Mpeni kiti Mchungaji Msigwa!


kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,433
Likes
5,449
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,433 5,449 280
Kwa muda mrefu Rais amepiga kelele kuhimiza maendeleo,na kuwapa majukumu watendaji wa serkiali kusimamia upatikanaji wa madawati na kweli msukumo umepatikana na jambo limeonekana.

Mada kuu nataka kumpongeza Msigwa na Lema kwa ujumla watu hawa wawili wameonyesha upinzani tofauti na fikra tofauti kuwa wao wanaweza kupewa uongozi wa juu na bila kujali itikadi wakashirikiana na serikali na kutokujali mihemko ya kwenye mitandao.

Alianza Lema alipoonyesha hayupo tayari kuona rais aliechaguliwa kihalali akitukanwa na hapendi,tukio la Msigwa limeonyesha si kile akisemacho ndio afanyacho hapana,yeye ameonyesha habari nyingine kuwa suala la maendeleo ya nchi ni suala la wote na linagusa Tanzania nzima,
Wito Msigwa amethubutu wengine wenye kufuata maneno yake tuige!

Tuungane kumpigia chapuo apewe uenyekiti CHADEMA ameonyesha utofauti ya wenyeviti wote wa upinzani!

Nawasilisha mawazo huru!
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,986
Likes
4,041
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,986 4,041 280
ukiwa kiongozi unatakiwa ukubali pia mawazo mbadala yanayokosoa maamuzi yako au utendaji wako! lakini ukiona anayekukosoa ni adui ultimately utabadilika kuwa dictator!na upinzani pia hautarajiwi kupinga kila jambo wanatakiwa kukubali baadhi ya positive issues na kuja na mawazo mbadala kwa yale mambo ambayo hayaendi vizuri na yapo mengi tuu!
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,088
Likes
13,837
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,088 13,837 280
tuungane kumpigia chapuo apewe uenyekiti chadema ameonyesha utofauti ya wenyeviti wote wa upinzani!
Kwani Msigwa ni mtu wa kaskazini? Kazaliwa kilimajaro,Arusha au Manyara? Nauliza tu kujua.Kuuliza si ujinga
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Msigwa ana mgomo baridi. Alimtukana sana Lowasa na sasa anaona aibu kukaa naye meza moja
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,169
Likes
9,226
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,169 9,226 280
ukawa hua kauli zao hazina tahadhari. wanajibwatukiaga tu wakisahau kuweka akiba. haya sasa sijui atafanya nini kufuta kauli zake zote za nyuma.
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,174
Likes
2,361
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,174 2,361 280
Wameona hakuna anayewapa attention na zile siasa za midundiko wameanza kujibaraguza.

Dawa ni kuwa-ignore tu.
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,338
Likes
2,543
Points
280
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,338 2,543 280
Ukiona mpinzani wako anakusifia sana, jichunguze......
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
27,105
Likes
17,808
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
27,105 17,808 280
Tafsiri ya kauli ya Rais yakuacha siasa hadi 2020 ndio hii sasa kuna baadhi ya special diplomas wakaamua kuipotosha.

Uchaguzi umekwisha watu wanataka maendeleo
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,514
Likes
13,170
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,514 13,170 280
Kile alicho kifanya msigwa nani atakiona kibaya!?
Jk aliwai kusema Akili zakuambiwa tia na zako
Sio kila asemacho Mbowe kipo sawa
Kunamengi yakumpuuza
 
mo effect

mo effect

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
547
Likes
592
Points
180
mo effect

mo effect

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
547 592 180
Kwani Msigwa ni mtu wa kaskazini? Kazaliwa kilimajaro,Arusha au Manyara? Nauliza tu kujua.Kuuliza si ujinga
Wewe ni kunguni hizo habari za ukanda umeziona wapi uliza pia na katibu mkuu niwa wapi....tatizo mna mawazo mgando, wakati mwingne kuuliza ni ujinga
 
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,169
Likes
1,094
Points
280
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,169 1,094 280
Kwa muda mrefu Rais amepiga kelele kuhimiza maendeleo,na kuwapa majukumu watendaji wa serkiali kusimamia upatikanaji wa madawati na kweli msukumo umepatikana na jambo limeonekana.

Mada kuu nataka kumpongeza Msigwa na Lema kwa ujumla watu hawa wawili wameonyesha upinzani tofauti na fikra tofauti kuwa wao wanaweza kupewa uongozi wa juu na bila kujali itikadi wakashirikiana na serikali na kutokujali mihemko ya kwenye mitandao.

