Mpenzi wako anakutumia sms hii...! Utamjibuje...!


Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Mpenzi wangu, hali yangu ya kiafya sio nzuri, na hivyo muda wowote huenda nikatangulia na kuwaachia dunia hii; lakini mpenzi wangu kabla mapenzi ya Mwenyezi Mungu hayajatimia, ningeomba uniambie:

  1. Ni kitu gani kizuri nilichowahi kukufanyia katika uhai wangu, ambacho hautakaa usahau.....!
  2. Ni kitu gani kibaya nilichotokea kukufanyia kipindi cha mahusiano yetu, ambacho usingeweza kuisahau, na ningepaswa kupiga magoti unisamehe.....!
  3. Ni neno gani ungependa kuniambia kama neno la kuagana....!
  4. Ni nini unachokijua mwenyewe, ambacho ulinifanyia na sio kizuri, na hivyo ungependa nikusamehe kabla kifo hakijatutenganisha....!
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,085
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,085 377 180
duuuh hapo unaweza kuzimia au kufariki kabisa,hiyo msg ni nzito sana inaweza kukupa presha ya milele
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
uwiiiiiiiiiiiiiiiiiii.mama gaude wangu ndo aniandikie meseji ya hivi naweza zimia na kufa papo hapo
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
duuuh hapo unaweza kuzimia au kufariki kabisa,hiyo msg ni nzito sana inaweza kukupa presha ya milele
Niliwahi kumtumia mke wangu na hakuna aliyeweza kuongea nami hadi jioni yake, ambapo mke wangu alizinduka akiwa hospitalini na hivyo watu wakapata akili ya kunitafuta mimi tena....! Nilibaki na swali gumu kuwa je, alizimia kwa kushutushwa na hali niliyonayo au ni maswali yangu yamekuwa magumu kwake...!? Aidha, sipendi kuurudia tena, maana kumbe mtu anaweza akakutangulia wewe...!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Mpenzi wangu, hali yangu ya kiafya sio nzuri, na hivyo muda wowote huenda nikatangulia na kuwaachia dunia hii; lakini mpenzi wangu kabla mapenzi ya Mwenyezi Mungu hayajatimia, ningeomba uniambie:


  1. Ni kitu gani kizuri nilichowahi kukufanyia katika uhai wangu, ambacho hautakaa usahau.....!
  2. Ni kitu gani kibaya nilichotokea kukufanyia kipindi cha mahusiano yetu, ambacho usingeweza kuisahau, na ningepaswa kupiga magoti unisamehe.....!
  3. Ni neno gani ungependa kuniambia kama neno la kuagana....!
  4. Ni nini unachokijua mwenyewe, ambacho ulinifanyia na sio kizuri, na hivyo ungependa nikusamehe kabla kifo hakijatutenganisha....!
ebwaneeeeeeeeeeeeeeee................................... hiyo ni kona kali sana lazima upunguze mwendo ndiyo ukunje la sivyo utapindua gari, namaanisha kuijibu sms inabidi uwe na akili timamu la sivyo utamuua wewe kabla ya Mungu kumchukua
 
Mwendawazimu2

Mwendawazimu2

Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
0
Mwendawazimu2

Mwendawazimu2

Member
Joined Nov 29, 2010
54 0 0
Mpenzi wangu, hali yangu ya kiafya sio nzuri, na hivyo muda wowote huenda nikatangulia na kuwaachia dunia hii; lakini mpenzi wangu kabla mapenzi ya Mwenyezi Mungu hayajatimia, ningeomba uniambie:


  1. Ni kitu gani kizuri nilichowahi kukufanyia katika uhai wangu, ambacho hautakaa usahau.....!
  2. Ni kitu gani kibaya nilichotokea kukufanyia kipindi cha mahusiano yetu, ambacho usingeweza kuisahau, na ningepaswa kupiga magoti unisamehe.....!
  3. Ni neno gani ungependa kuniambia kama neno la kuagana....!
  4. Ni nini unachokijua mwenyewe, ambacho ulinifanyia na sio kizuri, na hivyo ungependa nikusamehe kabla kifo hakijatutenganisha....!
Majibu ya Mwendawazimu...
1. Umenifanyia vitu vingi ambavyo sitavisahau, lakini kikubwa nimkunikumbuka wakati unakaribia kufa...
2. Kibaya ulichowahi kufanya, ni kuficha ukweli juu ya afya yako, ahdi unafikia kufa ndo unaniambia...
3. Neno la kuagana - Niombee huko uendako, nipate mwingine kama wewe...
4. Sijawahi kukufanyia kisicho kizuri kwa makusudi...
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
hahahah Komenti zenu zinanichekesha mwenzenu daaah haya mambo ya kuwaza kabla jambo halijatokea mungu apishe mbali:redfaces:
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
ebwaneeeeeeeeeeeeeeee................................... hiyo ni kona kali sana lazima upunguze mwendo ndiyo ukunje la sivyo utapindua gari, namaanisha kuijibu sms inabidi uwe na akili timamu la sivyo utamuua wewe kabla ya Mungu kumchukua
Kwanini? Umemfanyia mambo ambayo bora usisamehewe kuliko ajue kabla hajaondoka?
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Majibu ya Mwendawazimu...
1. Umenifanyia vitu vingi ambavyo sitavisahau, lakini kikubwa nimkunikumbuka wakati unakaribia kufa...
2. Kibaya ulichowahi kufanya, ni kuficha ukweli juu ya afya yako, ahdi unafikia kufa ndo unaniambia...
3. Neno la kuagana - Niombee huko uendako, nipate mwingine kama wewe...
4. Sijawahi kukufanyia kisicho kizuri kwa makusudi...
Ulipata kumfanyia kwa bahati mbaya? Ni yapi....
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Presha lazima ipande/ ishuke!!:pray:
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Niliwahi kumtumia mke wangu na hakuna aliyeweza kuongea nami hadi jioni yake, ambapo mke wangu alizinduka akiwa hospitalini na hivyo watu wakapata akili ya kunitafuta mimi tena....! Nilibaki na swali gumu kuwa je, alizimia kwa kushutushwa na hali niliyonayo au ni maswali yangu yamekuwa magumu kwake...!? Aidha, sipendi kuurudia tena, maana kumbe mtu anaweza akakutangulia wewe...!
Alizimia kuona majukumu mbele yake......
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,085
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,085 377 180
Niliwahi kumtumia mke wangu na hakuna aliyeweza kuongea nami hadi jioni yake, ambapo mke wangu alizinduka akiwa hospitalini na hivyo watu wakapata akili ya kunitafuta mimi tena....! Nilibaki na swali gumu kuwa je, alizimia kwa kushutushwa na hali niliyonayo au ni maswali yangu yamekuwa magumu kwake...!? Aidha, sipendi kuurudia tena, maana kumbe mtu anaweza akakutangulia wewe...!

yeah usirudie utasababisha maafa makubwa sana
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Kwanini? Umemfanyia mambo ambayo bora usisamehewe kuliko ajue kabla hajaondoka?
bwana kona kali ili ujue hapo nini kitatokea ukipoea sms hiyo, piga picha wakati unafanya mtihani final, umekugonga mda unakaribia kwisha ndiyo majibu yanakuja mengi kichwani kila moja unaliona lianfaa unabaki kuduwaa hujui uandike lipi umenipata hapo
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
Mpenzi wangu, hali yangu ya kiafya sio nzuri, na hivyo muda wowote huenda nikatangulia na kuwaachia dunia hii; lakini mpenzi wangu kabla mapenzi ya Mwenyezi Mungu hayajatimia, ningeomba uniambie:

  1. Ni kitu gani kizuri nilichowahi kukufanyia katika uhai wangu, ambacho hautakaa usahau.....!
  2. Ni kitu gani kibaya nilichotokea kukufanyia kipindi cha mahusiano yetu, ambacho usingeweza kuisahau, na ningepaswa kupiga magoti unisamehe.....!
  3. Ni neno gani ungependa kuniambia kama neno la kuagana....!
  4. Ni nini unachokijua mwenyewe, ambacho ulinifanyia na sio kizuri, na hivyo ungependa nikusamehe kabla kifo hakijatutenganisha....!
1.kuniambia unanipenda was the most beutiful thing that has ever happened in my life!
2.kutaka kuruka ukuta..lol
3.NAKUPENDA,nafasi yako hakuna atakayeiziba,uniombee na mie nikuombee mpaka tutakapoonana
4.mtoto wetu yule wa mwisho sio wako,ni wa yule houseboy wetu..LOL:embarrassed::embarrassed::embarrassed::redfaces:
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Hakuna SMS ndefu namna hiyo, maana SMS ni maneno 160. So hamna Hoja hapo. Lingine???
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
Ntamwambia HEBU ACHA UTANI!!!!
Mpenzi wangu, hali yangu ya kiafya sio nzuri, na hivyo muda wowote huenda nikatangulia na kuwaachia dunia hii; lakini mpenzi wangu kabla mapenzi ya Mwenyezi Mungu hayajatimia, ningeomba uniambie:

  1. Ni kitu gani kizuri nilichowahi kukufanyia katika uhai wangu, ambacho hautakaa usahau.....!
  2. Ni kitu gani kibaya nilichotokea kukufanyia kipindi cha mahusiano yetu, ambacho usingeweza kuisahau, na ningepaswa kupiga magoti unisamehe.....!
  3. Ni neno gani ungependa kuniambia kama neno la kuagana....!
  4. Ni nini unachokijua mwenyewe, ambacho ulinifanyia na sio kizuri, na hivyo ungependa nikusamehe kabla kifo hakijatutenganisha....!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
bwana kona kali ili ujue hapo nini kitatokea ukipoea sms hiyo, piga picha wakati unafanya mtihani final, umekugonga mda unakaribia kwisha ndiyo majibu yanakuja mengi kichwani kila moja unaliona lianfaa unabaki kuduwaa hujui uandike lipi umenipata hapo
Yes, I catch you....! Hivyo, ungependa kumjibu kila swali, tena kwa ufasaha, lakini unaona kama reply hiyo haitamkuta....! Lakini si ungeanza na la kusamehewa wewe kwanza? Yaani ungesema maovu uliyomfanyia, ambayo hayajui ili apate kukusamehe.....!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
1.kuniambia unanipenda was the most beutiful thing that has ever happened in my life!
2.kutaka kuruka ukuta..lol
3.NAKUPENDA,nafasi yako hakuna atakayeiziba,uniombee na mie nikuombee mpaka tutakapoonana
4.mtoto wetu yule wa mwisho sio wako,ni wa yule houseboy wetu..LOL:embarrassed::embarrassed::embarrassed::redfaces:
Duh....! Kweli hii kali, japo ungesamehewa kwa kusema ukweli....!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Hakuna SMS ndefu namna hiyo, maana SMS ni maneno 160. So hamna Hoja hapo. Lingine???
Ndio wale usiku wanasema "tulale kidogo nitakupa baadaye" kumbe ametoka kupata chapchap muda mfupi uliopita....!
 

Forum statistics

Threads 1,237,327
Members 475,533
Posts 29,284,682