Mponda alipataje PHD kutoka London School of Public Health? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mponda alipataje PHD kutoka London School of Public Health?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Feb 3, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    ukimsikiliza waziri mponda unaweza kukadiria uwezo wake wa kielimu na kisiasa sio mkubwa.haonyeshi kuwa ni mtu wa kujiamini na kutetea kile anachokisema.kwa taarifa zisizothibitishwa ,mponda ni graduate wa london school of public health.nashindwa kuamini kama kweli huyu mzee alipata elimu yake kutoka chuo hiki.kama yupo aliyesoma nae atujuze zaidi.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,396
    Likes Received: 28,199
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kudhani kila aliye na elimu ya darasani basi hata uongozi anauweza...

    Au kudhani kuwa kila aliye na elimu ya darasani ni mwerevu wakati si hivyo mara zote...
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,359
    Likes Received: 14,634
    Trophy Points: 280
    mwenye certificate anaweza kuongoza vizuri kuliko hata profesa
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haya ndo matunda ya mtazamo wetu,msomi anajua kila kitu
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    ni kweli uongozi hausomewi!unajionyesha kwa matendo ya mtu mwenyewe.lakini sitegemei mtu mwenye PHD afanye yale anayofanya mponda.
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    PHD holder, kuongea uongo wa waziwazi inanipa mashaka sana.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,396
    Likes Received: 28,199
    Trophy Points: 280
    Mtu mwenye phd anatakiwa afanyeje?
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,087
    Trophy Points: 280
    mnanikumbusha profesa Kapuya lol
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    atoe hoja zake kisayansi,ajieleze kiufasaha na kuwa na uelewa wa kile anachokisema.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,396
    Likes Received: 28,199
    Trophy Points: 280
    Kama hivyo ndivyo kweli udhaniavyo basi hakika umepotoka!!
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wanasayansi huwa hatuna muda wa kuongea. Ni kutenda tu kwa kwenda mbele. Hongera Dr. Mponda.
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    nimepotoka kivipi?by the way rudi kwenye topic,huyu jamaa alipataje PHD yake?je ni zile za online au ?
     
  13. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    ni kweli,sasa kama mponda ni mtendaji iweje mpaka leo tuna mgomo.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,396
    Likes Received: 28,199
    Trophy Points: 280
    Kama huoni hata jinsi ulivyopotoka kwa kudhani hivyo unavyodhani basi ngoja nisepe tu...
     
  15. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    mashaka yanaongezeka zaidi kwanini amekimbia taaluma yake ya utafiti hapo Ifikara na kukimbilia ktk siasa uchwara.
     
  16. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    we sepa tu!kila la kheri usirudi hapa tena.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,396
    Likes Received: 28,199
    Trophy Points: 280
    Nimerudi
     
  18. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    vizuri tujadili hoja iliyopo,punguza kigeugeu!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,396
    Likes Received: 28,199
    Trophy Points: 280
    Acha kuwa zumbukuku
     
  20. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    hasira za nini mkuu?mbona wajidhalilisha?nyie ndio mnaotia doa jf mpaka kina lwakatare wanaichukia.
     
Loading...