Mpenzi wangu JAMES BOND, naumia Kwa kufa kwako, nilikupenda tangu utotoni

Money Penny

JF-Expert Member
Jun 20, 2016
12,605
2,000
Mara Paaap nafungua Instagram naambiwa James Bond Amekufa🙆

Uuuuwi jamaani kwanini umekufa weweee
Mwanzilishi wa Sinema za James abond Duniani na Owner WA Copy Right ya James Bond Movies, Dead and Gone today😭

Pumzika Kwa amani ya Bwana na Mimi nitaendelea kukupenda kama Money Penny

Screenshot_20201031-215855~2.png
Screenshot_20201031-215904~2.png
Screenshot_20201031-215538~2.png
Screenshot_20201031-215532~2.png
 

Money Penny

JF-Expert Member
Jun 20, 2016
12,605
2,000
Mara Paaap nafungua Instagram naambiwa James Bond Amekufa🙆

Uuuuwi jamaan kwanini umekufa weweee
Mwanzilishi wa Sinema za James abond Duniani na Owner WA Copy Right ya James Bond Movies, Dead and Gone today😭

Pumzika Kwa amani ya Bwana na Mimi nitaendelea kukupenda kama Money Penny
Screenshot_20201031-215904~2.png


Screenshot_20201031-215855~2.png
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
125,013
2,000
My favourite James Bond 007 mwache akapumzike amekula chumvi nyingi amefariki akiwa na miaka 90 si haba.
Mara Paaap nafungua Instagram naambiea James Bond Amekufa🙆

Uuuuwi jamaan kwanini umekufa weweee
Mwanzilishi wa Sinema za James abond Duniani na Owner WA Copy Right ya James Bond Movies, Dead and Gone today😭

Pumzika Kwa amani ya Bwana na Mimi nitaendelea kukupenda kama Money Penny
View attachment 1616767 View attachment 1616768 View attachment 1616769 View attachment 1616770
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom