Mpenzi wangu hana hisia nami tena, roho inauma sana


HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
3,369
Likes
104
Points
145
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
3,369 104 145
Tuliza kichwa, usifanye maamuzi ya papara. Wewe unashindwa kula wakati mwenzako anajichana maanjumati kama kawaida. Cha msingi mwache kama alivyo bila mawasiliano. Asiporudi ujue si wako. Akirudi atakuwa wako daima.
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
129
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 129 160
Wewe ni mvulana tulizana utapata tu mwengine mbona wamejaa tele kama pishi la mchele wewe tu subira huvuta heri huenda anakuepushia mabalaa
 
N

Nzagamba Yapi

Senior Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
167
Likes
5
Points
0
N

Nzagamba Yapi

Senior Member
Joined Sep 1, 2011
167 5 0
Achana naye kabisa,mwanamke akifikia hatua hiyo tayari hata uhamishe mbingu hatoweza kuwa wa kwako anza maandalizi ya kumwacha,anza kujenga fikra kama msipokuwa pamoja utaishije,funga macho achana naye,cyo kwamba umemkosea ila kapata a man of her dreamz,atarudi kwako kama jamaa akimuumiza lakini never be a 2nd option,akirudi linga kabisaaaaa!piga chini now otherwise utaumia na mambo yako yataharibika..remember Y.O.L.O aka You Only Once,u were n't. Born 4 her.live ur dreams-never let her be an obstacle....dedication:kuachwa ni shughuli pevuuuuu,we unakonda yeyee ananenepa!!

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,240
Likes
4,641
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,240 4,641 280
Mm ni mvulana, nampnz wangu nimedumu nae karibia mwaka 1, lakn kama mwezi umepita mpnz wangu ame nibadilikia sana, kwasabu nampenda nimevumilia mengi sana, cha kuchangaza nimeongea nae, ana niambia hana hisia na mm tena! Hawezi fanya chochote na mm, Sijawa mkosea pia sistahili adhabu anayo nipa..nmejaribu kumpotezea nimeshindwa, hata kuanzisha uhusiano na mtu mwingine naona ntakuwa najidanganya.. nampenda sana, roho inauma, naumia sana. Wapendwa nakosa furaha hata kula naona tabu, nina miaka 24 yeye ana miaka 21 , nime maliza chuo na yeye ndio ameingia kwaka wa tatu, kumpotezea siwezi naombei ushauri jinsi ya kurudisha hisia zake kwangu!..nina hali mbaya sana
Pole sana ndugu yangu,jitahidi kujiweka bize utafanikiwa tu,usijipe sana hayo mawazo na jitahidi kuyapotezea. Tafuta ustaarabu wako maisha ni lazima yaendelee.


Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,090
Likes
783
Points
280
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,090 783 280
Mm ni mvulana, nampnz wangu nimedumu nae karibia mwaka 1, lakn kama mwezi umepita mpnz wangu ame nibadilikia sana, kwasabu nampenda nimevumilia mengi sana, cha kuchangaza nimeongea nae, ana niambia hana hisia na mm tena! Hawezi fanya chochote na mm, Sijawa mkosea pia sistahili adhabu anayo nipa..nmejaribu kumpotezea nimeshindwa, hata kuanzisha uhusiano na mtu mwingine naona ntakuwa najidanganya.. nampenda sana, roho inauma, naumia sana. Wapendwa nakosa furaha hata kula naona tabu, nina miaka 24 yeye ana miaka 21 , nime maliza chuo na yeye ndio ameingia kwaka wa tatu, kumpotezea siwezi naombei ushauri jinsi ya kurudisha hisia zake kwangu!..nina hali mbaya sana
Acha kulia ndugu yangu, hii iwe turning point yako. Piga kazi tafuta pesa kwa bidii jenga maisha yako kwanza mwisho wa siku atajuta kwa nini kakuacha. Angalia usije pata ulcers wakati population inaonesha wanawake wako wengi kuzidi wanaume
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Likes
14
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 14 0
Mapenzi ni hisia so kama hana hisia hamna mapenzi tena hapo tena

Nachoshukuru amekwambia wazi kabisa ili ujue mapema

pole jikaze kijana ndo uanaume huo next time usiwe na msichana mmoja kuwa na alternative coz hukumuoa huyo
bora ukae kimya kuliko kuposti ushauri wa kis**** kama huu
 
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,953
Likes
32
Points
145
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,953 32 145
Kama kweli unataka arudi kwako acha kulialia,fanya kitu ambacho sasa unakiona kigumu,"kumpotezea",chunguza vitu ambavyo alikua anachukizwa navyo kwako jaribu kujiboresha,jitahidi kutoka na wasichana wengine wazuri na angalau akuone,usimpigie simu,mpe nafasi(zawadi) ya yeye kukumiss.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums

Msikilize DON acha kulialia, jivunze Kuwa na wengine, wakati wa KUCHAGUA ongeza namba. lakini usisahau kutumia KINGA. :caked:

Sent from my mini ipad 3
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,439
Likes
1,393
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,439 1,393 280
ujue kuna jamaa asha perfom zaidimyako hapo, kiasi kwamba demu anakuona wewe km mzigo tuu, umri wako bd wa kuendelea kujifunza. Usiache kula sababuya bupa dogo utavuta siku si zako mapenzi siku hizi sio dili, komaa tafuta mkwanja ukifanikiwa watakubembeleza wenyewe uwadingue. Plse usijejinyonga bure vumilia kijana
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,938
Likes
3,739
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,938 3,739 280
Kama unatumia muda mwingi kumfikiria itakuumiza na utaweza fanya mengine.Wewe ji keep busy jichanganye na wenzako,usipende kuonekana mnyonge muda wote.
Pia cse kashakupa ukweli usimtafute tena,kaa kimya endelea na mambo yako.

KAMA BINADAMU UFA USISHANGAE MAPENZI YENU KUFA KUNA SIKU UTAMSAHAU KAMA ALIKUWEPO NAMAUMIVU NDO YATAKAPO PONA
 
Bejajunior

Bejajunior

Senior Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
194
Likes
7
Points
35
Bejajunior

Bejajunior

Senior Member
Joined Sep 19, 2011
194 7 35
Bora kwanza kakuambia mapeema ili ujipange na mambo yako... wako wanaoambiwa kuwa hisia zimekata siku ya harusi/ndoa si ungejiua wewe

Jipange
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,912
Likes
6,414
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,912 6,414 280
Pole sana ila jipongeze kwa kuwa situation kwa sasa ni known mbaya inakuwa umebadilikiwa tabia alafu msichana anaogopa kujisalimisha kwako kama hakutaki tena so BORA UMIVU MOJA KUBWA KULIKO MAUMIVU MENGI MADOGO MADOGO YASIYO NA JIBU.
 
L

lukme

Senior Member
Joined
Apr 18, 2012
Messages
191
Likes
3
Points
0
Age
37
L

lukme

Senior Member
Joined Apr 18, 2012
191 3 0
Yawezekan kapata pengine. penda palipo na pendo pasipo na pendo achana nako
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,472
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,472 280
Achana naye kabisa,mwanamke akifikia hatua hiyo tayari hata uhamishe mbingu hatoweza kuwa wa kwako anza maandalizi ya kumwacha,anza kujenga fikra kama msipokuwa pamoja utaishije,funga macho achana naye,cyo kwamba umemkosea ila kapata a man of her dreamz,atarudi kwako kama jamaa akimuumiza lakini never be a 2nd option,akirudi linga kabisaaaaa!piga chini now otherwise utaumia na mambo yako yataharibika..remember Y.O.L.O aka You Only Once,u were n't. Born 4 her.live ur dreams-never let her be an obstacle....dedication:kuachwa ni shughuli pevuuuuu,we unakonda yeyee ananenepa!!

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
thanks 4r positive mind
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,891
Likes
7,642
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,891 7,642 280
when you are happy you enjoy the music but when yo are sad you understand the lyrics.
Jst pull yourself and move on because it is too early to think she will want you again.
It hurts coz you had much expectation from her and expectations are the major roots of heart breaks.
Pole sana kaka
 
F

Frankness

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
F

Frankness

Member
Joined Aug 24, 2011
66 0 0
usijeuke nyuma kwa sababu ya kuumia...umefunguliwa mlango, upo anaekulilia....msahau huyo dada yani, wanawake ndivyo walivyo, tena wa chuo kikuu ndo kasaaaaaa......kaka, kama vipi we songesha life uongeze shavu..
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,402
Likes
32
Points
135
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,402 32 135
Mm ni mvulana, nampnz wangu nimedumu nae karibia mwaka 1, lakn kama mwezi umepita mpnz wangu ame nibadilikia sana, kwasabu nampenda nimevumilia mengi sana, cha kuchangaza nimeongea nae, ana niambia hana hisia na mm tena! Hawezi fanya chochote na mm, Sijawa mkosea pia sistahili adhabu anayo nipa..nmejaribu kumpotezea nimeshindwa, hata kuanzisha uhusiano na mtu mwingine naona ntakuwa najidanganya.. nampenda sana, roho inauma, naumia sana. Wapendwa nakosa furaha hata kula naona tabu, nina miaka 24 yeye ana miaka 21 , nime maliza chuo na yeye ndio ameingia kwaka wa tatu, kumpotezea siwezi naombei ushauri jinsi ya kurudisha hisia zake kwangu!..nina hali mbaya sana
Kuna tofauti kati ya kukupenda na kuwa na hisia na wewe! yeye amekwambia hana hisia na wewe tena lakini jee bado
anakupenda? au amekushauri umuache kwanza kwa sababu hajisikii !!
Hayo masuala ya kutojisikia kufanya mapenzi na mwenza wako, huwa yanatokea na kuondoka, wakati mwengine huwa
yanakuja naturally, wakati mwengine yanatokana na external forces, labda kuna kijana mwengine anamsumbua au anampa
huduma, wakati mwengine ni stress tu, cha msingi jaribu kuongea nae akuweke wazi ama kuendelea na wewe au la ili uweze
kuchukua hatua sasa!!
Hayo mambo ya siwezi kumkosa, kuumia sijui siwezi kula, ni upepo tu baadae unapita na wala hukumbuki tena!!
 
Jeff

Jeff

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2009
Messages
1,257
Likes
60
Points
145
Jeff

Jeff

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2009
1,257 60 145
Love is all about feelings; and more often than not; they come without our conscious control! Huyo mdada amekuambia wazi kwamba hana tena feelings.....remember, feelings is what create love! So, as far as amekuambia kwamba hana feelings kwako, then the best way ni wewe kukubaliana na hali! What, akiamua kuendelea na wewe kwavile tu anakuonea huruma! Are you ready with that? Hakupendi, lakini kwavile tu anaona unateseka, anaamua kuendelea na wewe! Will you be comfortable? If YES, then you must be selfish!

By the way, kumbe haya mambo ya kupenda fully 100% bado hadi leo yapo?! Always, unatakiwa kuwa 50%, 50%; otherwise, kila siku utakuwa unalia lia hapa! Don' Forget, Love Not! Love Not! The Things You Love May Change!! Maisha haya unatakiwa kupenda kichalechale sio kama Mlokole kwa Yesu!
kwenye red, hata mlokole siku hizi anapenda kichalechale!!
 
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
1,263
Likes
5
Points
0
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
1,263 5 0
Achana naye kabisa,mwanamke akifikia hatua hiyo tayari hata uhamishe mbingu hatoweza kuwa wa kwako anza maandalizi ya kumwacha,anza kujenga fikra kama msipokuwa pamoja utaishije,funga macho achana naye,cyo kwamba umemkosea ila kapata a man of her dreamz,atarudi kwako kama jamaa akimuumiza lakini never be a 2nd option,akirudi linga kabisaaaaa!piga chini now otherwise utaumia na mambo yako yataharibika..remember Y.O.L.O aka You Only Once,u were n't. Born 4 her.live ur dreams-never let her be an obstacle....dedication:kuachwa ni shughuli pevuuuuu,we unakonda yeyee ananenepa!!

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
umemaliza yooote! Yaani huyu jamaa aangalie ustaarabu mwingine tu.
 

Forum statistics

Threads 1,272,912
Members 490,207
Posts 30,464,253