Mpesya umepata fundisho!


S

Sagao

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
0
S

Sagao

Member
Joined Nov 2, 2010
8 0 0
Kwa hakika Mpesya umepata fundisho kubwa sana, kitendo cha kuwafanya wapiga kura wa jimbo la mbeya wajinga umefika kikomo, ulisema Sugu ni muhuni mtoto wa mama lakini tambua kuwa wana Mbeya wanakuona wewe ndo muhuni kwa kutotimiza ahadi zako na kujali maslahi yako binafsi. Kama sugu alikuwa mwanafunzi wako basi tambua utakuwa na mengi ya kujifunza toka kwake. Hili liwe fundisho kwa wote wenye tabia za kuwabeza wapiga kura wao! HONGERA WANA MBEYA KWA KUFANYA MABADILIKO, CHADEMA HOYEEEE!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,043
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,043 280
Huyo Mkuu wa Mkoa analinda ugali wake..............ni vyema tukaanza kuangalia namna ya kuwapata wakuu wa mikoa kwa utaratibu wa kuwachagua badala ya Raisi kuwateua ili kuondokana na uwajibikaji feki kama huu wa Mpesya anayekazana kumfurahisha JK kulinda ugali wake mnono...........
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Huyo Mkuu wa Mkoa analinda ugali wake..............ni vyema tukaanza kuangalia namna ya kuwapata wakuu wa mikoa kwa utaratibu wa kuwachagua badala ya Raisi kuwateua ili kuondokana na uwajibikaji feki kama huu wa Mpesya anayekazana kumfurahisha JK kulinda ugali wake mnono...........
Yuuup!
Hii itaondoa kuchaguana kwa ushikaji na uswahiba!
I cant believe Mpesya kumwambia SUGU kuwa hafai kisa eti alikuwa mwanafunzi wake, na alikuwa mhuni!
Kama yeye hakupitia hatua hizo utotoni basi yuko incomplete!..fyeeeeeee!
 
Sir John

Sir John

Senior Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
177
Likes
0
Points
0
Sir John

Sir John

Senior Member
Joined Aug 19, 2010
177 0 0
Huyo Mkuu wa Mkoa analinda ugali wake..............ni vyema tukaanza kuangalia namna ya kuwapata wakuu wa mikoa kwa utaratibu wa kuwachagua badala ya Raisi kuwateua ili kuondokana na uwajibikaji feki kama huu wa Mpesya anayekazana kumfurahisha JK kulinda ugali wake mnono...........
Mkuu wa mkoa ni mpesya au mwakipesile?
 

Forum statistics

Threads 1,250,628
Members 481,419
Posts 29,739,349