Alianza Lema alipoonyesha hayupo tayari kuona rais aliechaguliwa kihalali akitukanwa na hapendi,tukio la Msigwa limeonyesha si kile akisemacho ndio afanyacho hapana,yeye ameonyesha habari nyingine kuwa suala la maendeleo ya nchi ni suala la wote na linagusa Tanzania nzima,
Wito Msigwa amethubutu wengine wenye kufuata maneno yake tuige!

Tuungane kumpigia chapuo apewe uenyekiti CHADEMA ameonyesha utofauti ya wenyeviti wote wa upinzani!

Nawasilisha mawazo huru!
CDM HATUONGOZWI NA MATUMBO KAMA MLIVYO HUKO,HUKU TUKO FOR MAJORITY BENEFITS AND NOT MINORITY AS @SWISSWISM..TAKE AWAY UA NONSENSE & NOT TO US.
 
Vitalis Msungwite

Vitalis Msungwite

Verified Member
Joined
May 11, 2014
Messages
1,008
Likes
1,207
Points
280
Vitalis Msungwite

Vitalis Msungwite

Verified Member
Joined May 11, 2014
1,008 1,207 280
Akikusikia mbowe utamueleza kwanini.............
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,433
Likes
5,449
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,433 5,449 280
CDM HATUONGOZWI NA MATUMBO KAMA MLIVYO HUKO,HUKU TUKO FOR MAJORITY BENEFITS AND NOT MINORITY AS @SWISSWISM..TAKE AWAY UA NONSENSE & NOT TO US.
Maoni hayatapuuzwa yataifadhiwa!
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,433
Likes
5,449
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,433 5,449 280
ukiwa kiongozi unatakiwa ukubali pia mawazo mbadala yanayokosoa maamuzi yako au utendaji wako! lakini ukiona anayekukosoa ni adui ultimately utabadilika kuwa dictator!na upinzani pia hautarajiwi kupinga kila jambo wanatakiwa kukubali baadhi ya positive issues na kuja na mawazo mbadala kwa yale mambo ambayo hayaendi vizuri na yapo mengi tuu!
ukiwa kiongozi unatakiwa ukubali pia mawazo mbadala yanayokosoa maamuzi yako au utendaji wako! lakini ukiona anayekukosoa ni adui ultimately utabadilika kuwa dictator!na upinzani pia hautarajiwi kupinga kila jambo wanatakiwa kukubali baadhi ya positive issues na kuja na mawazo mbadala kwa yale mambo ambayo hayaendi vizuri na yapo mengi tuu!
Mwisho wa wote tunakata maendeleo na kujenga nchi yetu!
 
mimi mkali

mimi mkali

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,800
Likes
1,484
Points
280
mimi mkali

mimi mkali

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,800 1,484 280
ukawa hua kauli zao hazina tahadhari. wanajibwatukiaga tu wakisahau kuweka akiba. haya sasa sijui atafanya nini kufuta kauli zake zote za nyuma.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Kwa muda mrefu Rais amepiga kelele kuhimiza maendeleo,na kuwapa majukumu watendaji wa serkiali kusimamia upatikanaji wa madawati na kweli msukumo umepatikana na jambo limeonekana.

Mada kuu nataka kumpongeza Msigwa na Lema kwa ujumla watu hawa wawili wameonyesha upinzani tofauti na fikra tofauti kuwa wao wanaweza kupewa uongozi wa juu na bila kujali itikadi wakashirikiana na serikali na kutokujali mihemko ya kwenye mitandao.

Alianza Lema alipoonyesha hayupo tayari kuona rais aliechaguliwa kihalali akitukanwa na hapendi,tukio la Msigwa limeonyesha si kile akisemacho ndio afanyacho hapana,yeye ameonyesha habari nyingine kuwa suala la maendeleo ya nchi ni suala la wote na linagusa Tanzania nzima,
Wito Msigwa amethubutu wengine wenye kufuata maneno yake tuige!

Tuungane kumpigia chapuo apewe uenyekiti CHADEMA ameonyesha utofauti ya wenyeviti wote wa upinzani!

Nawasilisha mawazo huru!
We nani katika chadema
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,433
Likes
5,449
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,433 5,449 280
kila mmoja unamjua chadema!
 

Forum statistics

Threads 1,238,390
Members 475,954
Posts 29,318,999