Mradi wa nyumba za kuuza (PSPF, PPF, NSSF) wa Buyuni Dar es Salaam

KASRI

Member
May 2, 2009
93
20
Salaam wana JF!
Kuna mradi mkubwa wa kujenga nyumba za kuuza unaoratibiwa na PSPF, PPF nadhani na NSSF uliopo eneo liitwalo Buyuni - Chanika jijini Dar es Salaam. Ninamiliki kiwanja eneo hilo pia na Hati ninayo. Nimefika eneo hilo leo nikakuta nimezungukwa na nyumba zilizokwisha anza kujengwa na hayo mashirika. Niliowakuta eneo hilo kwa leo wakaniambia huwa wanajenga kiwanja chochote kilichowazi/hakijaendelezwa.
Kwa mwenye kufahamu juu ya hili naomba kufahamishwa.
Nawasilisha
 

Strategizt

Senior Member
Oct 16, 2009
177
31
Du umenitisha!!! maana tuna kiwanja na sie huko. Sidhani kama wana mamlaka ya kufanya hivyo bila hata kututaarifu. Any way ntaenda na mimi kesho huko.
 

CHE GUEVARA-II

JF-Expert Member
Jun 17, 2010
571
153
salaam wana jf!
Kuna mradi mkubwa wa kujenga nyumba za kuuza unaoratibiwa na pspf, ppf nadhani na nssf uliopo eneo liitwalo buyuni - chanika jijini dar es salaam. Ninamiliki kiwanja eneo hilo pia na hati ninayo. Nimefika eneo hilo leo nikakuta nimezungukwa na nyumba zilizokwisha anza kujengwa na hayo mashirika. Niliowakuta eneo hilo kwa leo wakaniambia huwa wanajenga kiwanja chochote kilichowazi/hakijaendelezwa.
Kwa mwenye kufahamu juu ya hili naomba kufahamishwa.
Nawasilisha

hizo nyumba ni nzuri?
Utaratibu wa kuzinunua ukoje?
Bei zake zikoje?
Na lini wataanza kuuza?
Asante!
 

KASRI

Member
May 2, 2009
93
20
Du umenitisha!!! maana tuna kiwanja na sie huko. Sidhani kama wana mamlaka ya kufanya hivyo bila hata kututaarifu. Any way ntaenda na mimi kesho huko.

Sawa mkuu, ukipata taarifa rasmi naomba tushirikishane maana kama tetesi nlizosikia ni kweli basi wengi tutaumia.
 

KASRI

Member
May 2, 2009
93
20
hizo nyumba ni nzuri?
Utaratibu wa kuzinunua ukoje?
Bei zake zikoje?
Na lini wataanza kuuza?
Asante!

Sina taarifa zaidi kuhusu hizo nyumba ila nimeziona physically nyingi zimeshapauliwa nadhani wako kwenye finishing sasa. Zipo za 2 bedroom, 3 bedroom. Kimsingi ni eneo ambalo litakuwa na watu wengi siku zijazo. Pia ipo shule ya kanisa (masista) katoliki wanaijenga kwa kasi ya ajabu - hii inanipa moyo kuwa hata huduma za jamii muhimu (maji, umeme, hospitali, barabara, makanisa, misikiti nk) zitapatikana mapema.
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
12,902
10,408
Wana viwanja vyao wala hawagusi kiwanja cha mtu...subiria zikiisha ukaombe kununua zipo kama 800 hivi!

Kaa utulie na kiwanja chako!!
 

KASRI

Member
May 2, 2009
93
20
Wana viwanja vyao wala hawagusi kiwanja cha mtu...subiria zikiisha ukaombe kununua zipo kama 800 hivi!

Kaa utulie na kiwanja chako!!

Asante Skills4ever kwa kunipa moyo maana nilihisi naingia kwenye mgogoro wa ardhi karibuni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom