Mrejesho baada ya kuagiza Gari toka Japan

Jick

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
690
1,000
Walikujaza upepo ty ili uendelee kuw mteja wao... Kiufupi autocom hiyo dsicount ndio wanayotoaga, maana ukiji register tu wanakuoa discount ya dola 100, na baada ya hapo kuna discount ya dola 300 hiyo ni uhakika ndio inakuja hiyo 400! Baada ya hapo utaendelea kula disc za dola 300! Jamaa wapo vizuri gari zao nzuri na bei ni cheap sana! Mm ninayotumia pia nilichukua kwao! Kuagiza ni uoga tu wa watu.. Hongera sana mkuu
Mimi Nimetembelea web yao jana nikaona bei yao iko juu kidogo. Magari mengine hawaandiki bei mpaka uulize. Mbaya zaidi wana magari machache sana. Ila magari yao mengi yako kwenye hali nzuri.
 

Champagnee

JF-Expert Member
Jan 12, 2019
5,778
2,000
Walikujaza upepo ty ili uendelee kuw mteja wao... Kiufupi autocom hiyo dsicount ndio wanayotoaga, maana ukiji register tu wanakuoa discount ya dola 100, na baada ya hapo kuna discount ya dola 300 hiyo ni uhakika ndio inakuja hiyo 400! Baada ya hapo utaendelea kula disc za dola 300! Jamaa wapo vizuri gari zao nzuri na bei ni cheap sana! Mm ninayotumia pia nilichukua kwao! Kuagiza ni uoga tu wa watu.. Hongera sana mkuu

 

Champagnee

JF-Expert Member
Jan 12, 2019
5,778
2,000
Mimi Nimetembelea web yao jana nikaona bei yao iko juu kidogo. Magari mengine hawaandiki bei mpaka uulize. Mbaya zaidi wana magari machache sana. Ila magari yao mengi yako kwenye hali nzuri.

Wana gari chache kweli
 

copernicucci98

JF-Expert Member
Jul 28, 2018
824
1,000
Wakuu salama?

Kwanza kabisa niwashukuru wanajukwaa hili kwa ushirikiano mzuri mlionipa kabla sijaagiza chombo.

Nilikua sina uzoefu wa kuagiza hivyo ilikua mara yangu ya kwanza lakini nilifanikiwa na chuma ilifika imenyooka sana.

Nilitembelea kampuni Nyingi sana za japan kama Beforward, sbt, enhance, trust, autocom na real motors.

Nilitumia kama week mbili kutafuta gari lengo ilikua kwaajili ya wife hivo alikua anataka pearl white. Beforward niliona gari za kawaida na kama ukipata imenyooka bhs na bei imenyooka pia, SBT gari zao ni za kawaida sana na nyingi zmeenda mileage.

Nikatembelea trust na enhance kiukwel hawa wanagari kali sana hata bei zao zmenyooka pia. Mwisho wa siku nikatembelea AUTOCOM JAPAN hawa watu wana gari kali sana afu bei poa.

Baada yakupata gari tunayotaka nika regsta mjapan akanichek whatsapp akajitambulisha japo sikumzingatia nikamtumia ist tuliyoipenda ilikua $2620 C&F tukabargain mpaka $ 2220 so alinipa discount ya $400. Gari ilikua Auction Grade 4

Asbh akanichek anitengenezee invoice nikakubali niliwaza nikiikosa ndo bhs gari nzuri macho huwa mengi. Akanitumia kwa whatsapp japo nilikua simwamini kabisa nikampiga piga maswali nikawashirikisha watu nikaenda mpaka ofisi zao posta pale wakasema iko sawa nilipie tu na mjapan wanamjua ndo sales officer mkuu na walishangaa discount kanipa kubwa sana hata wao huwa hawapewi so ilikua baht tu.

Utaratibu wa kulipia autocom ni unafanya international transfer (TT) yani unaweka cash kwenye A/c yako then wanatransfer kwenye account yao japan ili kuepusha third parties hawataki pesa ishikwe mkononi.

Nililipia 06/04 nakumbuka kesho yake akanichek akasema muamala ameuona so anaanza na inspection na kutafuta space kwenue shipping lines.

