na kikonye ndo hicho hicho asee daah!!ila nishapata nimepata namba 2 yaje ila sio mbaya zoezi linaendelea!!!daa ila kanidonoa sana asee anang'ata balaa
 

nyamalagala

JF-Expert Member
Jun 5, 2016
743
1,000
Eheeeeee baba ndo huyo huyo tena na kikonye ndo hicho hicho asee daah!!ila nishapata nimepata namba 2 yaje ila sio mbaya zoezi linaendelea!!!daa ila kanidonoa sana asee anang'ata balaa
Picha picha picha ni muhimu na kwakuwa umempata kama ulivyoomba msaada wa kumpata na umefanikiwa basi tueleze faida yakeze.
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
21,407
2,000
Mkuu bado kitu kimoja nimalize shughuli zangu kama nikifanikisha nitaleta mrejesho!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom