Mpenzi jini!


Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,547
Likes
126
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,547 126 160
Jamani japo inatisha don't u wish ungekua na mpz jini.Nackia mamboz wanayotoa c mchezo,unaonaje kuhusu kuwa na mpz jini.
 
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2010
Messages
642
Likes
4
Points
0
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2010
642 4 0
jaribu halafu utakuja kutueleza faida na hasara zake........mh kwa kweli Mungu turehemu
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mmmmhhhhhh leo umeamkia upande gani wa kitanda Good Guy???
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
Chalii yangu jani limeshakuzidi nguvu, kama vipi likaushie manake unapoelekea tutakupoteza............
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
heheeh tangu nijiunge JF ,hili ndio sredi la kwanza nalipa heshima ya 5 star.
ni kweli tunahitaji majini ili kuongeza competition katika hii seksheni, hii itasaidia kuboresha ndoa na mahusiano, na kwavile majini hayaonekani pia itaepusha mazara ya kufumaniwa. halaf naskiaga majini hayana feki orgasm.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
heheeh tangu nijiunge JF ,hili ndio sredi la kwanza nalipa heshima ya 5 star.
ni kweli tunahitaji majini ili kuongeza competition katika hii seksheni, hii itasaidia kuboresha ndoa na mahusiano, na kwavile majini hayaonekani pia itaepusha mazara ya kufumaniwa. halaf naskiaga majini hayana feki orgasm.

mmmhhh Klorokwini wewe aaa
umejuaje majini hayana feki orgasm ????
 
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2008
Messages
1,111
Likes
10
Points
135
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2008
1,111 10 135
Mie nahisi unashetani hilo linalokuja kulala nawe usiku, usinietee mie balaa mie mtoto wa mungu.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
hahahahahahaaa:embarrassed::embarrassed:
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
Afro mwana wa Denzi. endelea tu faza kalala mida hii.
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
492
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 492 180
Jamani japo inatisha don't u wish ungekua na mpz jini.Nackia mamboz wanayotoa c mchezo,unaonaje kuhusu kuwa na mpz jini.
Good guy mwana JF mwenzetu, unahitaji wokovu, ikiwa ni pamoja na kufunga na kusali ili uondokane na mawazo potofu, wawazia kufanya ngono na jini, jee umekuwa Sindbad wa Baghdad???? Nakushauri usijepata mpenzi jini, likikunasa haliondoki na litakutesa sanaaa kwa kwenda mbele mpaka utajuta!!!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Afro mwana wa Denzi. endelea tu faza kalala mida hii.
aaahh bwana mi umenikatisha tamaa
ngoja big dady asafari kwanza ...
mmmhhh mwanzako sitaki balaa..
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
aaahh bwana mi umenikatisha tamaa
ngoja big dady asafari kwanza ...
mmmhhh mwanzako sitaki balaa..
akirest in peace nitakushtua.

bek to ze topik: another advantage ya majini, hayadai hela ya mboga wala make up.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
akirest in peace nitakushtua.

bek to ze topik: another advantage ya majini, hayadai hela ya mboga wala make up.
Disadvantege-- labda ni jini wakiume we huwezi jua sababu humwoni....
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
pole sana mkuu
lakin unaweza kuzidisha Klorokwini halafu hutajua kinacho endelea au vipi??
lol
heheeh afrodenzi bana, hapa mada imezaa anaza mada, hivi kuna majini mashoga?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
heheeh afrodenzi bana, hapa mada imezaa anaza mada, hivi kuna majini mashoga?
mmmmhhhh kwakweli kuna mashoga kila kona siku hizi
ni hatari....
kwa hiyo sintashangaa kama kuna majini mashoga (labda wao ndo walioleta mambo ya tigo)
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,172
Likes
2,302
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,172 2,302 280
heheeh tangu nijiunge JF ,hili ndio sredi la kwanza nalipa heshima ya 5 star.
ni kweli tunahitaji majini ili kuongeza competition katika hii seksheni, hii itasaidia kuboresha ndoa na mahusiano, na kwavile majini hayaonekani pia itaepusha mazara ya kufumaniwa. halaf naskiaga majini hayana feki orgasm.
lol! ngoma pia hayana
 

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530