Mradi wa nyumba za kuuza (PSPF, PPF, NSSF) wa Buyuni Dar es Salaam


K

KASRI

Member
Joined
May 2, 2009
Messages
93
Likes
3
Points
0
K

KASRI

Member
Joined May 2, 2009
93 3 0
Salaam wana JF!
Kuna mradi mkubwa wa kujenga nyumba za kuuza unaoratibiwa na PSPF, PPF nadhani na NSSF uliopo eneo liitwalo Buyuni - Chanika jijini Dar es Salaam. Ninamiliki kiwanja eneo hilo pia na Hati ninayo. Nimefika eneo hilo leo nikakuta nimezungukwa na nyumba zilizokwisha anza kujengwa na hayo mashirika. Niliowakuta eneo hilo kwa leo wakaniambia huwa wanajenga kiwanja chochote kilichowazi/hakijaendelezwa.
Kwa mwenye kufahamu juu ya hili naomba kufahamishwa.
Nawasilisha
 
S

Strategizt

Senior Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
176
Likes
16
Points
35
S

Strategizt

Senior Member
Joined Oct 16, 2009
176 16 35
Du umenitisha!!! maana tuna kiwanja na sie huko. Sidhani kama wana mamlaka ya kufanya hivyo bila hata kututaarifu. Any way ntaenda na mimi kesho huko.
 
CHE GUEVARA-II

CHE GUEVARA-II

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
532
Likes
35
Points
45
CHE GUEVARA-II

CHE GUEVARA-II

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
532 35 45
salaam wana jf!
Kuna mradi mkubwa wa kujenga nyumba za kuuza unaoratibiwa na pspf, ppf nadhani na nssf uliopo eneo liitwalo buyuni - chanika jijini dar es salaam. Ninamiliki kiwanja eneo hilo pia na hati ninayo. Nimefika eneo hilo leo nikakuta nimezungukwa na nyumba zilizokwisha anza kujengwa na hayo mashirika. Niliowakuta eneo hilo kwa leo wakaniambia huwa wanajenga kiwanja chochote kilichowazi/hakijaendelezwa.
Kwa mwenye kufahamu juu ya hili naomba kufahamishwa.
Nawasilisha
hizo nyumba ni nzuri?
Utaratibu wa kuzinunua ukoje?
Bei zake zikoje?
Na lini wataanza kuuza?
Asante!
 
K

KASRI

Member
Joined
May 2, 2009
Messages
93
Likes
3
Points
0
K

KASRI

Member
Joined May 2, 2009
93 3 0
Du umenitisha!!! maana tuna kiwanja na sie huko. Sidhani kama wana mamlaka ya kufanya hivyo bila hata kututaarifu. Any way ntaenda na mimi kesho huko.
Sawa mkuu, ukipata taarifa rasmi naomba tushirikishane maana kama tetesi nlizosikia ni kweli basi wengi tutaumia.
 
K

KASRI

Member
Joined
May 2, 2009
Messages
93
Likes
3
Points
0
K

KASRI

Member
Joined May 2, 2009
93 3 0
hizo nyumba ni nzuri?
Utaratibu wa kuzinunua ukoje?
Bei zake zikoje?
Na lini wataanza kuuza?
Asante!
Sina taarifa zaidi kuhusu hizo nyumba ila nimeziona physically nyingi zimeshapauliwa nadhani wako kwenye finishing sasa. Zipo za 2 bedroom, 3 bedroom. Kimsingi ni eneo ambalo litakuwa na watu wengi siku zijazo. Pia ipo shule ya kanisa (masista) katoliki wanaijenga kwa kasi ya ajabu - hii inanipa moyo kuwa hata huduma za jamii muhimu (maji, umeme, hospitali, barabara, makanisa, misikiti nk) zitapatikana mapema.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,399
Likes
5,784
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,399 5,784 280
Wana viwanja vyao wala hawagusi kiwanja cha mtu...subiria zikiisha ukaombe kununua zipo kama 800 hivi!

Kaa utulie na kiwanja chako!!
 
K

KASRI

Member
Joined
May 2, 2009
Messages
93
Likes
3
Points
0
K

KASRI

Member
Joined May 2, 2009
93 3 0
Wana viwanja vyao wala hawagusi kiwanja cha mtu...subiria zikiisha ukaombe kununua zipo kama 800 hivi!

Kaa utulie na kiwanja chako!!
Asante Skills4ever kwa kunipa moyo maana nilihisi naingia kwenye mgogoro wa ardhi karibuni.
 

Forum statistics

Threads 1,213,989
Members 462,462
Posts 28,497,768