Mramba: Another Challenge!


Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
89
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 89 0
Notburga Maskini to challenge Basil Mramba in next elections

Notburga announces her candidacy for Rombo Constituency in Dodoma, recently.One of the participants of last year's Mwalimu Nyerere Charity Climb, Notburga Maskini, has announced her intention to contest the parliamentary seat for Rombo Constituency in Tanzania's general elections in October...
- Wakuu haya kijana mwingine amejitokeza kum-challenge Mramba, mnasemaje?

Respect.


FMEs!
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
10
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 10 0
Katika wapinzani wa Mramba waliojitokeza mpaka sasa..huyu ana nafasi nzuri. Atasimama kwa tiketi ya CCM, Chadema au "Binafsi"..??
 
G

Gangi Longa

Senior Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
195
Likes
30
Points
45
G

Gangi Longa

Senior Member
Joined Feb 5, 2010
195 30 45
- Wakuu haya kijana mwingine amejitokeza kum-challenge Mramba, mnasemaje?

Respect.

FMEs!
Mramba hana chake tena kwa jinsi sasa hivi walivyoweka utaratibu wa kuchaguliwa toka grass root! atawaonga wangapi? huyu mtu kwanza ana kesi ya kujibu! he is a dead man walking!
 
G

Gangi Longa

Senior Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
195
Likes
30
Points
45
G

Gangi Longa

Senior Member
Joined Feb 5, 2010
195 30 45
Katika wapinzani wa Mramba waliojitokeza mpaka sasa..huyu ana nafasi nzuri. Atasimama kwa tiketi ya CCM, Chadema au "Binafsi"..??
humo humo CCM ni kumchomoa Mramba ndani ya CCM
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
10
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 10 0
Mramba hana chake tena kwa jinsi sasa hivi walivyoweka utaratibu wa kuchaguliwa toka grass root! atawaonga wangapi? huyu mtu kwanza ana kesi ya kujibu! he is a dead man working!
Mkuu hiyo kesi inaelekea kwisha kabla ya October.

Jimboni Rombo ile Barabara ya Lami (Moshi Mjini > Marangu > Rombo > Tarakea) ndio inaelekea kukamilika...wapiga kura wetu wana desturi ya kuunganisha mafanikio kama haya na Mbunge wao moja kwa moja. So, Mramba jimboni kwake; kisiasa he is very much alive and kicking..!!
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
15,713
Likes
8,071
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
15,713 8,071 280
Mkuu hiyo kesi inaelekea kwisha kabla ya October.

Jimboni Rombo ile Barabara ya Lami (Moshi Mjini > Marangu > Rombo > Tarakea) ndio inaelekea kukamilika...wapiga kura wetu wana desturi ya kuunganisha mafanikio kama haya na Mbunge wao moja kwa moja. So, Mramba jimboni kwake; kisiasa he is very much alive and kicking..!!
wewe acha kujidanganya unajua Mramba aliiba kura uchaguzi wa 2000 dhidi ya Salakana wa Chadema! na Chadema walipoenda mahakamani walikuwa washinde kesi ndo Mkapa akaingilia kati na kuomba kesi isuluhishwe nje ya mahakama! na hiyo barabara ya Marangu-Rombo-Tarakea-Rongai unayoongelea ni moja ya ahadi za Mkapa pamoja na kulipa gharama za uchaguzi za Chadema kwahiyo ile barabara ni juhudi za Chadema na sio Mramba! Kwa watu wanaojua siasa za Rombo watakuambia Mramba na swahiba wake Ngaleku hawana chao pale!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
89
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 89 0
- Sasa wakuu wa Rombo tupeni muongozo, je Mramba kweli hafai huko jimboni? Na kati ya hawa vijana wanaotaka kusimama naye nani anatufaa JF ili tumpe tafu?

- Mkulu Yebo Yebo vipi unamfahamu huyu kijana tupe CV yake, au?

Respect.


FMEs!
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
15,713
Likes
8,071
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
15,713 8,071 280
Huyu mama ni Vice President wa TUCTA sasa na pia alikuwa Mkurugenzi LAPF sasa yuko Wizarani serikali za mitaa baada ya kufanyiwa mizengwe na wala rushwa wa LAPF. Kabla ya hapo ashawahi kufanya kazi kama Mkurugenzi wa mji Sumbawanga (alisababisha madiwani wote wakose kura baada ya kuanzisha ugomvi baada ya kumlazimisha kuwapa allowance zilizo nje ya uwezo wa halmashauri Sumbawanga Mjini wanamjua huyu mama na wanamzimikia mpaka leo) kama mnakumbuka kuna wakati habari yake ilitokea gazeti za Uhuru zikisema akataliwa ila baadae gazeti likaomba msamaha), Mkurugenzi halmashauri ya Mpwapwa na ukiulizia rekodi zake ni kuwa alikuta accounts hazina hela akaacha hizo account full mapesa! Elimu yake ana MBA in Human Resources and Administration. Hii ni kwa kifupi
 
