Mpenzi wangu hana hisia nami tena, roho inauma sana


Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,919
Likes
2,989
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,919 2,989 280
mpotezee atakuwa ana lake jambo tafuta mwingine mwenye mapenzi ya dhati atakuwa ana mwingine!
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,471
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,471 280
Mkuu wangu hii kitu ilinitokea acha tu,kuna uzi nilianzisha humu,tatizo unajuwa na mimi nilikuwa hivyo hivyo nilimpenda sana wangu akawa ananiendesha kama mtoto mdogo,unajuwa nini cha kufanya,kata mawasiliano na kama akikucall ongea in short hamna haya ya kujielezea anythin,vile vile tafuta msichana mwingine mzuri kumzidi utaona mwenyewe,now hawa watu wanaitwa wanawake hawanisumbui akili,ukimpenda mwanamke usimuonyeshe kwa 100% ndio inakuwa vizuri zaidi.....la sivyo atakuendesha sana na utajuta....

Kuwa mpole kaka na mpotezeee tu najuwa ni ngumu ila ndio hivyo jitahidi tu utaweza najuwa...

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
ahsante kaka ndo wadau wame nipa mbinu za kumsahau na kumpotezea, bila ushauri wenu bado ningekuwa nalialia kwake.
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,471
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,471 280
Naona hata usingizi huupati kila kitu unaona kibaya,piga moyo konde na mtoe kwenye mawazo yako chukua chombo kikali zaidi yake,afadhali yako wewe ila me nilihudumia kila kitu na kumpangishia nyumba nikapangisha ila ndio akaja kuleta visa vya ajabu ajabu na vituko vingi sana iliniuma sana sasa wewe ni rahisi kumfuta kwenye akili yako. Tatizo huko vyuoni wanadanganyana sana ndio problem kubwa iliyopo hapo na wanamshauri vibaya

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
pole sana bro!..wana wake bwana!!...yeye alidai ananipenda sana, na kweli alionyesha alinipenda sana' tatzo lili ibuka alvyo anza fld pale bma ya afya tmk..i wish ningekuwa na moyo mgumu kama wanaume wengne, kwangu umekuwa mtihan mgumu sana'
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,655
Likes
441
Points
180
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,655 441 180
pole sana bro!..wana wake bwana!!...yeye alidai ananipenda sana, na kweli alionyesha alinipenda sana' tatzo lili ibuka alvyo anza fld pale bma ya afya tmk..i wish ningekuwa na moyo mgumu kama wanaume wengne, kwangu umekuwa mtihan mgumu sana'
Najuwa ni mtihani mkubwa sana kwako ila me nilivyopata matatizo kuna mkuu anaitwa The Boss humu ndani huyu jamaaa alinisaidia sana tena tena siwezi kumsahau maana alinipa mbinu zote na ziliweza kuwork kabisa, alinipa moyo sana tena sanaaa na niliweza kuvuka kwenye mtihani kama wako kwa ajili ya huyu jamaaa na now nimekuwa mwalimu pia mana mwanamke hanisumbui akili tena....So mkuu fata ushauri wa watu wamesemajee humu ndani.....
 
Last edited by a moderator:
D

don2011

Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
23
Likes
0
Points
0
D

don2011

Member
Joined Apr 9, 2011
23 0 0
bro hapana fikiri. we wa kiume bhana, cha kufanya tema mate chini kisha ondoka bila kuangalia nyuma. pole kwa majanga
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,471
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,471 280
Najuwa ni mtihani mkubwa sana kwako ila me nilivyopata matatizo kuna mkuu anaitwa The Boss humu ndani huyu jamaaa alinisaidia sana tena tena siwezi kumsahau maana alinipa mbinu zote na ziliweza kuwork kabisa, alinipa moyo sana tena sanaaa na niliweza kuvuka kwenye mtihani kama wako kwa ajili ya huyu jamaaa na now nimekuwa mwalimu pia mana mwanamke hanisumbui akili tena....So mkuu fata ushauri wa watu wamesemajee humu ndani.....
natamani mkuu The Boss aniongezee maujanja...
 
Last edited by a moderator:
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,471
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,471 280
bro hapana fikiri. we wa kiume bhana, cha kufanya tema mate chini kisha ondoka bila kuangalia nyuma. pole kwa majanga
don upo sawa mkuu! Ile kuwa mkweli ni ngumu sana kumsahau mtu uliekuwa umemzoea zaidi ya watu wote...
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
unamg'ang'ania kwani mlizaliwa wote?
kama ulikua hujui hayo ndio mapenzi...hebu jikaze kiume...
wewe WATU8 unajua kupenda kubaya usiseme kazaliwa nae au hujawai kupenda
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,622
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,622 280
wewe WATU8 unajua kupenda kubaya usiseme kazaliwa nae au hujawai kupenda

Kupenda nishapenda na naendelea kupenda...ila mapenzi si kutesana, warembo wapo wengi na tabia nzuri ndio zao sifa.
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,471
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,471 280
Kupenda nishapenda na naendelea kupenda...ila mapenzi si kutesana, warembo wapo wengi na tabia nzuri ndio zao sifa.
ni kweli kabsa hapa nimepata fundisho, siwezi kupenda tena...never
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,471
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,471 280
wewe WATU8 unajua kupenda kubaya usiseme kazaliwa nae au hujawai kupenda
sure!..af ameniacha kipindi hambacho sikutegemea kabisa, iliumia sana, nilikuwa na hali ambayo sijawai kutegemea kuwa nayo sababu ya mapenz
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
sure!..af ameniacha kipindi hambacho sikutegemea kabisa, iliumia sana, nilikuwa na hali ambayo sijawai kutegemea kuwa nayo sababu ya mapenz
pole sana ndio warembo niwengi ila kumpata mwenye mapenzi ya kweli ndo balaaa wangu
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,471
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,471 280
ni upendo2!!!hamna kingine!
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,471
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,471 280
Sizani kama ntapenda tena!...yani hata stm sina tena za mapenzi!
 
BUCHANAGANDE

BUCHANAGANDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,450
Likes
54
Points
145
BUCHANAGANDE

BUCHANAGANDE

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
1,450 54 145
We mwanaume bana, hata kama hana hisia nawe kwa nini usimshukuru Mungu kwa hilo??????????????? by the way you are still young.
Huwezi kulazimisha hisia zake zije kwa sababu yako. We chapa mwendo, piga kazi, omba sana atakuja mwingine uliyepangiwa na Mungu mwenye hisia kali sana, tena atakuwa ni mwarobaini wako wa kila kitu.
AHSANTE KWA KUELEWA.
 
The Pirate

The Pirate

Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
27
Likes
0
Points
3
The Pirate

The Pirate

Member
Joined Oct 19, 2012
27 0 3
Kijana ondoa mawazo kaza moyo kuanza upya si ujinga so anza upya. Yaliyokukuta siyo mageni hapa duniani yametukuta wengi hasa katika hali kama ya kwako ya mapenzi ya barehe ya kwanza kama hayo yenu huwa mtu unapenda kweli yaani kama kichaa vile ukidhani hakuna mwingine mtamu kama huyo. Hali hiyo huendelea kama wote mtakuwa mmetulia, lakini hapo inavyoelekea mwenzi wako hajatulia kaonja ladha nyingine kakutana na maufundi na maudambwidambwi tofauti na ya kwako ya kujifunza sorry anza upya kijana. Ushauri wa bure utakapoanza upya angalia age difference ni muhimu huyo wa kwanza amekuzidi ni mkubwa zaidi yako miaka 21 ya msichana si 24 ya mvulana yeye ni mkubwa kwako kwenye mavituz ndo maana kakuzidi ujanja!
 

Forum statistics

Threads 1,272,329
Members 489,924
Posts 30,447,736