Nilisubir kama siku 50 mpaka naipata gari bandarini. Nikipiga hesabu gharama ya gari, kodi na clearing nmetumia kama 12.5 million

Gari kwa kweli nilivyoiona kwa macho laivu ni kali tofauti na inavokua mtandaoni gari imenyooka battery iko safi, engine fresh, imekuja na fog, spare tyre nilichobadilisha ni oil na filter na airfilter bhs. Gari ni inachanganya fasta haili mafuta iko gud sana. Gari imefika ina 66,000 mileage.

View attachment 1861492


Siendi tena yard/ showroom gari naagza japan, shida uwe mvumilivu bhs kama unaharaka nenda showroom.

View attachment 1861493
Autocom Japan
Mbona kama wana uhaba sana? Nikimaanisha wana gari chache sana?
Nimesearch Toyota Rav 4, min year 2008, max year 2015.. Hakuna gari hata moja!!
Au nimekosea kusearch?
 

Champagnee

JF-Expert Member
Jan 12, 2019
5,778
2,000
Kwa hyo mpaka rim umeimport from Japan au Dubai?
Make unavosema sio za kariakoo as if kkoo wao wanazitengeneza palepale

Hiyo rim ninayo muda sana since February, kuna jmaa yangu alipanda dubai so akarud na rim hio kuna mtu alimwagiza akazingua . Mimi kuiona nikaipenda nikamrudishia pesa. Nimetafuta wateja sana wakawa hawafiki bei nikaamua kuitupia store, ndo imekuja kutumika hapo sasa. Material yake ni ngumu sana. Rim nyingi za bongo ni 2nd grade hata 3rd ni nyingi kwasababu ya gharama wabongo kuafford ngumu
 

t blj

JF-Expert Member
Dec 2, 2011
3,358
2,000
Yan mi ya kwangu mkuu ni kwamba ya TRA kwa mwezi huu imepungua kuliko ilivokua mwanzo sasa basi uyu wakala wangu badala ya kusema wameshusha yeye ananambia wamepandisha.

Wewe apo ata sasa ivi ingia TRA calculator ist ya 2006 ni sh ngapi ? Itakupa ni 6.1m wakati mwanzo ilikua 6.6m sijui inanielewa?...

Kwa kifupi jamaa kaingia cha kike kwangu kmmk
Mkuu , pamoja na ushuru kushuka ila Tra wanaangalia na invoice utakayopeleka, kama agent alijichanganya akapeleka invoice ambayo ipo juu ya base price kwenye calculator , Tra watatu mia invoice yako kukupatia kodi yako. Na hii ndo sababau ya kodi ku overshoot .
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
23,497
2,000
Kaka asubuhi hii..
Nimemkuta mshikaji na nafikiri alivoniona tu akajua sikuja vema ivo alikua mpole sana..

mosi.. alisema ushuru umepanda ni uongo akasema walikosea TRA kumwambia
Pili sasa akaanza sound pale port clearance imepanda...
TBS imepanda..
-usajir wa kupata no umepanda
-Yan ivo vikorombezo vyote vya kwenye profoma invoice vimepata ikabidi nitoe kwanza embassy cigarette nivute...nipomaliza nikamwambia bro unajua mpk nanunua hii gar nimedunduliza toka miaka mitano nyuma nipo chuo so nakupa pesa tuliongea awali na ninakata ya ushuru iliyopungua TRA nikamuhesabia hapo hapo nikampa mpunga nikamuuliza saa ngapi niijie gar akasema jion ntakupigia.. Nikasepa ntareta jion mresho na ndinga
😅😅
Baba ulirudi jioni?
 

kingkimwe

JF-Expert Member
Feb 12, 2015
526
500
Mkuu , pamoja na ushuru kushuka ila Tra wanaangalia na invoice utakayopeleka, kama agent alijichanganya akapeleka invoice ambayo ipo juu ya base price kwenye calculator , Tra watatu mia invoice yako kukupatia kodi yako. Na hii ndo sababau ya kodi ku overshoot .

Ok nashukuru kwa maelezo lkn mbona wametumia ya mwezi huu iliyoshuka ma agent uwa wanawapiga tu... wala invoice haipelekwi Uko TRA....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom