Mpenzi wangu amenipiga mkwara wa kuangalia au kushika simu yake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wangu amenipiga mkwara wa kuangalia au kushika simu yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marahaba, Aug 10, 2011.

  1. Marahaba

    Marahaba Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau hii imekaaje katika mahusiano?Eti ukiwa na mpenzi wako(she) halafu kwa hali isiyo ya kawaida ikatokea maporomoko ya hapa na pale ,then yeye akaanza kukupiga mkwara usiiguse simu yake na akiwa home muda wote ameishikilia mkononi(yaani akiwa anapika,akiwa sebuleni ,mkiwa chumbani muda wa kulala na hata akienda chooni), halafu kingine mkiwa naye kwenye gari labda yenu ya private ikitokea ameiweka mahali basi itafunikwa na leso au hata kuweka pochi juu yake,Je kwa hili ni hatua gani bora za kufuata au kuchukua?????
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mimi mwanaume akinitongoza interview ya kwanza huwa namuambia anipe simu yake nikae nayo siku mbili.hizo mbio utadhani wako olympic unadanganyika
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,666
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe simu yake ya nini? Unaitafuta presha kwa garama nafuu hivyo?
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,085
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280
    Oya Dogo,huyo sio,timua mbio fasta!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,085
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Nimeipenda mbinu yako,ngoja malaika akishuka akaibadili akili yangu,nikimpata mdada nitamwambia tubadilishane simu wiki nzima!!!!
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,791
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    wewe nawe si una yako??
    mie nitataka kupekua nikiwa suspicious tu kuwa mambo hayaendi inavyotakiwa.....
    km kila jambo kati yenu lipo kny mstari sasa simu yake wewe ya nini?........
    anyway nahisi labda ana mwingine anajaribu kucover up matendo yake...mpe ultimatum ni wewe au simu baaasi
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    eeeeeeeh na kubipu kutaisha
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,085
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Unafikiri atakubali?Atatoka nduki mbayaaaaaa!
     
  9. Marahaba

    Marahaba Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli e! hapa ni kutimua,maana kumbuka ya kwangu huwa anaishika tu akitaka kumpigia mama yake au dada zake ,lakini ya kwake mmm!hapa mmenifungua macho maana nitakufa kwa presha bure kwa kweli
     
  10. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa maoni yangu hiyo ni dalili mbaya! Kuna mawasiliano ambayo ni threat kwenye rlnship yenu hataki uyatambue.
     
  11. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hapo sepaa haupo kwenye 1st eleven yake ila we ni SUB. wewe ni part of the list!
     
  12. k

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,562
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    mbona jibu tayari liko wazi,au unaukataa ukweli?huyo dada ana mtu,anajaribu kuwapima na mmojawapo ni spare tyre wake,kwa nini awe na wasiwasi kwenye simu yake kiasi hicho?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kadri unavyombana bana mwanaume na yeye anazidi kukutaftia mbinu za uongo. Peaneni uhuru.
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Mambo mengine sio ya kuomba ushauli kabisa,unashindwa kuongeza na kutoa?hapo ujue kuna mkamuaji tena anakamua kisawa sawa.
     
  15. doup

    doup JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 1,110
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    piga chini, tafuta ustaraabu mwingine. hapo utaingia choo cha kike ushindwe pa kutokea
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    pole sana! Huna chako hapo!
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Kwa cc 2liosoma hesabu za 4m 2,2naweza 2kaiita hyo kama SUBSTUTION METHOD..so toka nduki mkuu.
     
  18. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,245
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Naamini kuwa kwenye mahusiano kuna 'vitu vyetu' na 'vitu vyangu', and the two are immiscible.

    Ukielewa hili, mambo rahisi tu.
     
  19. m

    muhanga JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 873
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa habari ya simu mie namuunga mkono huyo dada, wewe una simu yako yakwake ya nini tena, tena mkianza biashahara za kukaguana kwenye simu zenu huo uhusiano ndio umefika mwisho, peaneni uhuru! hata mie sipendi na sitaki tabia ya kupekua/kupekuliwa kwenye simu
     
  20. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mi nna mke muda mrefu tu, kabla simu hazijatapakaa. Sijawai kupokea sim yake wala kusoma sms. Yangu anaitumia lakini. Sipati presha wala nini. Kama kuna tatizo mjadiliane mtatue, sio kutafuta mchawi kwenye simu
     
Loading...