Mpenzi gani kati ya hawa kama ungetakiwa kuoa/kuolewa??

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,164
2,000
Nimpenzi gani uneweza kumfanya awe mpenzi wako kati ya hawa??
  • Dr.
  • Solder
  • Nurse
  • Taxi driver
  • Security
  • Police
  • Captain
  • Airhostes
  • Paparaz
Kati ya hawa niwale wasiokaa ndani kila siku wao niwatu wakuhudumia jamii!!
 

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Nov 27, 2010
2,454
2,000
KakaKiiza bwana mi huwa unanifurahisha sana na mada zako. mi ningemuoa polisi ili vibaka wakinivamia anisaidie kuwakabili maana ana mbinu za kufanya hivyo. lakini....tatizo ni wakati anapoenda shift...
 

Zipuwawa

JF-Expert Member
Nov 28, 2010
3,058
2,000
Nimpenzi gani uneweza kumfanya awe mpenzi wako kati ya hawa??
  • Dr.
  • Solder
  • Nurse
  • Taxi driver
  • Security
  • Police
  • Captain
  • Airhostes
  • Paparaz
Kati ya hawa niwale wasiokaa ndani kila siku wao niwatu wakuhudumia jamii!!

Kati ya hawa kuwa mkeo yafuatayo uyakubali
1. Dr ukubali muda wowote ule unaweza kupata dharura na kumkosa hata week nzima.
2.Solder tegemea kulala pekee yako usiku wote mara anapokuwa zamu za usiku na hapo ndipo utakaposaidiwa na masolder wenzie akiwa lindo.
3.Tax driver usitegemee kabisa kuwa nae nyumbani kwani siku kama za sikukuu ndio biashara zinachanganya.
4.Security si mbali sana na solder so tegemea kulala pekee yako.
5.Capt huyo nae tegemea kuwa nae siku moja moja.
6.Airhostes unatakiwa kuwa mvumilivu sana hasa pale unaposikia kuwa hali ya hewa imechange hivyo watalala sehemu fulani.
7.Papalaz tegemea mengi kutoka kwake hasa vikao vya kushtukiza.

NOTE:
Swala la mke au mme wa kuoa Muombe Mungu akupe chaguo lake!
 

klorokwini

JF-Expert Member
Dec 2, 2009
8,675
1,225
ningeondoka na hako ka nurse, kanakuwa hakajali ma uchafu, na yale mambo yetu samtaimu hygien haizingatiwi kabisa.
 

Lasikoki

JF-Expert Member
Jan 10, 2010
640
195
paparaz is kul 2 me! And mine is a paparaz.....I'm used 2 adhoc meetings especially in the news room!
 

roselyne1

JF-Expert Member
Feb 18, 2010
1,369
0
mwanajeshi au polisi,tudundane vizuri!!!akiwa mtu mwingine nitamuonea...nimejazia kibaunsa baunsa hivi...:happy::happy:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom