Mpenzi amejichora tatoo (jina la mpenzi wake kabla yako)


B

Benno

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2009
Messages
332
Likes
0
Points
33
B

Benno

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2009
332 0 33
" Wadau, nikiwa nasikiliza baadhi ya maada leo hii, Niliguswa sana na huu utata"

Katika hatua za mwisho unagundua Mpenzi wako amechichora Jina la Mpenzi wake wa dhamani, Mfano I love you AAA wakati wewe ni BBB utafanyaje?

"Je utaacha kuangalia kila unapokutana naye au utafanyaje na hali ni jirani kabisa na Eneo Nyeti"
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
7
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 7 35
pima mapenzi yako kwake kama yanaweza kuhimili kuona jina la mtu mwingine.kama kweli mapenzi yanauzito zaidi kwake then unapotezea tu kama huoni.after all ni pekeyako utakua unajua hiyo siri
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
we kilichokupeleka hapo ni kusoma jina au kupiga kazi..piga kazi mwanawane then endelea na mambo mengine utakuja kupata bp bure
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,068
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,068 280
Kwani hiyo tatoo imechorwa "moyoni mwake"?... Mie sioni tatizo kwa tatoo kuwa sehemu nyeti hata kama ingekuwa ni ya mme wake wa ndoa aliyeapa kifo kiwatenganishe...wewe ingiza dudu piga mashine... Mapenzi huifadhiwa moyoni na sio kwa tatoo... umenielewa kijana?
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,681
Likes
244
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,681 244 160
Halafu hizi tabia za kuweka Tattoo za kudumu-hazina maana hata kidogo
 
A

adabet

Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
A

adabet

Member
Joined Dec 14, 2010
6 0 0
unajua mpaka msichana anafikia kujichora tatuu huko kwa bibi ni kwamba amemfiili sana labda tu mshikaji amemtosa lakini anampenda sana,kaka piga chini huyo demu fasta,mbaya sana kujua kuwa demu uliyenaye alikuwa anachapwa na nani/
 
M

mbweta

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
600
Likes
7
Points
35
M

mbweta

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
600 7 35
bila shaka safari yako ya chumvini ikaingia doa, ndo mana wenzio wanaenda huku wamefumba macho sasa we macho kodooooooooooo
 
B

Benno

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2009
Messages
332
Likes
0
Points
33
B

Benno

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2009
332 0 33
bila shaka safari yako ya chumvini ikaingia doa, ndo mana wenzio wanaenda huku wamefumba macho sasa we macho kodooooooooooo




wadau mnatisha mmewaza mbali SANA
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
na wewe unachora yako.period.
 
hee-wewe

hee-wewe

Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
42
Likes
0
Points
0
hee-wewe

hee-wewe

Member
Joined Dec 15, 2010
42 0 0
" Wadau, nikiwa nasikiliza baadhi ya maada leo hii, Niliguswa sana na huu utata"

Katika hatua za mwisho unagundua Mpenzi wako amechichora Jina la Mpenzi wake wa dhamani, Mfano I love you AAA wakati wewe ni BBB utafanyaje?

"Je utaacha kuangalia kila unapokutana naye au utafanyaje na hali ni jirani kabisa na Eneo Nyeti"
hakuna namna jamaa yangu, we potezea tu kama kweli unampenda:target:
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
153
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 153 160
" wadau, nikiwa nasikiliza baadhi ya maada leo hii, niliguswa sana na huu utata"

katika hatua za mwisho unagundua mpenzi wako amechichora jina la mpenzi wake wa dhamani, mfano i love you aaa wakati wewe ni bbb utafanyaje?

"je utaacha kuangalia kila unapokutana naye au utafanyaje na hali ni jirani kabisa na eneo nyeti"
labda kama ulikuwa mlupo but kama ulitaka kuoa ahilisha hafai huyo!
 
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2009
Messages
485
Likes
23
Points
35
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2009
485 23 35
pima mapenzi yako kwake kama yanaweza kuhimili kuona jina la mtu mwingine.kama kweli mapenzi yanauzito zaidi kwake then unapotezea tu kama huoni.after all ni pekeyako utakua unajua hiyo siri
no mtakuwa wa3 mnaojua yule aliyechorwa bint mwenyewe na wewe.
kumbuka kama ameamua kuweka tatoo aketokea tu akaomba kiulan mnashea.
 
A

al-karim

Member
Joined
Dec 23, 2009
Messages
25
Likes
0
Points
0
A

al-karim

Member
Joined Dec 23, 2009
25 0 0
Kwani hiyo tatoo imechorwa "moyoni mwake"?... Mie sioni tatizo kwa tatoo kuwa sehemu nyeti hata kama ingekuwa ni ya mme wake wa ndoa aliyeapa kifo kiwatenganishe...wewe ingiza dudu piga mashine... Mapenzi huifadhiwa moyoni na sio kwa tatoo... umenielewa kijana?
dah,mtu wangu,ukumbuke kuwa roho ya binadamu huchoka pia..sasa wewe vuta mwaka wa kwanza na yeye..halaf ya pili..fika ya tano kama hautakuwa umelichoka kuliona hilo jina hapo sehemu inayotakiwa kuwa yako..kama sio vurugu tupu ya baadae..ni kutemana nae tu..haina faida..
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
we kilichokupeleka hapo ni kusoma jina au kupiga kazi..piga kazi mwanawane then endelea na mambo mengine utakuja kupata bp bure
futa hiyo hata kama ni kwa kuondoa hiyo sehem ya ngozi iliyochorwa...
 

Forum statistics

Threads 1,236,764
Members 475,220
Posts 29,267,958