Mpenzi wako bado anahifadhi Picha ya Mpenzi Wake wa Zamani


Status
Not open for further replies.
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Kuna rafiki yangu mmoja, analalamika na kuhuzunika kuwa mume wake bado anamiliki picha,maua,kadi na hata mashairi ya mapenzi aliyokuwa akitumiwa na mpenzi wake wa zamani.Huyu binti yuko kwenye ndoa kwa mwaka wa tatu sasa. Hivi vitu ni vya mpenzi wake wa zamani ambaye waliachana kabla ya kuwa na huyu rafiki yangu.Rafiki yangu huyu roho inamuuma kwani anahisi mumewe huenda akawa bado anampenda huyu mnyange wake wa zamani,anasema amevumilia sana.Mbaya zaidi mumewe na huyu mpenzi wake wa zamani wanafanya kazi ofisi moja hivyo hukutana karibu kila siku.

Hivi hii imekaaje,je huyu jamaa ni kweli bado anampemnda huyu mpenzi wake wa zamani?je binti avichome moto hivi vitu?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
huyo jamaa hamtendei haki kabisa mkewe...hakuna kitu kinawauma wanawake kama hicho....mshauri rafiki yako ateketeze kila kitu kinachomuhusu huyo ex wa mume wake
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,739
Likes
43,788
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,739 43,788 280
huyo jamaa hamtendei haki kabisa mkewe...hakuna kitu kinawauma wanawake kama hicho....mshauri rafiki yako ateketeze kila kitu kinachomuhusu huyo ex wa mume wake
kwa hiyo na mimi utanilazimisha niziteketeze picha za ex wangu? Wee Preta wewe
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,820
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,820 280
Anaweza kuteketeza kila siku lakini sio moto wa mapenzi ulio moyoni mwake.
Anaweza akawa na picha na kadi lakini asiwe na issue yoyote na huyo demu.

Na mkewe akileta kisirani tu, jamaa atamwambia ex wake na watalianzisha kikweli.
 
upele

upele

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
364
Likes
0
Points
0
upele

upele

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2010
364 0 0
labda ndie wakwanza kwake ndio maana anamkumbuka kwa hizo picha chakufanya jitahidi mambo atajaribu kusahau lakini hapo pole hiyo ni lazima we achaa tu one remember fat joe song is one not 2 or 3
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Anaweza kuteketeza kila siku lakini sio moto wa mapenzi ulio moyoni mwake.
Anaweza akawa na picha na kadi lakini asiwe na issue yoyote na huyo demu.


Na mkewe akileta kisirani tu, jamaa atamwambia ex wake na watalianzisha kikweli.
Sasa anahifadhi hizi picha za nini?
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,316
Likes
108
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,316 108 145
huyo jamaa hamtendei haki kabisa mkewe...hakuna kitu kinawauma wanawake kama hicho....mshauri rafiki yako ateketeze kila kitu kinachomuhusu huyo ex wa mume wake
Yaani asithubutu kuteketeza bila ridhaa ya mumewe. cha kufanya ni kwamba aongee na mumewe kwa upole na ustaarabu, amwambie wazi kabisa machungu anayoyapata akikumbuka hizo picha na kila kitu anavyotunza. Wababa ni kama watoto tu, ukimwendea kwa upole anakuelewa vizuri kuliko ukimjia kwa ukali, tena atasababisha ahamishie mawazo yote kwa huyo x wake
 
Theodora

Theodora

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
526
Likes
27
Points
45
Theodora

Theodora

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
526 27 45
Simple. The first cut is the deepest.... Inawezekana hata yeye mwenyewe anahifadhi picha unconsiously. Human beings have been made with one weakness - of attachment, to things, people, memories etc
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
Leo nimegundua kuwa ww ni bibie. Kuhusu somo, inauma lakini yale mapenzi ya kwanza yana mengi sana ya kukumbukwa. Ukiona mtu hachomi usimlaumu, cha msingi usimchokonoe
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,069
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,069 280
Simple. The first cut is the deepest.... Inawezekana hata yeye mwenyewe anahifadhi picha unconsiously. Human beings have been made with one weakness - of attachment, to things, people, memories etc

l like your comments,
most of your comments says something
about how smart and knowledgeable you are.
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
831
Likes
56
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
831 56 45
Yes.. nude pix plus sex tapes zote ziko kwenye safe!
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
contentious issue...but whether or not one has physical memorabilia of their past lovers......whats in the heart can never be erased. mwmabie hata zikichomwa yaliyo moyoni mwa huyo bwana hawezi kuyafuta... ndio ukubwa huo. i still have memories that send shivers down my spine and others that make me smile!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,259
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,259 280
contentious issue...but whether or not one has physical memorabilia of their past lovers......whats in the heart can never be erased. mwmabie hata zikichomwa yaliyo moyoni mwa huyo bwana hawezi kuyafuta... ndio ukubwa huo. i still have memories that send shivers down my spine and others that make me smile!
Mhhh! Shishi...it seems that he was very very special to you. Binadamu tunatofautiana wengine hawaoni tatizo ya kuendelea kuziweka na wengine hawataki kabisa ziendelee kuwepo. Namjua jamaa aliyeomba zihamishwe nyumbani kwa binti badala ya kwao maana binti alikataa kuzichoma.
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,431
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,431 17 0
Asivichome,avumilie angempenda zaidi office mate wake si wangeoana?
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
Jamani watu kama hawako tayari kuoa si waache? iweje umtese mkeo kwa vipicha tu kama kweli unampenda? i dont get it, sasa kama moto wa mapenzi hauzimwi kwa kuchoma memories hizo si asingefunga ndoa? hii ndo inafanya niamini kuna ndoa nyingi hufungwa kwa conviniences but not love. May be unaolewa au unaoa huyu kwa ajili ya pesa, status, etc but unaempenda mwingine.
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Leo nimegundua kuwa ww ni bibie. Kuhusu somo, inauma lakini yale mapenzi ya kwanza yana mengi sana ya kukumbukwa. Ukiona mtu hachomi usimlaumu, cha msingi usimchokonoe
Sijakupata hapa.Kwanini unasema hivyo na kwanini unataka kujua jinsia yangu.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,215,552
Members 463,281
Posts 28,552,541