Selous

Selous

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2008
Messages
1,322
Likes
19
Points
135
Selous

Selous

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2008
1,322 19 135
Huyu mama ni Vice President wa TUCTA sasa na pia alikuwa Mkurugenzi LAPF sasa yuko Wizarani serikali za mitaa baada ya kufanyiwa mizengwe na wala rushwa wa LAPF. Kabla ya hapo ashawahi kufanya kazi kama Mkurugenzi wa mji Sumbawanga (alisababisha madiwani wote wakose kura baada ya kuanzisha ugomvi baada ya kumlazimisha kuwapa allowance zilizo nje ya uwezo wa halmashauri Sumbawanga Mjini wanamjua huyu mama na wanamzimikia mpaka leo) kama mnakumbuka kuna wakati habari yake ilitokea gazeti za Uhuru zikisema akataliwa ila baadae gazeti likaomba msamaha), Mkurugenzi halmashauri ya Mpwapwa na ukiulizia rekodi zake ni kuwa alikuta accounts hazina hela akaacha hizo account full mapesa! Elimu yake ana MBA in Human Resources and Administration. Hii ni kwa kifupi
Ni mtoto wa Alphonse Maskini mbunge wa zamani wa Rombo.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,866
Likes
291
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,866 291 180
Ni mtoto wa Alphonse Maskini mbunge wa zamani wa Rombo.
D Y N A S T Y !

Alphonse Maskini alileta MAENDELEO yapi Jimbo la Rombo?

Like Father Like Daughter!
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
87
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 87 145
Kama zile barabara za Marangu - Mkuu Rombo -Tarakea, Mwika - Kilacha, Tarakea - Kamwanga zinaelekea kuisha.....kutakuwa na kazi kubwa sana ya kumuondoa huyu Mramba....labda watumie vigezo vya scandali zake CCM wasimpitishe......
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
22
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 22 0
- ..... Mramba kweli hafai huko jimboni? Na kati ya hawa vijana wanaotaka kusimama naye nani anatufaa JF ili tumpe tafu?
...

FMEs!

Very good question indeed. Na swali hili haliishii hapa, linaendelea hadi kule Mtera kwa Malecela.
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
15,713
Likes
8,071
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
15,713 8,071 280
Very good question indeed. Na swali hili haliishii hapa, linaendelea hadi kule Mtera kwa Malecela.
Mramba ni mla rushwa alipokuwa Waziri wa Fedha, alichojua kufanya ni kutoa misamaha ya kodi kwa marafiki zake kama Michael Ngaleku Shirima (ambazo zime-cost hii nchi dearly)! hayo maendeleo mnayosema ameleta nawashangaa nyie watu technically ile barabara imeletwa kutokana na suluhisho na makubaliano ya Chadema na CCM chini ya Mkapa in exchange of a recall for new election in that constituent baada ya kuwa proven in the Moshi court aliiba kura in 2000 election and the results were to be nullified! msijidanganye Rombo kuna vigogo ambao wakisema unapita unapita na so far Mramba is not their choice so better cancel him out they can't put their constituent stakes at risk kumuweka fisadi to represent their interests in the Parliament!
 
H

Heri

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2007
Messages
242
Likes
13
Points
35
H

Heri

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2007
242 13 35
Jamani ni vyema tuache kuassume kwa kila mbunge automatically atagombea . Kwa Mramba ninavyosikia , hana mpango wa kugombea tena. Nia kuu hasa ni kumaliza/kujua hitma ya kesi yake na baadaye kuweza kujishughulisha na mambo yake binafsi. Kwani anataka nini tena cha zaidi? Ameshatumukia kwa kutosha.
 
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
241
Likes
0
Points
0
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
241 0 0
D Y N A S T Y !

Alphonse Maskini alileta MAENDELEO yapi Jimbo la Rombo?

Like Father Like Daughter!
Nani kakwambia kama baba alishindwa basi na yeye hafai ?? Acha chuki za namna hiyo. Kama anafaa au hafai kura zitaamua.
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
15,713
Likes
8,071
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
15,713 8,071 280
D Y N A S T Y !

Alphonse Maskini alileta MAENDELEO yapi Jimbo la Rombo?

Like Father Like Daughter![/QUOTE]
Nani kakwambia kama baba alishindwa basi na yeye hafai ?? Acha chuki za namna hiyo. Kama anafaa au hafai kura zitaamua.
safi sana, Nimejaribu kudodosa, na nikapata hii habari! shule nyingi za wazazi za Rombo kipindi kile the likes of Kili boys, Namfua na nyinginezo na ushirika ulioleta maendeleo Rombo kipindi hiko yeye ndo alizisimamia na kuzianzisha kama Mbunge akishirikiana na wanavijiji kipindi kile ikumbukwe that was 1960s! so watu waache kelele zao halafu kizuri zaidi hakuwa fisadi! watu wasishangilie maendeleo ya kifisadi uliza yeye Mramba amevimbisha mfuko wake kivipi kwa hayo maendeleo mnayosema ameleta? ;)

Maelezo zaidi ya huyu mama nenda hapa http://madarakanyerere.blogspot.com/2010/02/notburga-maskini-to-challenge-basil.html angalia tu speech yake na utagundua ni kichwa na Mramba anakalia kuti bovu soon!
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,706
Likes
1,906
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,706 1,906 280
Huyu mama ni Vice President wa TUCTA sasa na pia alikuwa Mkurugenzi LAPF sasa yuko Wizarani serikali za mitaa baada ya kufanyiwa mizengwe na wala rushwa wa LAPF. Kabla ya hapo ashawahi kufanya kazi kama Mkurugenzi wa mji Sumbawanga (alisababisha madiwani wote wakose kura baada ya kuanzisha ugomvi baada ya kumlazimisha kuwapa allowance zilizo nje ya uwezo wa halmashauri Sumbawanga Mjini wanamjua huyu mama na wanamzimikia mpaka leo) kama mnakumbuka kuna wakati habari yake ilitokea gazeti za Uhuru zikisema akataliwa ila baadae gazeti likaomba msamaha), Mkurugenzi halmashauri ya Mpwapwa na ukiulizia rekodi zake ni kuwa alikuta accounts hazina hela akaacha hizo account full mapesa! Elimu yake ana MBA in Human Resources and Administration. Hii ni kwa kifupi
Mimi ninamfahamu huyu mama kwakuwa nilifanya nae kazi Iringa wakati huo akiwa meneja wa kanda LAPF miaka ya 2005-2008.
Huyu mama ni MKOROFI KULIKO MNAVYOMFIKIRIA. Anazo hizo qualifications za utawala lakini kwenye masuala ya Relations na wafanyakazi wenzake huyu mama ni SIFURI. Hana lugha nzuri, mbabe, anakutumikisha anavyotaka na ole wako umchallenge! Alimfukuza kazi dereva wake alikua anaitwa Mwakingwe kwa sababu za kipuuzi, Mwakingwe akakata rufaa akashinda akahamishiwa Arusha. Hafai.....

Kwenye hiyo nafasi ya Ubunge Pinda anam-back-up, nasikia wanamahusiano (sina hakika ni mahusiano ya nini kwakuwa huyu mama HANA mume) na walifahamiana huko huko Sumbawanga (kwa hulka yake ni vigumu kuwa na mume) ingawa ni mzuri sana(sura+body structure)
Ukiwa unaongea nae hivi kwa mara ya kwanza kama humfahamu, utajua huyu ni mtu wa maana, mzoee uone!!
Nafasi aliyonayo Mama Six yeye pia aliigombea 2005 akaangukia pua.

Anapenda siasa, anatumia muda mwingi kwenye siasa, LAPF Hawamtaki sio kwa sababu ya RUSHWA ila kufanya kazi na huyu mama kunahitaji UWENDAWAZIMU adhawaiz utafeli tu.
Huu ni UKWELI, Geza ulole usiudanganye umma wa great thinkers bana
 
H

Hekima Ufunuo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
220
Likes
1
Points
0
H

Hekima Ufunuo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
220 1 0
Mramba ni mla rushwa alipokuwa Waziri wa Fedha, alichojua kufanya ni kutoa misamaha ya kodi kwa marafiki zake kama Michael Ngaleku Shirima (ambazo zime-cost hii nchi dearly)! hayo maendeleo mnayosema ameleta nawashangaa nyie watu technically ile barabara imeletwa kutokana na suluhisho na makubaliano ya Chadema na CCM chini ya Mkapa in exchange of a recall for new election in that constituent baada ya kuwa proven in the Moshi court aliiba kura in 2000 election and the results were to be nullified! msijidanganye Rombo kuna vigogo ambao wakisema unapita unapita na so far Mramba is not their choice so better cancel him out they can't put their constituent stakes at risk kumuweka fisadi to represent their interests in the Parliament!

Mkuu Geza Ulole,
Nikiangalia post zilizopita na hii hapo juu ni dhahiri hauko katikati, umeshachagua upande kabla hoja hazijafikia kileleni.

Nakushauri uachane na mramba tumia nafasi hii kummuza mtu wako. Mramba is no longer there.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
89
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 89 0
Very good question indeed. Na swali hili haliishii hapa, linaendelea hadi kule Mtera kwa Malecela.
- Kijana mdogo hii ni thread ya Mramba, kama kumuongelea Malecela anzisha kule, pole sana naona unahangaika sana kila kona humu vipi mkuu sema usaidiwe! ila huwa sichezi na watoto wadogo! ni nyundo tu! remember unhh! upanga kwa upanga Bwa! ha! ha! huja-recover mpaka leo tu!

Es = Sauti Ya Umeme
 

Forum statistics

Threads 1,215,167
Members 463,075
Posts 28,538,293