Mradi wa ujenzi Mji mpya wa Kigamboni wayeyuka, Wananchi uksa kujenga! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mradi wa ujenzi Mji mpya wa Kigamboni wayeyuka, Wananchi uksa kujenga!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yericko Nyerere, Jun 29, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,409
    Likes Received: 2,117
    Trophy Points: 280
    Faustine ndungulile fb

    "Kwa kauli ya Waziri Mkuu ni kwamba wananchi wa Kigamboni ni ruksa kujenga. Notisi ya kusitisha kuendeleza maeneo iliisha Novemba 2011"
     
  2. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,250
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Hii ilikuwa dhahiri, mji uo tarajiwa niliuona kweli ilikuwa ni ndoto za mchana, kitu kama new york kuuleta apa bongo ilojaa usanii kweli ilikuwa ndoto za mchana
    hureeeeee ngoja tukarabati vibanda vyetu kwa kasi maana madhalimu walitupiga mkwara na kwa udhaifu tukaitika,
    ama kweli rip ccm in 2015
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hahahaaaa kweli serikali dhaifu sana
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,860
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaa hata mimi nilijua ilikuwa njozi tu.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,409
    Likes Received: 2,117
    Trophy Points: 280
    Mungu mkubwa tumeteseka sana!

    Ingawa nawasihi wanakigamboni wenzangu kuwa makini,

    Kesho Pinda atakana kauli yake wana Kigs tutakosa cha kumfanya

    Hapa akili kichwani mwetu!
     
  6. W

    William wa Ukweli Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    what about Kigamboni bridge?!!
     
  7. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,544
    Likes Received: 9,255
    Trophy Points: 280
    chezea mipango hewa ya ****** wewe........
     
  8. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,544
    Likes Received: 9,255
    Trophy Points: 280
    chezea mipango hewa ya BABA Ridhiwan
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,860
    Trophy Points: 280
    They say seeing is believing so I guess I'll believe it when I see it.
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Niliwahi kuuliza hapa: nani ana finance hii kitu? Maana haikuingia akilini kabisa kwamba fedha za dhahabu zinaishia ulaya na kwenye akaunti za Uswiss, tumeshindwa kuweka madawati madarasani na kuongeza waalimu, sasa ghafla bin vuu tujenge mji wa kisasa mithili ya NY. Where did the money come from?
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Afadhali aisee walikuwa wachukue kiwanja changu hivi hivi..
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Serikali hajawahi kuwa serious.
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,409
    Likes Received: 2,117
    Trophy Points: 280
    Haahaa nilikimbilia kwenda kununua Kichangani sasa nataka niwahi nikawahamishe wazaramo hapa Tungi
     
  14. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,253
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hapa wanakigamboni wanapaswa kudai fidia kwa kucheleweshewa maendeleo yao na wapangao bila kutekeleza
     
  15. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,355
    Likes Received: 2,745
    Trophy Points: 280
    Hakiyanani serikali hii USANII umepitiliza!

    Nakutakia afya njema Dr Ulimboka!
     
  16. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nikatafute kakiwanja kabei nafuu kasikopimwa mie ........
     
  17. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Duh! Wale waliouza viwanja vyao kwa haraka na hata kuwaficha wanaowauzia nini kilikuwa kinajiri naona sasa wanajiona kama wajinga
     
  18. M

    MTK JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6,573
    Likes Received: 2,370
    Trophy Points: 280

    Maskini profesa Anna Tibaijuka ataiweka wapi sura yake baada ya kauli za matambo kuhusu mji mpya Kigamboni alizozitoa pale jangwani kwenye mkutano wa CCM majuzi!; kwa nini asije kuitwa mwongo!! Pole dada yangu hizo ndio siasa za bongo, hapa sio UN habitat bali hapa ni wizi mtupu.
     
  19. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,802
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    kuna mtu ana exclusive wrights za kujenga Daraja na was extended na marais wawili pale ipo expire so yeye ndie ana majibu lini litaanza kujengwa
     
  20. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 42,722
    Likes Received: 8,092
    Trophy Points: 280
    Pinda hajielewi, unaweza ukajenga na kesho ikala kwako.
     
Loading...