Mr. Nice Aokoka! Hallelujah! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr. Nice Aokoka! Hallelujah!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by eRRy, Oct 25, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aliyekua muimbaji wa Dansi nchini Lucas Mkenda au Mr. NICE kama anavyojulikana na wengi amempa Yesu maisha yake tangu mwezi wa nane mwaka huu. Anahudhuria ibada, maombezi na tayari amebatizwa. Chanzo cha habari kinasema anaabudu Kawe kwa GeoDavie jijini Dar-es-salaam, tayari ana nyimbo nne za kusifu na kumuabudu Mungu. Amekua akitoa ushuhuda wake kwamba Mungu amemponya na kuyaokoa maisha yake.

    [​IMG]

    Source:http://strictlygospel.wordpress.com/2009/10/12/mr-nice-ameokoka/
     
  2. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 225
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Natamani awe ameokoka kweli-kweli lakin wasiwasi wangu anaweza kuwashambulia kondoo wa Bwana kwa staili ya ajabu mmh1
    Otherwise Bwana amtangulie.
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mbona nimesoma jana tu kwenye magazeti kuwa ameanzisha bendi kama jibu kwa watu wanasambaza taarifa kuwa amefulia!!!!????
     
  4. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Au labda ana mambo yake! mh!
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hivi GeoDavis anahubiri na watu wanaokoka?? nimjuavyo yeye ana upako wa kuponya hana karama ya kuhubiri wokovu.

    enewei nadhani mr. nice atakuwa kiumbe mpya akimaanisha hivyo au la ataota mkia sasa zaidi ya kufulia
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Naona yuko huko kwa muda baada ya kufulia, hao 'wapendwa' wasijidanganye, huyu akipata 'vijisenti' kidogo hawatamwona tena!
     
  7. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=3gBOdYXtuEg"]http://www.youtube.com/watch?v=3gBOdYXtuEg[/ame]
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    Kwanini hakudumisha imani kwa kanisa alilokuwa mwanzo na kumrejea muumba wake??? ... HUyo Kafuata pesa baada ya kufulia mtaani, period!
     
  9. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    This is good marketing strategy for Mr. Nice, kaona kurudi juu tena haitawezekana,njia pekee iliyobaki ni kupitia "gospel", ila sijuwi kama ile miiko ya kiganga ndo imekwisha na jamaa yupo "free" sasa au vp, maana sifikirii kama gospel inaendana na uchawi.
     
  10. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mtu ana maamuzi yake katika maisha..! Hakuna sababu ya kumshtaki mtu kwamba kafulia au la..fedha inaweza kuja na kutoweka kwa mtu yoyote yule.

    unapo onyeshea kidole kwa mwenzio kwamba kafulia wakati wewe mambo yako yapo safi na wategemea yatakuwa safi siku zote basi mshukuru mungu au yule anaye kuwezesha.

    Tabia za kuponda na kuzungumzia maisha ya watu wengine nadhani haiwezi kutusaidia zaidi ya kutudharaulisha sisi wenyewe.
     
  11. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,446
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mambo ya ku 'recession proof his game'. Gospel inapanda chati kadiri world financial calamity inavyozidi. Akili kumkichwa.
     
  12. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    kafulia huyo anatafuta tu sadaka za kanisani
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,787
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    kile kibwagizo nakisikia kwenye Tangazo la clouds Fm, la nyimbo za injili kumbe kaimbi Mr. Nice!!! imekaa vizuri
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    KILA JUMANNE:huwa anatumbuiza MASAI CLUB pale karibu na mango-garden.halafu jamaa anaongoza kwa kuomba bia mazee!yani akishaingia tu inabidi wadau tujifiche,maanake ni kama luba.

    kwa mfanu jumanne iliyopita alikunywa sana konyagi.............

    anaebisha tukutane nae kesho club masai
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    sasa si kanisani wanaendaga asubuhi, usiku anakuwa hapao masai, na mimi nilimuona last week hapo Masai. Mbona wa kuokoka kihivyo wapo wengi tu, huwa ninakutana maskani moja na dokta remmy ongala, napiga zake urabu na bangi kisha anafanya na yale mamabo yetu kisha asubuhi anaenda kanisani kuchapa misa.
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    ina maana MR nice mziki wake ulikuwa unaenda na ushirikina

    looh maybe ndo maana kaamua kurudi kundini
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    eeeh kama habari ndo hii basi ni wachache sana watakaourithi ufalme wa mungu
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mh! Siamini kama anatumia ushirikina kwenye mashairi kwa hio kuna thread huku pia waandikaji wanatumia ushirikina?
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,864
    Likes Received: 14,476
    Trophy Points: 280
    Mpwa taratibu, unatoka nje ya mada, shauri yako.
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    teh teh
     
Loading...