Mr prezdaa nimependa pozi lako....

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Nov 13, 2010
396
138
Binafsi nimevutiwa kwa kiasi kikubwa na picha ya mheshimiwa rais wa jmt, sijui wenzangu mnaionaje hasa pozi la miguu!
 

Attachments

  • 22355_315354596224_33236101224_3683472_1617864_n[1].jpg
    22355_315354596224_33236101224_3683472_1617864_n[1].jpg
    36.4 KB · Views: 104

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom