Mpira wa miguu ni kiwanda kinachoajiri vijana wengi


E

Ediwani

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
224
Likes
84
Points
45
Age
49
E

Ediwani

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
224 84 45
Mchezo wa mpira wa miguu pamoja ya kwa ni burdani kwa wachezaji na watazamaji, kwakweli inaajiri vijana wengi sana duniani. Hapa kwetu Tanzania pamoja na mkuu wetu wa nchi anapenda sana vijana wake wapate ajira/ kazi, wasaidizi wake walioko kwaye taasisi husika wanamwangusha sana mkuu wetu. Mfano mmoja tu ni ule wa vilabu kama Simba sc. wakitaka kubadili katiba yao ili iweze kubwa pesa nyingi za kuendesha club ikiwa ni pamoja kulipa mishahara kwa, under 17th, 20, wakubwa. n.k. anatokeza kiongozi mmoja anawakalia. Na nyingine ni hii ya marefa wetu kua na maamuzi ama ya kupendelea ama kutokua wajuzi, hivyo kuharibu kabisa maendeleo hii kiwanda kikubwa sana cha ajira. Ninavyoona.
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978